സിനിമയിൽ ആ രംഗങ്ങൾ ചെയ്യുന്നത് മുസ്തഫയ്ക്ക് ഇഷ്ടമല്ല. നടി പ്രിയാമണി തുറന്നു പറയുന്നു.

തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമകളിലെ ബോളിവുഡ് നടി കൂടിയാണ് പ്രിയാമണി. പ്രിയാമണി ഇതിനകം തമിഴ്, കന്നഡ, തെലുങ്ക്, ഹിന്ദി ഭാഷകളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. വിനയന്റെ സത്യം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് പ്രിയാമണി മലയാളത്തിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്.

18 -ആം പടി എന്ന ചിത്രത്തില്‍ ആണ് അവസാനമായി മലയാളത്തിൽ അഭിനയിച്ചത്. പ്രിയാമണി മലയാളം, ഇംഗ്ലീഷ്, ഹിന്ദി, തമിഴ്, തെലുങ്ക്, കന്നഡ എന്നിവയും സംസാരിക്കുന്നു. 2006 ലെ പരുത്തിവീരൻ എന്ന ചിത്രത്തിലെ അഭിനയത്തിന് പ്രിയാമണിക്ക് മികച്ച നടിക്കുള്ള ദേശീയ അവാർഡ് ലഭിച്ചു.

നടി വളരെക്കാലമായി പ്രണയത്തിലായിരുന്ന ബിസിനസുകാരനായ മുസ്തഫയെ വിവാഹം കഴിച്ചു. വിവാഹത്തിന് ശേഷം അഭിനയം തുടർന്ന നടി ഒരു മാധ്യമത്തിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ പറഞ്ഞു, സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരുന്നു. ‘നായകരോട് അടുത്ത് അഭിനയിക്കുന്നത് മുസ്തഫ അത്ര താല്പര്യം ഇല്ല.

സ്ക്രീനിലെ എല്ലാ ചുംബന രംഗങ്ങളും ഞാന്‍ ഒഴിവാക്കുന്നു. മുസ്തഫയ്ക്ക് മാത്രമല്ല അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും അങ്ങനെ ഇതുപോലെ ഇഷ്ടപ്പെടാൻ വഴിയില്ല. മറ്റുചിലരുമായി പ്രണയത്തിലായിരുന്ന മറ്റു ചില നായികമാരോട് ഞാൻ ഇത് ചോദിച്ചു.

“ഇത് ഞങ്ങളുടെ ജോലിയല്ല, ഞങ്ങളുടെ ലവ്വറിനു അതൊന്നും കുഴപ്പം ഇല്ലായിരുന്നു എന്ന് അവര്‍ പറഞ്ഞത്,” എന്നാൽ വിവാഹശേഷം അഭിനയിക്കാൻ മുസ്തഫയാണ് പറഞ്ഞത്.

ഭർത്താവ് മാത്രമല്ല, കുടുംബവും നന്നായി പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. സിനിമയോടുള്ള എന്റെ അഭിനിവേശം മുസ്തഫയ്ക്ക് നന്നായി അറിയാം.

ആ പ്രോത്സാഹനം ഒരു വലിയ ഭാഗ്യമായി ഞാൻ കരുതുന്നു. ഞങ്ങൾ രണ്ട് മതങ്ങളിൽ നിന്നുള്ളവരാണ്. വിവാഹത്തിന് ശേഷം എനിക്ക് മതം മാറ്റാൻ കഴിയില്ലെന്ന് ആദ്യം പറഞ്ഞിരുന്നു. എല്ലാ ആഘോഷങ്ങളും ഒരുമിച്ച് ആഘോഷിക്കുമെന്ന് പ്രിയാമണി പറഞ്ഞു.