ഇതുപോലെ വെറുതെ ഓരോന്ന് ഉഹിച്ചു പറഞ്ഞ് ഉണ്ടാക്കരുത് അതൊക്കെ വെറും മോശമാണ്.. സനുഷ

മലയാളി പ്രേക്ഷകരുടെ ഹൃദയം കീഴടക്കിയ ബാലതാരമായിരുന്നു സനുഷ. സനൂഷ ഒരുപക്ഷേ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ബാലതാരമാണ് മലയാളികള്‍ കണ്ടത്. അഞ്ചാം വയസ്സിൽ ദാദാസാഹിബിലൂടെയാണ് സനുഷ മലയാള സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്.

മികച്ച ബാലതാരത്തിനുള്ള രണ്ട് സംസ്ഥാന സർക്കാർ അവാർഡുകൾ അദ്ദേഹം നേടിയിട്ടുണ്ട്. പിന്നീട് തമിഴിലും മലയാളത്തിലും നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചു. നടിക്ക് ലഭിക്കുന്ന മിക്ക കഥാപാത്രങ്ങളും നായികയുടെ കുട്ടിക്കാലമാണ്.

കാഴ്ച എന്ന സിനിമയിൽ താരത്തിന് ശ്രദ്ധേയമായ ഒരു വേഷം ഉണ്ടായിരുന്നു. പിന്നീട് ദിലീപിന്റെ മമിസ്ടര്‍ മരുമകന്‍ എന്ന സിനിമയില്‍ അഭിനയിച്ചു. നായികയെന്നതിനേക്കാൾ സനുഷയെ ബാലതാരമായിയാണ് ആളുകൾ ഇഷ്ടപ്പെട്ടത്.

മലയാള സിനിമയിൽ സനുഷയുടെ സാന്നിധ്യം കുറച്ചുകാലമായി കുറവായിരുന്നു. അടുത്ത തന്നെ സിനിമകളില്‍ ഉണ്ടാകും എന്നാണ് താരം പറഞ്ഞത്. പറഞ്ഞിരുന്നു. താൻ വിഷാദ രോഗിയാണെന്ന് പറഞ്ഞ് താരം അടുത്തിടെ രംഗത്തെത്തിയിരുന്നു.

തന്റെ സഹോദരനുവേണ്ടി മാത്രം താൻ ഒരിക്കലും മരണത്തെക്കുറിച്ച് ചിന്തിച്ചിരുന്നില്ലെന്നും അല്ലാത്തപക്ഷം താൻ ആത്മഹത്യ തിരഞ്ഞെടുക്കുമായിരുന്നുവെന്നും താരം പറഞ്ഞു. എന്നാൽ പലരും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരത്തിന്റെ വിഷാദത്തിന്റെ കാരണം തിരയുകയായിരുന്നു.

ഒരു പ്രണയബന്ധം കാരണം നടി വിഷാദരോഗത്തിന് അടിമയാണെന്ന് പോലും അഭ്യൂഹങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ സനുഷ രംഗത്തുണ്ട്. എന്തെങ്കിലും വ്യക്തമാക്കുന്നത് ശരിയല്ല. ആ സമയത്ത് അവരാരും എന്നോടൊപ്പം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല.

അത് തിരിച്ചറിഞ്ഞ് അത് ശരിയാണെന്ന് തിരിച്ചറിഞ്ഞ ശേഷം എന്തെങ്കിലും പറയുക എന്നതാണ് അതിന്റെ അന്തസ്സ്. ഇത് എന്റെ വിഷാദത്തിന്റെ കാരണമല്ല. “ഇത് ഒരു വ്യക്തിപരമായ പ്രശ്നം മാത്രമാണ്. അതിനെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല,” അവർ പറഞ്ഞു.

SANUSHA INSTAGRAM PHOTOS
SANUSHA INSTAGRAM PHOTOS
SANUSHA INSTAGRAM PHOTOS
SANUSHA INSTAGRAM PHOTOS
SANUSHA INSTAGRAM PHOTOS

SANUSHA INSTAGRAM PHOTOS
SANUSHA INSTAGRAM PHOTOS
SANUSHA INSTAGRAM PHOTOS
SANUSHA INSTAGRAM PHOTOS
SANUSHA INSTAGRAM PHOTOS


കടപ്പാട്