ഇല്ല, മറ്റൊരു താരവും ഇത് ചെയ്യില്ല. ഇത് നമ്മുടെ സ്വന്തം പ്രണവ് മോഹൻലാൽ വീഡിയോ കാണുക

മലയാള സിനിമയുടെ സമ്പൂർണ്ണ നടൻ എന്നാണ് മോഹൻലാൽ അറിയപ്പെടുന്നത്. ലാലേട്ടൻ പലപ്പോഴും ലാളിത്യവും ലാളിത്യമില്ലാത്ത പെരുമാറ്റവും കൊണ്ട് മലയാളികളെ വിസ്മയിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. മകനെ പ്രണവ് മോഹൻലാൽ അച്ഛനേക്കാൾ ലളിതമാണെന്ന് പ്രേക്ഷകർക്ക് ഇതിനകം അറിയാം.

പ്രണവിന്റെ നക്ഷത്രസമൂഹത്തിന്റെ ഒരു ഉദാഹരണം ഇപ്പോൾ അപ്പു എന്നറിയപ്പെടുന്നു. ഒരു മലയാളം സൂപ്പർസ്റ്റാറിന്റെ മകൻ ഒരു പ്രണയഗാനത്തിന്റെ മകനാണ്. ജീവിതത്തിൽ ആരും ജീവിതത്തിന്റെ സ്വഭാവം സാക്ഷ്യപ്പെടുത്തുന്നില്ല. ഒരു മകനില്ലാത്ത എല്ലാവരുമായും മലയാളം സൂപ്പർസ്റ്റാർ ഇടപെടുന്നു.

പ്രണവ് ഒരിക്കൽ കൂടി വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. ഒരു വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു. ഇത് എയർപോർട്ടിലെ വലിയ കാര്യങ്ങളുടെ വീഡിയോയാണ്, ക്യാരി ബാഗിന്റെ ചക്രം ഉപയോഗശൂന്യമായിരുന്നു, ഡ്രൈവർക്ക് കാർഡ് കൊണ്ടുപോകാൻ ബുദ്ധിമുട്ടായിരുന്നു.

ഹൃദയയുടെ ഷൂട്ടിംഗിന് ശേഷം വിമാനത്താവളത്തിലെത്തിയ പ്രണവ് മോഹൻലാൽ തിരിച്ചെത്തിയില്ല. ഇൻസ്പെക്ടർമാർ കണ്ടുമുട്ടുമ്പോൾ ഡ്രൈവറെ പോലും ഭയപ്പെടുത്താതെ സംവിധാനം ചെയ്ത സിനിമയാണ് ഹൃദയം.

അജുവർഗീസ് ബൈജു സന്തോഷ് അരുൺ കുര്യൻ വിജയരാഘവൻ ദർശന രാജേന്ദ്രനാണ് മറ്റൊരു പ്രധാന നടൻ. അദ്ദേഹത്തിന് ജാട്ട ഇല്ലാത്തതിനാൽ എനിക്ക് ഒരു കിലോ അരി കൂടുതൽ റേഷൻ ലഭിച്ചു. മോഹൻലാലിന്റെ മോനു ജട്ട ഇല്ലാത്തതിന് നന്ദി.