ഒരു ആപത്ത് വരുമ്പോള്‍ ആരൊക്കെയാണ് കൂടെ ഉണ്ടാകുക പറഞ്ഞാല്‍ ആദ്യം ഉണ്ടാകുന്ന പേര് ഈ നടിയുടെത് ആകും മഞ്ചു വാര്യര്‍ പറഞ്ഞത് കേട്ടോ

Advertisement

ഹെറ്റർഴ്സ് ഇല്ലാത്ത മലയാളം നടി ആരാണെന്ന് ചോദിക്കാൻ മഞ്ജു വാര്യർക്ക് ഒരു വാക്കേയുള്ളൂ. മഞ്ജു വാര്യർക്ക് ആദ്യ, രണ്ടാം വരവിൽ ധാരാളം ആരാധകരുണ്ടായിരുന്നു. മഞ്ജുവിനെ സ്നേഹിക്കുന്നവർ എപ്പോഴും മഞ്ജുവിനെ ഹൃദയത്തോട് ചേർത്തു നിർത്തിയിട്ടുണ്ട്.

Advertisement

നടി മഞ്ജു വാര്യരെക്കാൾ പ്രശസ്തയാണ് മഞ്ജു വാര്യർ. മികച്ച കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെ സിനിമയിൽ നിന്ന് ഇടവേള എടുത്തപ്പോഴും മഞ്ജു ജനങ്ങളുടെ മനസ്സിൽ ജീവിച്ചിരുന്നു. ആറാം ഭഗവാന്റെ തൊട്ടിലിന്റെ ,ഷ്മളതയും കണ്ണീരും സുരക്ഷയും ആളുകൾ പെട്ടെന്ന് മറക്കില്ല.

Advertisement

മഞ്ജു വാര്യരെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾ എന്നോട് ചോദിച്ചാൽ, എന്റെ എല്ലാ സഹപ്രവർത്തകരോടും സുഹൃത്തുക്കളോടും സംസാരിക്കാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. മഞ്ജുവിന്റെ കാര്യം പറയുമ്പോൾ നൂറുകണക്കിന് ആളുകൾക്ക് ചിലത് പറയാനുണ്ട്. മഞ്ജു വാര്യർക്ക് അത്രയും മികച്ച വ്യക്തിത്വമുണ്ടെന്ന് അവർ പറയുന്നു.

Advertisement

സൗഹൃദം നിലനിർത്തുന്നതിൽ മഞ്ജു മുൻപന്തിയിലാണെന്ന് എല്ലാവരും പറയുന്നു. ഇപ്പോൾ എന്റെ സുഹൃത്ത് പൂർണിമ ഇന്ദ്രജിത്തിന്റെ മഞ്ജു വാര്യരെക്കുറിച്ചുള്ള വാക്കുകൾ എന്റെ ശ്രദ്ധ ആകർഷിക്കുന്നു. മഞ്ജു ഭവങ്കലിനെ കണ്ടപ്പോൾ പൂർണിമ പറഞ്ഞു. പൂർണിമയുമായുള്ള സൗഹൃദത്തെക്കുറിച്ച് മഞ്ജു പറയുന്നു.

Advertisement

ഒരു നല്ല സുഹൃത്തിനെ കിട്ടിയത് വലിയ ഭാഗ്യമാണെന്ന് പൂർണിമ പറയുന്നു. ഒരു സുഹൃത്ത് എന്ന നിലയിൽ മഞ്ജു കൂടുതൽ അടുക്കുന്തോറും നമ്മൾ സ്നേഹിക്കുന്ന സുഹൃത്തിന്റെയും അവരുടെ വിജയത്തിലൂടെ അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കളുടെയും ജീവിതത്തിൽ ഉയർച്ച താഴ്ചകൾ അനുഭവപ്പെടുന്നു.

അത്തരമൊരു ബന്ധം പങ്കിടാൻ കഴിഞ്ഞതിൽ എനിക്ക് സന്തോഷമുണ്ട്. ഒരു നല്ല സുഹൃത്തിനെ ലഭിക്കുന്നത് വലിയൊരു ഭാഗ്യമാണ്. ഈ പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുക്കാൻ കഴിഞ്ഞത് വലിയ ഭാഗ്യമാണെന്ന് പൂർണിമ പറയുന്നു. പൂർണിമയുമായുള്ള സൗഹൃദത്തെക്കുറിച്ചും മഞ്ജു പറഞ്ഞു. ഇങ്ങനെ സംസാരിക്കുന്നത് വളരെ അപൂർവമാണ്.

അവൻ എന്താണ് പറയുന്നതെന്ന് അറിയാൻ എനിക്ക് ജിജ്ഞാസയുണ്ടായിരുന്നു. എനിക്ക് എന്തെങ്കിലും ആവശ്യമുണ്ടെങ്കിൽ ആരാണ് എന്നോടൊപ്പം ഉണ്ടാവുക എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ മഞ്ജു പറഞ്ഞു, കണ്ണുകൾ മൂടിക്കെട്ടിയ അഞ്ച് പേരിൽ ഒരാളാണ് പൂർണിമ.

Photoss

Advertisement
Advertisement