കാണാന്‍ ഭംഗിയില്ല എന്ന കാരണത്താല്‍ കുഞ്ഞിനെ ഉപേക്ഷിച്ച് മാതാപിതാക്കള്‍.. പക്ഷെ അവിടെ നടന്നത് മറ്റൊന്ന്

Advertisement

അപ്രതീക്ഷിതമായി ക്രിസ്റ്റീന ഫിഷർ എന്ന സ്ത്രീ ഗർഭിണിയായി. അവളുടെ ഭർത്താവ് അവളെ ഉപേക്ഷിച്ചു, കുട്ടിയെ വളർത്താനുള്ള സാമ്പത്തിക ശേഷി അവർക്കില്ലായിരുന്നു. സ്കാനിംഗിൽ ആരോഗ്യമുള്ള കുഞ്ഞിനെ അവർ വളരെയധികം സ്നേഹിച്ചു,

Advertisement

കുഞ്ഞിനെ എടുക്കുന്നതിനുള്ള എല്ലാ നടപടികളും അവർ ആരംഭിച്ചു. കുഞ്ഞിനെ കാണിക്കരുതെന്ന് അമ്മ നിർദ്ദേശിച്ചിരുന്നു, അതിനാൽ കാത്തിരുന്ന ദിവസം വന്നു, കുഞ്ഞിനെ എടുക്കാൻ ദമ്പതികൾ ലേബർ റൂമിന് മുന്നിൽ കാത്തുനിന്നു.

തുടർന്ന്, ഡോക്ടർമാർ ട്രെച്ചർ കോളിൻ സിൻഡ്രോമിന്റെ ജനിതക പ്രവണത കണ്ടെത്തി. കുറച്ചുകാലം അബോധാവസ്ഥയിലായിരുന്ന ക്രിസ്റ്റീന ഇത് പഠിച്ചപ്പോൾ തകർന്നുപോയി. ഒരു കുഞ്ഞിനെ പരിപാലിക്കാൻ കഴിയാത്ത അവസ്ഥയിൽ,

Advertisement

ഒരു വൈകല്യത്തോടെ ജനിച്ച കുട്ടിയെ ആരും ദത്തെടുക്കാൻ തയ്യാറാകില്ലെന്ന് മനസ്സിലാക്കിയ അമ്മ തന്റെ കുഞ്ഞിനെ ഏതെങ്കിലും വിധത്തിൽ വളർത്താൻ തീരുമാനിച്ചു. ഉപേക്ഷിക്കപ്പെട്ട കുഞ്ഞിന്റെ ഫോട്ടോ എടുത്ത് അമ്മ തന്റെ കഥ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ചു.

ഇന്ന് ആ അമ്മയും കുഞ്ഞും സന്തുഷ്ടരാണ്, പഠിക്കാനും കളിക്കാനും അവൾ മറ്റ് കുട്ടികളെപ്പോലെ മിടുക്കരായി മാറിയിരിക്കുന്നു.

Advertisement

Advertisement
Advertisement
Advertisement