എസ്തേറിന്റെ പുത്തന്‍ മേക്ക് ഓവര്‍ കണ്ടു ഞെട്ടി ആരാധകര്‍.. എങ്ങനെ ഞെട്ടാതെ ഇരിക്കും അതുപോലെ സ്റ്റൈലിഷ് ലുക്കില്‍ താരത്തിനെ കാണുന്നത് ഇത് ആദ്യമായിട്ടാ

എസ്ഥർ അനിലിനെ അറിയാത്ത മലയാളികൾ ഉണ്ടാവില്ല. ബാലനടിയായി അഭിനയിച്ച് ധാരാളം ആരാധകരെ നേടിയ എസ്ഥേർ ഇതിനകം ഈ ചെറുപ്പത്തിൽ തന്നെ ധാരാളം ആരാധകരെ നേടിയിട്ടുണ്ട്. എസ്ഥറിന്റെ കരിയർ മാറ്റുന്ന ചിത്രത്തിൽ മോഹൻലേട്ടന്റെ മകളായി അഭിനയിച്ചപ്പോള്‍ മുതല്‍ ആണ്.

img src=”https://magofworld.com/wp-content/uploads/2021/08/esther-anill-1.jpg” alt=”” width=”1080″ height=”1352″ class=”alignnone size-full wp-image-5439″ />

മോഹൻലാൽ എന്ന ജോർജ്ജ് കുട്ടി അവതരിപ്പിച്ച കഥാപാത്രത്തിന്റെ ഇളയ മകളായ അനുമോൽ എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് എസ്ഥേർ അവതരിപ്പിച്ചത്. ഈ രംഗം ഒരു വ്യവസായ വിജയമായപ്പോൾ, എസ്ഥേർ അതിന്റെ തെലുങ്ക്, കന്നഡ ഭാഷാ ചിത്രങ്ങളിലും അഭിനയിച്ചു.

അവിടെ പോലും എസ്ഥേറിന്റെ കഥാപാത്രത്തിന് കടുത്ത അവലോകനങ്ങൾ ലഭിച്ചു. ഷാജി എൻ കരുൺ സംവിധാനം ചെയ്ത് ഷെയ്ൻ നിഗം അഭിനയിച്ച ‘ഓൾ’ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് എസ്ഥേര്‍ നായികയായി അഭിനയിച്ചു.

ദൃശ്യം 2വില്‍ ആണ് അവസാനമായി അനുമോള്‍ എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അഭിനയിച്ചു ജീവിച്ചു. തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ടിൽ സജീവമായ എസ്ഥർ അതിൽ നിരവധി ഫോട്ടോകളും സ്റ്റോറികളും പങ്കിടുന്നു. ഇപ്പോൾ ജോർജ്ജിന്റെ മകളായി അഭിനയിച്ച പഴയ എസ്ഥേർ അല്ല.

കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥിയായ എസ്ഥർ. ആ കുഞ്ഞനുമോള്‍ എന്ന നിലയില്‍ നിന്നും വളരെ വളര്‍ന്നിരിക്കുന്നു എന്നാണ് എല്ലാവരും പറയുന്നത്. പുത്തന്‍ ട്രെന്‍ഡ് പരീക്ഷിക്കാന്‍ തുടങിയ താരം ഇപ്പോള്‍ പങ്കുവേക്കുന്ന ഫോട്ടോസ് മുഴുവനും വൈറല്‍ ആണ്.

നാടന്‍ ലുക്കില്‍ നിന്നും ഗ്ലാമര്‍ ലുക്കിലേക്ക് കടക്കാന്‍ നടിക്ക് ഒരുപാട് ദൂരം സഞ്ചരിക്കേണ്ടി വന്നില്ല എന്നതാണ് ഏറ്റവും വലിയ പ്രേത്യേകത. മികച്ച സപ്പോര്‍ട്ട് പല പല ഭാഗങ്ങളില്‍ നിന്നും ഉണ്ടെങ്ങിലും, ചുരുക്കം ചില ആരാധകര്‍ വിവാദങ്ങള്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ട്.

Feeling all princessyyy! 🔮🥂❤️
Can you believe I am wearing a gown that weighs 58 kg? I mean my weight is what 44kg?! 😅

The moment they brought the gown into the room I stood there with my mouth wide open. It was justtt WOWWW at first sight. It took them 30 days to make that beauty. I am sure so much passion and love was put into making it. All love

എന്ന വണ്ടര്‍ഫുള്‍ തലകെട്ടോടെയാണ് ഈ ഫോട്ടോസ് പങ്കുവെച്ചിട്ടുള്ളത്. എസ്തർ മുമ്പ് നിരവധി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിൽ പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്.

തികച്ചും വ്യത്യസ്തമായ രീതിയിലാണ് നടി ഒരു പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ പങ്കെടുത്തിരിക്കുന്നത്. ഗൗൺ ധരിച്ച് ചൂടുള്ള വസ്ത്രത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്ന നടിയുടെ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ എടുത്തിട്ടുണ്ട്.

ഈ ഫോട്ടോയുടെ ഏറ്റവും വലിയ സവിശേഷത താരം തന്നെ തന്റെ അടിക്കുറിപ്പിലൂടെ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. 44 കിലോ ഉള്ള ഞാന്‍ , 58 കിലോഗ്രാം ഉള്ള ഗൗൺ ധരിച്ചിരിക്കുന്നത് എന്നായിരുന്നു.