ആകെ ഒരു തളര്‍ച്ച ആയിരുന്നു കുറച്ച് ചുവടുവെക്കുമ്പോളെക്കും.. പക്ഷെ അത് വലിയ ഒരു ഭാരമായി തോനിയില്ല.. തടി കുറച്ച് സ്ലിം ആയതിനെ കുറിച്ച് ദേവി ചന്ദന പറഞ്ഞത് കേട്ടോ

1999 ൽ രാജൻ സിത്താരയുടെ പുറത്തിറങ്ങിയ ഭാര്യവീട്ടി പരമസുഖംത്തിലൂടെയാണ് ദേവിചന്ദന അഭിനയരംഗത്തെത്തിയത്. പിന്നീട് അമ്മയായും സഹനടിയായും നിരവധി സിനിമകളിൽ അഭിനയിച്ചു. രാക്ഷസരാജാവ്, നരിമാൻ, കസ്തൂരിമാൻ, വേഷം, ഒരു പെൺകുട്ടി ഇൻ ലൈവ് തുടങ്ങി ഇരുപതിലധികം മലയാള സിനിമകളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുള്ള ദേവിചന്ദന ഒരിക്കൽ സ്റ്റേജ് ഷോകളിലെ വർണ്ണാഭമായ സാന്നിധ്യമായിരുന്നു.

സ്റ്റേജ് ഷോകളിലൂടെയും കോമഡി ഷോകളിലൂടെയും ഒരു ഹാസ്യനടൻ എന്ന നിലയിൽ പ്രേക്ഷകരുടെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റാൻ ഈ നടന് കഴിഞ്ഞു. കുട്ടിക്കാലം മുതൽ നൃത്തം അഭ്യസിക്കുന്ന അവൾ നൃത്താധ്യാപികയായും സേവനമനുഷ്ഠിച്ചിട്ടുണ്ട്.

നിരവധി വേദികളിൽ നൃത്തം ചെയ്തിട്ടുള്ള നടി ഇപ്പോൾ സിനിമയിലും ടെലിവിഷൻ പാരമ്പര്യത്തിലും സജീവമാണ്. സ്ത്രീധനം, ഭാര്യ എന്നീ ടെലിവിഷൻ പരമ്പരകളിൽ അഭിനയിച്ച നടി ഇപ്പോൾ ഏഷ്യാനെറ്റ് പരമ്പരയായ പൗർണമി തിങ്കളാഴ്ചയിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. വസന്ത മല്ലിക എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് നടി അവതരിപ്പിക്കുന്നത്

അഭിനയത്തിൽ സജീവമായിരുന്നപ്പോൾ നടി ഗായകൻ കിഷോറിനെ വിവാഹം കഴിച്ചു. ഇരുവരുടെയും പ്രണയ വിവാഹമായിരുന്നു അത്. ഒരിക്കൽ വിദേശത്ത് നിർമ്മിച്ച ഒരു പ്രൊമോ വീഡിയോയുടെ ചിത്രീകരണത്തിനിടെയാണ് ദേവി ചന്ദന ആദ്യമായി കിഷീറിനെ കാണുന്നത്.

പിന്നീട് ഇരുവരും നല്ല സുഹൃത്തുക്കളായി, പിന്നീട് പ്രണയത്തിലാവുകയും ഏതാനും വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം വിവാഹിതരാവുകയും ചെയ്തു. ഇപ്പോൾ താരം തന്റെ സീരിയൽ അനുഭവങ്ങളെക്കുറിച്ച് പറയുന്നു. സീരിയലിലെ മേക്കപ്പിനെക്കുറിച്ച് നടി നടത്തിയ ചില വിമർശനങ്ങളെക്കുറിച്ചും ദേവി ചന്ദന പറയുന്നു.

പ്രേക്ഷകർ കാണുന്ന ചില രാത്രി സീനുകൾ മിക്കപ്പോഴും ഉച്ചതിരിഞ്ഞാണ് ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്നത്, കൂടാതെ ബെഡ്‌റൂമിലെ മിക്ക ഷോട്ടുകളും പകൽ സമയത്താണ് ചിത്രീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്, ഇത് പകുതി കെട്ടുമ്പോൾ കഥാപാത്രത്തിന്റെ ഭാഗമാണ്. ഒരേ സമയം ഇങ്ങനെ ഷൂട്ട് ചെയ്യുമ്പോൾ,

കിടപ്പുമുറിയിലെ സീനുകളിൽ പോലും നിരവധി മേക്കപ്പ് താരങ്ങളെ പ്രേക്ഷകർ കാണാറുണ്ടെന്ന് ദേവിചന്ദന പറയുന്നു. സമയം വിലപ്പെട്ടതാണ്, അതിനാലാണ് താരം ഈ സീരിയലിനെ ഇങ്ങനെ ചിത്രീകരിക്കുന്നത്. അവൻ പലപ്പോഴും തന്റെ ശരീരത്തെക്കുറിച്ചും കൊഴുപ്പിനെക്കുറിച്ചും വിമർശനം കേൾക്കുന്നു.

എന്നാൽ തടി എനിക്ക് ഇതുവരെ ഭാരമായി തോന്നിയിട്ടില്ലെങ്കിലും, പക്ഷെ ചെറുതായി എന്റെ നൃത്തത്തിനെ തടി ബാധിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും അതിനാൽ തടി കുറയ്ക്കാൻ ഞാൻ ശ്രമിച്ചുവെന്നും ദേവിചന്ദന പറയുന്നു. ശരിയായ വ്യായാമവും പിന്നെ യോഗയും ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാൻ സഹായിക്കും.

ഭക്ഷണത്തിന്റെ കാര്യത്തിലും താൻ നന്നായി ശ്രദ്ധിച്ചിരുന്നുവെന്ന് താരം പറയുന്നു. എനിക്ക് നൃത്തം ചെയ്യാൻ കഴിയാത്ത ഒരു കാലമുണ്ടായിരുന്നു. കുറച്ച് ചുവടുകൾ വച്ചപ്പോഴും താൻ ക്ഷീണിതയായിരുന്നുവെന്നും ഇപ്പോൾ മരം മുറിച്ചതിന് ശേഷം തനിക്ക് നന്നായി നൃത്തം ചെയ്യാനായെന്നും ദേവി ചന്ദന പറയുന്നു.