ഇബുള്‍ ജെറ്റ് വ്‌ളോഗര്‍മാര്‍ക്കേതിരേ ആര്‍ ടി ഒയുടെ കുറ്റപത്രം… അപകടമായ രീതിയില്‍ രൂപമാറ്റം വരുത്തി, പൊതുജനങ്ങള്‍ക്ക് ഹനികരമാക്കുന്ന രീതിയില്‍ ഉള്ള മാറ്റങ്ങള്‍ ഉണ്ടാക്കി.. കാണുക..

Advertisement

മലയാളത്തിലെ പ്രമുഖ യൂട്യൂബ് ബ്ലോഗർമാരായ എബുൾജെറ്റ് സഹോദരങ്ങളായ എബിൻ, ലിബിൻ എന്നിവരെ പോലീസ് കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തു. കണ്ണൂരിലെ ആർടിഒ ഓഫീസിൽ വഴക്കുണ്ടാക്കിയെന്ന പരാതിയിൽ ഇരുവരെയും പോലീസ് കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തു.

എബിനും ലിബിനും കണ്ണൂരാണ്. മാറ്റവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് കണ്ണൂരിൽ ആർടിഒ ജീവനക്കാർ ഇന്നലെ അവളുടെ വാൻ കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തു. വാൻ ആർടിഒയെ കസ്റ്റഡിയിലെടുക്കുന്നതിന്റെ വീഡിയോ ഒരു വീഡിയോയായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കിട്ടു.

Advertisement

ഇബുള്‍ ജെറ്റ് വ്‌ളോഗര്‍മാര്‍ക്കേതിരേ ആര്‍ ടി ഒയുടെ കുറ്റപത്രം. അപകടമായ രീതിയില്‍ രൂപമാറ്റം വരുത്തി, പൊതുജനങ്ങള്‍ക്ക് ഹനികരമാക്കുന്ന രീതിയില്‍ ഉള്ള മാറ്റങ്ങള്‍ ഉണ്ടാക്കി. കുറ്റപത്രം സമര്‍പ്പിച്ചത് കൊണ്ട് ഇനി നോപോളിയന്‍ കോടതിയുടെ കീഴില്‍ ആകും.

പലവകുപ്പുകള്‍ ചേര്‍ത്താണ് കുറ്റപത്രം, നേരത്തെ ഇവര്‍ നടത്തിയയതാണ് മിക്കതും, ടാക്സ് അടക്കുന്നതും വീഴ വരുത്തി എന്നും പറയുന്നുണ്ട്. വാഹനത്തിന്‍റെ ആര്‍ സി കട്ട്‌ ചെയ്യാന്‍ ഉള്ള കാരണം കാണിക്കല്‍ നോട്ടിസ് കാണിച്ചു അവരുടെ വീട്ടില്‍ നോട്ടിസ് പതിപ്പിച്ചു.

Advertisement

കൂടുതലും രൂപ മാറ്റം വരുത്തിയതിനും, അനുമതി ഇല്ലാത്ത രീതിയില്‍ ഉള്ള ബീക്കണ്‍ ലൈറ്റ് അലാറം തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങള്‍ അനുവാദം കൂടാതെ ഉപയോടിച്ചത്തിനും ഫിറ്റ്‌ ചെയ്യ്ത്തതും എല്ലാം ചേര്‍ത്താണ് ആണ് കുറ്റപത്രം ഇപ്പോള്‍ സമര്‍പ്പിച്ചത്..

Advertisement
Advertisement

Advertisement