ഇനി സ്വൽപ്പം ROMANCE ആവാം 🥰 ഊണിലും ഉറക്കത്തിലും മാത്രമല്ല ഞാൻ കുളിക്കാൻ പോയാലും എന്റെ കൂടെ നീ ഉണ്ട് എന്റെ.. ജീവ അപര്‍ണ ജോടിയുടെ ചൂടന്‍ ബാത്ത് ഡബ്ബ് ചിത്രങ്ങള്‍ സോഷ്യല്‍ ലോകത്ത് തരംഗം ആകുന്നു

Advertisement

മിനിസ്ക്രീനിൽ തിളങ്ങുന്ന താരമാണ് ജീവ ജോസഫ്. സൂര്യ സംഗീതയിൽ അവതാരകയായി ഔദ്യോഗിക ജീവിതം ആരംഭിച്ച ജീവ, കടൽ കേരളത്തിലെ സരിഗമപ എന്ന റിയാലിറ്റി ഷോയിലെ അഭിനയത്തിലൂടെ പ്രശസ്തയായി.

Advertisement

തത്സമയ മിനിസ്ക്രീൻ തമാശകളും കൗണ്ടറുകളും രസകരമായ അവതരണ ശൈലിയും കൊണ്ട് പ്രേക്ഷകരെ പെട്ടെന്ന് ആകർഷിച്ചു. യുവാവ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും ഒരു താരമാണ്. അവതാരകയും മോഡലും നടിയുമായ അപർണ തോമസിനെയാണ് ജീവ വിവാഹം കഴിച്ചിരിക്കുന്നത്.

Advertisement

സൂര്യ മ്യൂസിക് ഷോയിൽ അവതാരകനായും കുറച്ചുകാലം പ്രവർത്തിച്ചു. ആ പരിചയം പിന്നീട് പ്രണയമായി മാറി. ജീവയെപ്പോലെ അപർണയും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ സജീവമാണ്. ഇവര്‍ക്ക് ധാരാളം ആരാധകര്‍ ആണ് ഉള്ളത്.

Advertisement

അവർ പങ്കുവയ്ക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളും കഥകളും എല്ലാം തൽക്ഷണം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം അവർ എടുത്ത ഫോട്ടോഷൂട്ട് ചിത്രങ്ങളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ ഇപ്പോഴത്തെ ചർച്ചാ വിഷയം. ആറാം വിവാഹ വാർഷികത്തോടനുബന്ധിച്ചാണ് ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് നടന്നത്.

Advertisement

അവർ ഒരു ബാത്ത് ടബ് ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തി. നിരവധി ആളുകൾ ചിത്രങ്ങൾക്ക് താഴെ ആശംസകളുമായി എത്തുന്നു. നിരവധിരസകരമായ കമന്റ്സ് ആണ് ഈ ഫോട്ടോക്ക് വരുന്നത്. നിരവധി സെലെബ്രട്ടികല്‍ താരങ്ങളുടെ ഫോട്ടോക്ക് കമന്റ് അടിക്കുണ്ട്.

മിക്കതും ഡബിള്‍ മീനിംഗ് കമന്റ്സ് ആണ് താരങ്ങള്‍ കുളിക്കുന്നത് കാണാന്‍ നല്ല രസം ഉണ്ടെന്ന് പറയുന്ന ആളുകളാണ് മിക്കതും. അവതാരകയു നടിയുമായ എലിന പടിക്കല്‍ പറഞ്ഞ വാക്കുകള്‍ ചിരി ഉണര്‍ത്തുന്നത് ആണ്.. എനിക്ക് നിങ്ങളെ സംശയം ഉണ്ടെന്ന് ആണ് താരം അടിച്ച കമന്റ്..

എന്തായാലും സോഷ്യല്‍ ലോകം മുഴുവനും താരങ്ങളുടെ ഫോട്ടോസ് കണ്ട് ആഗോഷിക്കുകയാണ് എന്ന് വേണം പറയാന്‍. ഗ്ലാമര്‍ ഫോട്ടോസ് ആയത്കൊണ്ട്‌ തന്നെ നിമിഷ നേരം കൊണ്ടുതന്നെ വൈറല്‍ ആയി അത് ഒക്കെ ആരാധകര്‍ ഷെയര്‍ ചെയ്യാനും തുടങ്ങി..

Jikson Photographyanu ഈ ഗംഭീര ചിത്രങ്ങള്‍ക്ക് പിന്നില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചത്.. ഫോട്ടോസ

Advertisement
Advertisement