നടുവിരലിൽ പെൺകുട്ടികൾ നഖം വളർത്താത്തത് എന്തുകൊണ്ടാണ്? അതിന് കാരണം നിങ്ങൾ ഉദ്ദേശിക്കുന്നതല്ല എന്ന് ഒരു പെൺകുട്ടി പറയുന്നു..

എന്തുകൊണ്ടാണ് ചില പെൺകുട്ടികൾ നടുവിരൽ നഖങ്ങൾ ചെയ്യാത്തത്? ഒരുപാട് ആൺകുട്ടികളുടെ സംശയമാണിത്. പൊതുവേ, പെൺകുട്ടികൾ നഖം വളർത്തുകയും നഖം മിനുക്കുകയും ചെയ്യുന്നത് ഒരു ശീലമാണ്. എന്നാൽ ചില പെൺകുട്ടികൾ നടുവിരലിൽ മാത്രം നഖം വളരുന്നത് ഒഴിവാക്കുന്നു.

പല നടിമാരും അങ്ങനെ ചെയ്തതിന് പോലും പരിഹസിക്കപ്പെടുന്നു. എന്നാൽ ഈ ചോദ്യത്തിനുള്ള ഉത്തരവുമായി ഒരു പെൺകുട്ടി എത്തിയിരിക്കുന്നു. സൗന്ദര്യത്തിന്റെ കാര്യത്തിൽ പെൺകുട്ടികൾ ആൺകുട്ടികളേക്കാൾ ഒരു പടി മുന്നിലാണ് എന്നത് എല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്ന വസ്തുതയാണ്.

തയ്യാറെടുപ്പ് കണ്ണിന്റെ തൊലിയിൽ നിന്ന് ആരംഭിച്ച് നഖങ്ങളിൽ എത്തുന്നു. പെൺകുട്ടികൾ അവരുടെ കൈകളിലും കാലുകളിലും നഖം മിനുക്കുന്നു. നഖങ്ങളുടെ ഭംഗി വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിന്, അവ മുറിക്കാതെ നഖങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് മിനുക്കിയിരിക്കുന്നു.

എന്നാൽ അങ്ങനെ ചെയ്യുന്നവരിൽ ചിലർ നടുവിരൽ ഒഴിവാക്കുന്നത് കാണാം. ഇത്തരത്തിൽ നടുവിരൽ ഒഴിവാക്കുന്നവരിൽ നമ്മുടെ നാട്ടിലെ പെൺകുട്ടികൾ മുതൽ സിനിമാ താരങ്ങൾ വരെ ഉൾപ്പെടുന്നു. ആൺകുട്ടികളുടെ പരിഹാസത്തിന് ഇരയാകുന്നത് അവരാണ്. നഖങ്ങൾ ഇങ്ങനെ വളരാത്തതിനെക്കുറിച്ച് നിരവധി കഥകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട്.

ഇത് ചെയ്യുന്ന നടിമാർ പലപ്പോഴും ഫോട്ടോകളിൽ നഖം അടയാളപ്പെടുത്തിയതിന് പരിഹസിക്കപ്പെടുന്നു. എന്നാൽ വാസ്തവത്തിൽ പെൺകുട്ടികൾ ഇത് ചെയ്യുന്നത് അവർ ഉദ്ദേശിക്കുന്ന രീതിയിലല്ല. പെൺകുട്ടികൾ നടുവിരൽ നഖം വളർത്തുന്നില്ല എന്ന വസ്തുതയിൽ ഒരു പെൺകുട്ടി ആദ്യമായാണ് അഭിപ്രായം പറയുന്നത്.

ആൺകുട്ടികളുടെ പരിഹാസം ഭയന്ന് പെൺകുട്ടികൾ ഇത് ചെയ്യാൻ മടിക്കുന്നു. ചില ആളുകൾ സിന്തറ്റിക് നെയിൽ പോളിഷ് ഉപയോഗിച്ച് അതിൽ നിന്ന് മുക്തി നേടുന്നു, പക്ഷേ അവർ വീട്ടിലോ മറ്റോ ഫോട്ടോ എടുക്കുമ്പോൾ അത് അപ്രത്യക്ഷമാകുന്നു. അങ്ങനെ ജോലി ലഭിച്ച ഒരുപാട് നടിമാരുണ്ട്.

ഒരു തവണയെങ്കിലും നഖം വളർത്തിയവർക്ക് മാത്രമേ എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത് ചെയ്യുന്നതെന്ന് മനസ്സിലാക്കാൻ കഴിയൂ. നിങ്ങളുടെ കൈ നേരെ പിടിക്കണം. ഞങ്ങളുടെ നടുവിരൽ അൽപ്പം ഉയരത്തിൽ നിൽക്കുന്നു. ആ വിരലിൽ ഒരു നഖം വളരുന്നതായി സങ്കൽപ്പിക്കുക.

അതിനാൽ, നഖങ്ങൾ വളരുമ്പോൾ, നിങ്ങൾ എവിടെയെങ്കിലും നഖം അടിക്കുകയോ മുട്ടുകയോ ഓടിക്കുകയോ ചെയ്താൽ നിങ്ങൾക്ക് പരിക്കേൽക്കാനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ്. കൈയുടെ വിരലുകൾ ഒന്നുതന്നെയാണെന്നും മറ്റ് വിരലുകളിൽ നഖങ്ങൾ വളരുമ്പോഴും മുറിക്കുമ്പോഴും അതാണ് സൗന്ദര്യമെന്നും പെൺകുട്ടി പറയുന്നു.