സിനിമകഥകളെ പോലും അതിശയിപ്പിക്കുന്ന ജീവിതം.. അതാണ്‌ അശ്വിന്‍ എന്ന ചെരുപ്പാകരന്റെ ജീവിതം കാണിച്ചു തരുന്നത്.. അറിയാം നിങ്ങള്‍ ഇത്,, വായിക്കുക

അശ്വിന് ഒന്നര വയസ്സുള്ളപ്പോൾ, അമ്മ അവനെ മാനസിക പ്രശ്നങ്ങൾ കൊണ്ട് വിട്ടു. വിജയന്റെയും ലതയുടെയും മകനായി തിരുവനന്തപുരത്തെ വിതുരയിലെ മലയോര ഗ്രാമമായ ആനപ്പെട്ടിയിൽ 1998 മാർച്ച് 8 ന് അശ്വിൻ ജനിച്ചു. അശ്വിന് അഞ്ച് വയസ്സുള്ളപ്പോൾ അമ്മ ഉപേക്ഷിച്ചപ്പോൾ അച്ഛൻ മരിച്ചു.

അച്ഛമ്മയുടെയും ബന്തുവിന്റെയും സഹായത്തോടെയാണ് അശ്വിൻ വളർന്നത്. അശ്വിനെ നന്നായി വളർത്താൻ അച്ഛമ്മ ജോലിക്കും മറ്റ് ജോലികൾക്കും പോകുമായിരുന്നു. തുടർ പഠനത്തിനായി സാമ്പത്തിക ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ നേരിട്ടപ്പോൾ, നാട്ടുകാരുടെ നിർദ്ദേശപ്രകാരം അദ്ദേഹം അരവിന്ദാക്ഷനെ കണ്ടു.

പിന്നെ അദ്ദേഹം അശ്വിന്റെ സ്പോൺസർ ആയിരുന്നു. അശ്വിന് ധാരാളം കലാപരമായ കഴിവുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. മറ്റൊരാളുടെ സഹായമില്ലാതെ സ്വന്തമായി നൃത്തം ചെയ്യാൻ അവൾ ഭയപ്പെട്ടു. പിന്നീട് അദ്ദേഹത്തിന് മാന്ത്രിക കലയിൽ താൽപ്പര്യമുണ്ടായി.

ഉത്സവങ്ങളിലും മറ്റ് പരിപാടികളിലും കണ്ട മാജിക് ഷോ അശ്വിനെ ആകർഷിച്ചു. അങ്ങനെ, ബലരാമന്റെയും മറ്റ് മാസികകളുടെയും മാന്ത്രികത പഠിച്ച അശ്വിൻ കുടുംബക്ഷേത്രങ്ങളിലും മറ്റ് ക്ഷേത്രങ്ങളിലും പ്രകടനം നടത്തുന്നു. ഇത് കണ്ട ഒരു ബന്ധു സേനന്റെ അടുത്ത മാജിക് പഠിക്കാൻ അശ്വിനെ കൊണ്ടുപോയി.

അശ്വിൻ അദ്ദേഹത്തിൽ നിന്ന് മാജിക് പഠിക്കുകയും പതിനൊന്ന് മത്സരങ്ങളിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനം നേടുകയും ചെയ്തു. പിന്നീട് അദ്ദേഹം സ്വന്തമായി ഒരു ട്രൂപ്പ് ആരംഭിച്ചു, പക്ഷേ മാജിക് പ്ലാനറ്റ് ആരംഭിച്ചപ്പോൾ അദ്ദേഹം ഗാനരചയിതാവായി ജോലി ചെയ്തു. അതിനിടെ അശ്വിൻ അച്ചാമ്മ മരിച്ചു.

അശ്വിൻ ജീവിതത്തിൽ വീണ്ടും ഒറ്റപ്പെട്ടു. രാത്രി കഴക്കൂട്ടം റെയിൽവേ സ്റ്റേഷൻ പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ ഉറങ്ങി. ഒടുവിൽ അവൻ തന്റെ കയ്യിലുള്ള മോതിരം വിറ്റ് ഒരു ഹോസ്റ്റലിലേക്ക് മാറി. ആദ്യത്തെ മൂന്ന് മാസം ശമ്പളമില്ലാതെ ജീവിതം അവസാനിപ്പിക്കുമോ എന്ന് പോലും അശ്വിൻ ചിന്തിച്ചു.

ജോലി കഴിഞ്ഞ് കാഷ്യർ ട്രാക്കിൽ വീണ ബിയർ കുപ്പികൾ ശേഖരിച്ച് വിറ്റു. ഹോസ്റ്റലിൽ അദ്ദേഹത്തോടൊപ്പമുണ്ടായിരുന്ന ചില സുഹൃത്തുക്കൾ ജോലി കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിലെത്തിയ ശേഷം മയക്കുമരുന്ന് ഉപയോഗിക്കാനും ശല്യപ്പെടുത്താനും തുടങ്ങി.

നാട്ടിൽ തിരിച്ചെത്തിയ ശേഷം അശ്വിന് മാജിക് പ്ലാനറ്റിൽ ജോലി ലഭിച്ചു. ജീവിതത്തിന്റെ ഏകാന്തത തുടങ്ങിയപ്പോൾ, അമ്മയെ കണ്ടെത്താൻ അശ്വിൻ ആഗ്രഹിച്ചു. ഏറെ തിരച്ചിലിന് ശേഷം അശ്വിൻ അമ്മയെ ഒരു അനാഥാലയത്തിൽ കണ്ടെത്തി.

അശ്വിന് ഇപ്പോൾ സ്വന്തമായി ഒരു വീട് പണിയാനും അമ്മയെ കൂടെ കൊണ്ടുവരാനും ആഗ്രഹമുണ്ട്. അശ്വിനെ വേൾഡ് ബുക്ക് ഓഫ് റെക്കോർഡ്സിൽ ഉൾപ്പെടുത്തി. ഒരു മിനിറ്റിൽ ഏറ്റവും മാജിക് ചെയ്തുകൊണ്ടാണ് അശ്വിൻ ഈ അപൂർവ നേട്ടം കൈവരിച്ചത്.

വീഡിയോ കടപ്പാട് സമയം മലയാളം