അണ്‍ലോക്കിംഗ് കേരളം : നിങ്ങള്‍ വേണം ഇനി ശ്രദ്ധിക്കാന്‍.. വായിക്കുക

കേരളത്തിൽ ലോക്ക്ഡൗണിൽ വലിയ ഇളവുകൾ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ട്. നിലവിൽ ടിപിആർ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ലോക്ക്ഡൗൺ രീതി മാറ്റിയിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോൾ മുതൽ, ആയിരക്കണക്കിന് കേസുകളുടെ എണ്ണത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കി സംസ്ഥാനത്ത് നിയന്ത്രണങ്ങൾ ഉണ്ടാകും.

ഇപ്പോൾ മുതൽ, സംസ്ഥാനത്ത് ഞായറാഴ്ചകളിൽ മാത്രമേ ലോക്ക്ഡൗൺ ഉണ്ടാകൂ. ആറ് ദിവസത്തേക്ക് കടകൾ തുറക്കാനും അനുവദിക്കും. രാവിലെ 7 മുതൽ 9 വരെ കടകൾ തുറന്നിരിക്കും. ആൾക്കൂട്ട നിരോധനം തുടരും. വലിയ ആരാധനാലയങ്ങളിൽ 40 പേർക്ക് താമസിക്കാം.

വിവാഹങ്ങളിലും മരണാനന്തര ചടങ്ങുകളിലും പരമാവധി 20 പേർക്ക് പങ്കെടുക്കാം. ആഴ്ചയിൽ 1000 ൽ 10 ൽ കൂടുതൽ കോവിഡ് രോഗികൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ട്രിപ്പിൾ ലോക്ക്. മറ്റെവിടെയെങ്കിലും, നിങ്ങൾക്ക് ആഴ്ചയിൽ ആറ് ദിവസം ഷോപ്പിംഗ് നടത്താം. സ്വാതന്ത്ര്യദിനത്തിനും ഓണത്തിനും ലോക്ക്ഡൗൺ ഉണ്ടാകില്ല.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*