മറ്റൊരു സൂപ്പര്‍ നായികയെ ആണ് ഉസ്താതില്‍ ആ വേഷം ചെയ്യാന്‍ ആദ്യം വിളിച്ചത്.. പക്ഷെ

Advertisement

Advertisement

മലയാള ചലച്ചിത്ര പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ പ്രശസ്തമായ ഒരു സ്ത്രീ സാന്നിധ്യമാണ് ദിവ്യ ഉണ്ണി. ബാലതാരമായി പേരെടുത്ത മലയാള നടിയാണ് ദിവ്യ ഉണ്ണി.

Advertisement

വിവാഹത്തിന് ശേഷം താരം അഭിനയത്തോട് വിട പറഞ്ഞിരിക്കുകയാണ്. എന്തായാലും താരം തന്റെ സന്തോഷ നിമിഷങ്ങളും അനുഭവങ്ങളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെക്കുന്നു.

Advertisement

ദിവ്യ ഉണ്ണിയുടെ രണ്ടാം വിവാഹം നടന്നത് രണ്ട് വർഷം മുമ്പാണ്. രണ്ടാമത്തെ വിവാഹത്തിൽ നിന്ന് ഒരു പെൺകുഞ്ഞ് ജനിച്ചുവെന്നും തനിക്ക് ഐശ്വര്യ എന്ന് പേരിടാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നുവെന്നും നടി പ്രേക്ഷകരുമായി പങ്കുവെച്ചിരുന്നു. ആദ്യ വിവാഹത്തിലെ കുട്ടികളും ദിവ്യ ഉണ്ണിക്കൊപ്പം താമസിക്കുന്നു.

Advertisement

ദിവ്യ ഉണ്ണിയുടെ സിനിമാ ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ചിത്രങ്ങളിലൊന്നാണ് ഉസ്താദ്. ഈ ചിത്രത്തിലെ ദിവ്യ ഉണ്ണി എന്ന കഥാപാത്രവും ഏറെ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടു. ഷാജി കൈലാസ് രഞ്ജിത്ത് സംവിധാനം ചെയ്ത ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ചിത്രമാണ് ഉസ്താദ്. ഉസ്താദിലെ ദിവ്യ ഉണ്ണിയുടെ പങ്ക് ശ്രദ്ധേയമായിരുന്നു.

മോഹൻലാൽ വിനീത് സായ്കുമാർ, ഇന്ദ്രജ ദിവ്യ ഉണ്ണി തുടങ്ങി നിരവധി താരങ്ങൾ അഭിനയിച്ച ചിത്രമാണ് ഉസ്താദ്. തിരക്കഥ പോലെ, സിനിമയിലെ ഗാനങ്ങളും അക്കാലത്ത് വളരെ ജനപ്രിയമായിരുന്നു. ഈ സിനിമയിൽ സിബിമല എന്ന കഥാപാത്രത്തെ മോഹൻലാൽ പതിവിൽ നിന്നും വ്യത്യസ്തമായി അവതരിപ്പിച്ചു.

വികാരഭരിതമായ രംഗങ്ങളും ആക്ഷനും ഉള്ള ഒരു ചിത്രമായിരുന്നു ഉസ്താദ്. ചിത്രത്തിൽ മോഹൻലാലിന്റെ സഹോദരിയായി ദിവ്യ ഉണ്ണി അഭിനയിക്കും. മോഹൻലാലിന്റെ സഹോദരിയെക്കുറിച്ച് ആദ്യം തീരുമാനിച്ചത് മഞ്ജു വാര്യരാണ്. അപ്പോൾ ദിവ്യ ഉണ്ണി എത്തി.

പരമോന്നതനായ മാസ്റ്റർ ചിങ് ഹൈയുടെ മുഖത്തെക്കുറിച്ച് പത്മജയ്ക്ക് അറിയില്ലായിരുന്നു. എട്ട് വയസ്സുള്ള ഒരു പ്രണയത്തിന്റെ കഥയാണ്, അവളുടെ മാതാപിതാക്കളുടെ ചെറുകഥയുടെ നഷ്ടം, തുടർന്ന് അവൾക്കായി എല്ലാം മാറ്റിയ മരിയ ഏട്ടൻ. പത്മജയെ ആദ്യം മഞ്ജുവും പിന്നീട് ദിവ്യ ഉണ്ണിയും അവതരിപ്പിച്ചു.

Advertisement
Advertisement