വ്യായാമമായി ഷട്ടില്‍ കളിക്കല്‍, ഭക്ഷണം രണ്ടുനേരമായി കുറച്ചു, ലിച്ചിയുടെ പുത്തന്‍ ലുക്കില്‍ കാരണമായ കാര്യങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെയാണ്… ഫോട്ടോസില്‍ തകര്പ്പ‍ന്‍ ലുക്ക് കാണുക

2017 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ അങ്കമാലി ഡയറീസ് കേരളത്തിൽ തരംഗമുണ്ടാക്കിയ സിനിമയാണ്. പുതിയ അഭിനേതാക്കളും നടിമാരും നിറഞ്ഞ ചിത്രമായിരുന്നു അംഗമാലി ഡയറീസ്. ആന്റണി വർഗ്ഗീസ്, അപ്പാനി ശരത്, അന്ന രാജൻ എന്നിവർ അങ്കമാലി ഡയറീസ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് മലയാളത്തിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്.

ലിച്ചി എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് അന്ന രാജൻ അവതരിപ്പിച്ചത്. ആ ഒരൊറ്റ കഥാപാത്രത്തിലൂടെ മലയാളികളുടെ സ്നേഹം നേടാൻ ലിച്ചിക്ക് കഴിഞ്ഞു. അങ്കമാലി ഡയറീസ് മുതൽ ബുക്ക് ഓഫ് വെളിപ്പെടുത്തൽ, അയ്യപ്പൻ, കോഷി തുടങ്ങി പ്രധാന ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

നടി തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ഫോട്ടോകൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ആരാധകരുമായി പങ്കിടുന്നു. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് വൈറലാകുന്നു. കടൽത്തീരത്ത് ഒരു കൊലയാളി ഹോട്ട് ലുക്കിലാണ് നടി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. അങ്കമാലി ഡയറീസിൽ ലിച്ചി എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ച മലയാള നടിയാണ് അന്ന രാജൻ.

നിരവധി സിനിമകൾ ചെയ്തിട്ടില്ലെങ്കിലും, അദ്ദേഹം നിർമ്മിച്ച സിനിമകളിലെ അഭിനയത്തിലൂടെ ആരാധകരെ ആകർഷിക്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിഞ്ഞു. മലയാള സിനിമയിൽ വിസ്മയിച്ച താരം ഇപ്പോൾ തമിഴിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കാൻ പോകുന്നു. താരം അതിന്റെ കഥ പങ്കിട്ടു.

ഇത് ആദ്യമായി തമിഴിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാൻ പോകുന്നു. മേക്കോവറിന്റെയും മൂവി ലൊക്കേഷന്റെയും കഥയാണ് താരം പറയുന്നത്. താരം ഇപ്പോൾ നാല് ചിത്രങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. കൊറോണ സമയത്ത് കളിക്കാരൻ ചുറ്റും ഇരിക്കുകയായിരുന്നു. അയ്യപ്പനും കോശിയും താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ റിലീസാണ്. ഇപ്പോൾ നടിക്ക് ഒരു പിടി സിനിമകളുണ്ട്.

“നിങ്ങൾക്ക് സിനിമയുടെ യഥാർത്ഥ രുചി ലഭിക്കണമെങ്കിൽ തിയേറ്ററിൽ പോകണം. തീയറ്ററിൽ കാണുന്നത് എനിക്ക് വളരെ ഇഷ്ടമാണ്. സിനിമാ തിയേറ്ററുകൾ ഇപ്പോൾ തുറക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഞാൻ അതിനായി കാത്തിരിക്കുകയാണ്, ”അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ചിത്രത്തിലേക്ക് വരുന്നതിനുമുമ്പ് നടി നഴ്‌സായി ജോലി ചെയ്തിരുന്നു. അംഗമാലി ഡയറീസിലെ ലിച്ചി എന്ന കഥാപാത്രത്തിനായി നടി പിന്നീട് ഓഡിഷൻ നടത്തി. പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കാൻ നടനെ തിരഞ്ഞെടുത്തു.

അതിനുശേഷം ഒരുപാട് നല്ല സിനിമകളിൽ താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മോഹൻലാലിന്റെ വെളിപ്പെടുത്തൽ പുസ്തകം, മമ്മൂട്ടിയുടെ മധുര രാജ, പൃഥ്വിരാജിന്റെ അയ്യപ്പൻ, കോശി എന്നിവയാണ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രധാന ചിത്രങ്ങൾ.