നെറ്റിപട്ടം പോലെയോ, ശരീരം മുഴുവനും സ്വര്‍ണം ഇടാന്‍ ഉദ്ദേശിക്കുന്നില്ല, ഒരു രജിസ്റ്റര്‍ വിവാഹമാണ് നടത്താന്‍ ആണ് തീരുമാനം.. ചന്ദ്ര, ടോഷ് വിവാഹത്തിലെ പ്രത്യേകതകള്‍ ഇങ്ങനെ

Advertisement

കഴിഞ്ഞ ലോക്ക്ഡൗൺ മുതൽ സീരിയൽ താരങ്ങളുടെ വിവാഹ വാർത്തകൾ കേൾക്കുന്നു. നടി ചന്ദ്ര ലക്ഷ്മൺ വിവാഹിതയാകുന്നു. ചന്ദ്രൻ അഭിനയിച്ച സ്വന്തം സുജാത സീരിയലിൽ സഹനടൻ ടോഷ് ക്രിസ്റ്റിയെ വിവാഹം കഴിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് നടി തന്റെ വിവാഹ വാർത്ത ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്തത്. ചന്ദ്രക് തോഷ് എല്ലായ്പ്പോഴും ഒരു പോസിറ്റീവ് വ്യക്തിയാണ്,

Advertisement

ഇപ്പോഴും ചുറ്റുമുള്ള ആളുകളെ സന്തോഷിപ്പിക്കുന്നു. എന്റെ മാതാപിതാക്കൾക്കും തോഷേട്ടനെ നന്നായി അറിയാം.
അതിനാൽ അവർ വളരെ സന്തുഷ്ടരാണെന്ന് ചന്ദ്ര പറയുമ്പോൾ, ഒരു വിവാഹത്തിന് കൂടുതൽ എന്താണ് വേണ്ടതെന്ന് അവൾ അത്ഭുതപ്പെടുന്നു. തങ്ങളുടെ ഏക മകളുടെ വിവാഹം ഗംഭീരമായിരിക്കണമെന്ന് മാതാപിതാക്കൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ,

Advertisement

അത് ഇവിടെ വളരെ വ്യത്യസ്തമാണ്. ചന്ദ്രയുടെ മാതാപിതാക്കൾ അത് ലളിതമാക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. തന്റെ വിവാഹം ഏറ്റവും ലളിതമായിരിക്കണമെന്ന് അദ്ദേഹം മുൻകൂട്ടി തീരുമാനിച്ചതുമുതൽ അവർ ഒരുമിച്ചായിരുന്നു. .ഇന്ന് തോഷേട്ടനും കുടുംബവും എന്റെ സ്വപ്നങ്ങൾക്ക് നിറം പകർന്നു. മലയാളത്തിലൂടെ ചാന്ദ്ര വാർത്തകൾ പങ്കിടാനുള്ള സമയം.

Advertisement

ഞങ്ങളുടേത് ഒരു ഇന്റർകാസ്റ്റ് വിവാഹമാണ്. ഞാൻ അത് ഒരിക്കലും ചിന്തിച്ചിട്ടില്ല. എന്നാൽ വ്യക്തി ഞങ്ങൾക്ക് പ്രധാനമാണ്. ആ അർത്ഥത്തിൽ, എനിക്ക് ടോട്ടൻഹാം വേണം. ദൈവവുമായി ഞങ്ങൾക്ക് അമൂല്യമായ ബന്ധമുണ്ടെന്ന് എനിക്ക് തോന്നുന്നു. ആ പ്രണയത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ് വിവാഹം.

Advertisement

അതിനാൽ, ഇത് ഞങ്ങളുടെ രണ്ട് സംസ്കാരങ്ങളെയും ഉൾക്കൊള്ളുന്ന ലളിതമായ വിവാഹമായിരിക്കും. ലളിതമായ ഒരു കുടുംബ ബന്ധമെന്ന നിലയിൽ ഞങ്ങൾ വിവാഹം കഴിക്കാൻ പദ്ധതിയിടുന്നു. വളരെ ലളിതമാണ്.

അതാണ് ഇപ്പോൾ സ്ഥിതി. അതിനാൽ ഭൂവുടമ ഒരു തീയതി നിശ്ചയിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ, അത് ഒരു രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത വിവാഹത്തിൽ ഉൾപ്പെടുത്താൻ ഞങ്ങൾ പദ്ധതിയിടുന്നു. നിങ്ങൾ എല്ലാവരെയും വിളിക്കാൻ പോയാൽ ആരെയും ഒഴിവാക്കാനാവില്ല.

കാരണം എല്ലാവരും നമുക്ക് വേണ്ടി പ്രാർത്ഥിക്കുകയും ആശംസിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. വിവാഹം ഒരു ഈഗോ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള കാര്യമായിരിക്കണമെന്നില്ല.

ഞാൻ ധാരാളം ചെലവഴിച്ചു. ഇത്രയും വലിയ ചിലവിൽ ഞാൻ വിവാഹം കഴിക്കുന്നുവെന്ന് ഞാൻ കാണിക്കേണ്ടതില്ല. വിവാഹം ഒരു മത്സരമായിരിക്കേണ്ട ഒന്നല്ലെന്ന് ഞാൻ വിശ്വസിക്കുന്നു. ടോഷെട്ടൻ അത്തരമൊരു വ്യക്തിയാണെന്നാണ് എന്റെ വിശ്വാസം.

സ്നേഹം മതിയെന്നും വിവാഹം പ്രദർശനത്തിന് വേണ്ടിയല്ലെന്നും സന്ദേശത്തിൽ പറയുന്നുവെങ്കിൽ, അങ്ങനെയാകട്ടെ. ഒരു തീരുമാനമെടുക്കുമ്പോൾ, അതിൽ കുടുംബ പിന്തുണ ഉൾപ്പെടുന്നു. രണ്ട് കുടുംബങ്ങളുടെ കാര്യത്തിൽ, അവരുടെ തീരുമാനങ്ങളും മുൻഗണനകളും വളരെ പ്രധാനമാണ്. ഞങ്ങളുടെ രണ്ട് കുടുംബങ്ങളും താമസിയാതെ അടുപ്പത്തിലായി. അവരുടെ ഇഷ്ടം ഞങ്ങൾ പിന്നീട് തീരുമാനിക്കും.

വിവാഹം എന്ന ആശയം നമ്മിൽ വന്നു, അതിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ്. കാരണം എവിടെയെങ്കിലും നമ്മൾ എല്ലാവരും ഒന്നാകാൻ ആഗ്രഹിച്ചു. കുടുംബം അങ്ങനെ ചിന്തിക്കുമ്പോഴാണ് നമ്മൾ ഒരുമിച്ച് ജീവിക്കണം എന്ന നിഗമനത്തിലെത്തുന്നത്. പിന്നെ അവർ ഒരുമിച്ച് ജീവിച്ചാൽ എന്ത് സംഭവിക്കും എന്നതിനെക്കുറിച്ച് ഒരു ചർച്ച നടന്നു.

ഒരുപാട് താൽപ്പര്യങ്ങളും ഇഷ്ടങ്ങളും നമ്മുടേതാണ്. അതിനാൽ, ഇത് എങ്ങനെ ശരിയായി ചെയ്യണമെന്ന് പഠിക്കുകയാണ് ഞാൻ ചെയ്യേണ്ടതെന്ന് ഞാൻ തീരുമാനിച്ചു. അല്ലാത്തപക്ഷം ഞങ്ങൾ ആദ്യം തീരുമാനിച്ചു, തുടർന്ന് കുടുംബം ശരിയല്ല. എല്ലാം ഒത്തുചേർന്നപ്പോഴാണ് ഞങ്ങൾക്ക് അതെ എന്ന ആശയം വന്നത്. എല്ലാം ദൈവീകമായി ക്രമീകരിച്ചതാണെന്ന് ഞാൻ വിശ്വസിക്കുന്നു.

Advertisement
Advertisement