ദൈവമേ…ഡാൻസ് മാസ്റ്റർ വിക്രമിന്റെ എതിരാളി 😱😱😱.. പുള്ളി ഇച്ചിരി ഓവര്‍ ആകുന്നുണ്ടോ?? അതോ തോന്നുന്നത് ആണോ..? എന്താണ് നിങ്ങള്‍ക്ക് തോന്നുന്നത്…

കേരളത്തിലുടനീളം ഓടിയതിന്റെ ഗിന്നസ് റെക്കോർഡ്, അതി സമ്പന്നന്‍, എന്നാൽ സമ്പന്നനായതിൽ അഭിമാനിക്കുന്നില്ല. അദ്ദേഹം ഒരു ശതകോടീശ്വരൻ മാത്രമല്ല, മനുഷ്യജീവിതത്തെ വിലമതിക്കുന്ന ഒരു വ്യക്തി കൂടിയാണ്. മറ്റാരുമല്ല ബോബി ചെമ്മന്നുര്‍ ആണ് അത്ഇച്ചിരി ഓവര്‍

അദ്ദേഹം ഇതിനകം ധാരാളം ജീവകാരുണ്യ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. നമ്മുടെ സ്വന്തം ബോബി ചെമ്മണ്ണൂർ ഇന്ത്യയിലെ ഒരു ബിസിനസുകാരനാണ്. ഇന്ന് അദ്ദേഹത്തിന് ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരും ധാരാളം ഫാൻ പേജുകളുമുണ്ട്. ഗിന്നസ് ലോക റെക്കോർഡും അദ്ദേഹം സ്വന്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

എന്നാൽ ഇത് എല്ലാവരുടെയും മുന്നിൽ കാണിക്കാനുള്ള വിലകുറഞ്ഞ ഷോയാണെന്ന് പറഞ്ഞതിന് അദ്ദേഹത്തിനെതിരെ ധാരാളം വിമർശനങ്ങൾ ഉയർന്നിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ ബോബി അവനെ അറിയുന്നവർക്ക് ഒരു ദൈവമാണ്. കാരണം അദ്ദേഹം ഇതിനകം ഒരുപാട് മലയാളികളെ സഹായിച്ചിട്ടുണ്ട്.

അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രവർത്തനത്തെ വിമർശിച്ചവർ പോലും അദ്ദേഹത്തെ പ്രശംസിച്ചു എന്നതാണ് സത്യം. കോടീശ്വരനായതിൽ യാതൊരു അഹങ്കാരവും കാണിക്കാതെ ലളിതമായ ജീവിതം നയിക്കുന്ന വ്യക്തി കൂടിയാണ് ഞങ്ങളുടെ ബോസ്.

പുള്ളിയെ അറിയുന്നവർക്ക് സ്വഭാവവും ജീവിതവും നന്നായി അറിയാം. അതേസമയം, ഏക മകളുടെ വിവാഹവാർത്ത സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി. വിവാഹം വളരെ ലളിതമായിരുന്നു. ഇതിന്റെ വാർത്ത സോഷ്യൽ മീഡിയയിലുടനീളം ഉണ്ടായിരുന്നു.

ഞങ്ങളുടെ ബോച്ചെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമാണ്. ഇപ്പോൾ ഇതാ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ വീഡിയോ ഡാൻസ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു. സിംഹത്തെ സ്വാഗതം ചെയ്യുന്ന ഒരു അടിപൊളി ഡാൻസ് വീഡിയോ യൂട്യൂബിൽ ബോച്ചെ പുറത്തിറക്കി.

വീഡിയോ ഇപ്പോൾ യൂട്യൂബിലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും വൈറലായിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ചാടുന്നതിന്റെയും തിരിക്കുന്നതിന്റെയും ഒരു ഡാൻസ് വീഡിയോ കൂടിയാണിത്. ഈ വീഡിയോ നിമിഷങ്ങൾക്കുള്ളിൽ ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകർ കണ്ടു.

ഒരുപാട് കമന്റ്സ് ആ പാട്ടിന് താഴെ കമന്റ് ആയി വരുന്നുണ്ട് ഒരുപാട് നല്ല കമന്റ് വരുമ്പോള്‍ ഒരുപാട് മോശം കമന്റും വരുന്നുണ്ട്. ഇയാള്‍ക്ക് വേറെ പണി ഇല്ലേ, വാക്സിന്‍ എടുത്ത മരുന്ന് മാറിപോയോ എന്നൊക്കെ ഉള്ള കമന്റ് പലരും പങ്കുവേക്കുന്നുണ്ട്.

വീഡിയോ