അഹങ്കരിക്കാം പക്ഷെ അമിതമായാല്‍ അതും പോക്കാ.. യുവാവിനു കിട്ടിയ ശിക്ഷ കുറച്ച് കൂടി പോയി.

Advertisement

അഹങ്കാരം നഷ്ടമല്ലാതെ മറ്റൊന്നുമല്ല. അഹങ്കാരവും അസൂയയും ഒന്നിനും പരിഹാരമല്ല. അഹങ്കാരം പ്രായമായ യുവാക്കൾക്ക് നൽകിയ ശിക്ഷയാണ്, ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും ശ്രദ്ധ നേടുന്നു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവച്ച വീഡിയോയിൽ,

യുവാവ് ഗേറ്റിന് പുറത്ത് വാഹനത്തിൽ കയറി ഹോൺ മുഴക്കി, പക്ഷേ ഗേറ്റ് തുറക്കാൻ ആരും വരുന്നത് കണ്ടില്ല. ക്ഷുഭിതനായി അയാൾ ഗേറ്റിൽ മുട്ടുക എന്ന ഉദ്ദേശ്യത്തോടെ വാഹനത്തിൽ കയറി വേഗതയിലെത്തി ഗേറ്റിൽ തട്ടി. അപ്പോഴേക്കും അയാളുടെ മകൾ ഗേറ്റ് തുറക്കാൻ ഓടിയിരുന്നു.

Advertisement

ഗേറ്റ് തുറക്കാനെത്തിയ മകൾ അയാളുടെ വാഹനത്തിനടിയിൽ പോവുകയായിരുന്നു. അയാളുടെ നിമിഷനേരത്തെ അഹങ്കാരത്തിന്റെയും ക്ഷേമമില്ലായ്മയുടെയും വീഡിയോ ആ മോളുടെ ജീവനെ പോലും ഭീഷണിപ്പെടുത്തുന്നു.

അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രവർത്തനത്തിനെതിരെ രൂക്ഷ വിമർശനവുമായി നിരവധി പേർ രംഗത്തെത്തിയിട്ടുണ്ട്. വീഡിയോ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിക്കഴിഞ്ഞു. എന്തായാലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ കമന്റുകൾ ഇതുകാരണം അദ്ദേഹം ഒരു പാഠം പഠിക്കണമെന്നായിരുന്നു.

Advertisement

Advertisement
Advertisement
Advertisement