എന്നെ നോക്കിയ ശേഷം വിജയ് അകത്തേക്ക് പോയി. അതിന് ശേഷം എന്നോടൊപ്പം അഭിനയിക്കില്ലെന്ന് പറഞ്ഞു. വെളിപ്പെടുത്തലുമായി നടൻ ഷിജു

സീരിയൽ വ്യവസായത്തിലെ സജീവ നടനാണ് ഷിജു. സീ കേരള ചാനലിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്യുന്ന ‘നീയും ഞാനും’ എന്ന പരമ്പരയിലൂടെ താരം വീണ്ടും മലയാളി പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ തരംഗമാകുന്നു. താരത്തിന്റെ പ്രകടനത്തിന് പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ നല്ല സ്വീകാര്യതയാണ് ലഭിച്ചത്.

സിനിമ സീരിയൽ രംഗങ്ങളിൽ നിന്ന് ഉണ്ടാകുന്ന ചെറിയ പ്രശ്നങ്ങൾ പോലും അത് തുറന്നുകാട്ടുകയാണെങ്കിൽ, അത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വലിയ ചർച്ചയായി മാറും. ഒരു കളിക്കാരനെക്കുറിച്ചുള്ള വാർത്ത ആരാധകർക്കിടയിൽ കാട്ടുതീ പോലെ പടരുകയും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാവുകയും ചെയ്യുന്നത് അസാധാരണമല്ല.

ഏഷ്യാനെറ്റിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്ത ‘സ്വന്തം’ പരമ്പരയിലൂടെയാണ് നടി മിനിസ്ക്രീനിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. പിന്നീട് അഭിനയിച്ച ഓരോ പരമ്പരയിലും നായകനും വില്ലൻ വേഷങ്ങളിലും തിളങ്ങാൻ നടന് കഴിഞ്ഞു. കഴിഞ്ഞ വർഷം ഫെബ്രുവരിയിൽ നിങ്ങളും ഞാനും പ്രക്ഷേപണം ആരംഭിച്ചു.

വർഷങ്ങളോളം മലയാള സിനിമയിൽ സഹനടനായിരുന്നു. താരം മലയാളത്തിൽ മാത്രമല്ല മറ്റ് ഭാഷകളിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. അതുകൊണ്ടാണ് മലയാള സിനിമ സീരിയൽ രംഗം പോലെ മറ്റ് ഭാഷകളിലും താരത്തിന് ധാരാളം ആരാധകരുള്ളത്.

താൻ അഭിനയിക്കാൻ പോയ ഒരു സിനിമയിൽ ഉണ്ടായ ഒരു അനുഭവമാണ് താരം ഇപ്പോൾ വെളിപ്പെടുത്തുന്നത്. വിജയ്‌ക്കൊപ്പം ഒരു സിനിമ ചെയ്യേണ്ടി വന്നുവെന്നും അത് തെറ്റായിപ്പോയെന്നും താരം പറയുന്നു. എന്നാൽ വിശദീകരണത്തിൽ, വിജയ് അവരുടെ ഓഫീസിലേക്ക് പോയി, കാരണം അദ്ദേഹം മിസ്സി ആണെന്ന് പറയുന്നത് ശരിയല്ലെന്നും വിജയ്ക്ക് സിനിമയിൽ ഒരു നെഗറ്റീവ് കഥാപാത്രമുണ്ടെന്നും വിജയ്ക്ക് എന്നെ കാണണം.

എന്നിട്ട് അകത്തേക്ക് പോയി. എനിക്കൊപ്പം അഭിനയിക്കാൻ താൽപര്യമില്ലെന്നും ഷിജു വെളിപ്പെടുത്തി. സെൽവയാണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്തത്. ഒരുപാട് നല്ല പാട്ടുകളുള്ള സിനിമയായിരുന്നു അത്. വിജയ് വരാൻ സമയമായി. സ്നേഹം മാന്യമായ ഒരു ഹിറ്റായി മാറുന്ന സമയം.

ഇത് ഒരു സ്പോട്ട് ബിസിനസായി തനിക്ക് തോന്നുന്നുവെന്നും വിജയ് സിനിമയെ വളരെ സെലക്ടീവായി സമീപിച്ച വ്യക്തിയാണെന്നും താരം പറഞ്ഞു. ഷിജു പറയുന്നു, വിജയ് സിനിമ ഉപേക്ഷിച്ചുവെന്ന് കരുതി ഞാൻ അങ്ങനെ ചെയ്താൽ, ഞാൻ ആകെ നിഷേധാത്മകതയിലേക്ക് പോകുമെന്നും നമ്മൾ വിചാരിക്കുന്നതുപോലെ കഥ നടക്കില്ലെന്നും.

വിജയുടെ ശ്രദ്ധ തന്റെ സിനിമയിലാണെന്നും വർഷങ്ങളായി ഇത്രയും ശ്രദ്ധയോടെ നിരവധി സിനിമകൾ ചെയ്തിട്ടും അദ്ദേഹം ഇപ്പോഴും ഒരു സൂപ്പർതാരമാണെന്നും സിജു പറഞ്ഞു. ലാലേട്ടനും മമ്മൂട്ടിയും അഭിനയത്തിൽ ഏറ്റവും സ്വാധീനമുള്ള വ്യക്തികളാണെന്നും താരം വെളിപ്പെടുത്തി.