കളര്‍ ഫുള്‍, കിടിലന്‍ ലുക്ക്.. രചന നാരായണന്‍കുട്ടിയും കൃഷണ പ്രഭയും.. വ്യത്യസ്തമായ നൃത്ത ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ വൈറല്‍ ആകുന്നു..

ടെലിവിഷനിലും സിനിമയിലും മുൻനിര നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് രചന നാരായണൻകുട്ടി. പ്രശസ്ത നടി രചന നാരായണൻകുട്ടി സീരിയലുകളിലൂടെയും മലയാള സിനിമയിലൂടെയും ശ്രദ്ധേയയായി. മഴവിൽ മനോരമയിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്യുന്ന ‘മറിമായം’ എന്ന ടെലിവിഷൻ ഷോയിലൂടെ മലയാളികൾക്കിടയിൽ ഒരു ചർച്ചാവിഷയമാണ് എഴുത്ത്.

ചുരുങ്ങിയ സമയത്തിനുള്ളിൽ, ഗാനം മികച്ച അഭിനയവും സ്വന്തം അഭിനയ ശൈലിയും കൊണ്ട് നിരവധി ആരാധകരുടെ പ്രശംസ നേടി. കുട്ടിക്കാലം മുതൽ കുച്ചിപ്പുഡി പരിശീലിക്കുന്ന കുച്ചിപ്പുഡിക്ക് ഇപ്പോൾ നിരവധി സ്റ്റേജ് ഷോകളിൽ തന്റെ നൃത്തം അവതരിപ്പിക്കാൻ കഴിഞ്ഞു.

2001 ൽ ചലച്ചിത്ര ജീവിതം ആരംഭിച്ച അവർ തുടക്കത്തിൽ സഹനടിയായി അഭിനയിച്ചു. ഒരു ചെറിയ വേഷം ലഭിച്ചെങ്കിലും അഭിനയത്തിൽ വിട്ടുവീഴ്ച ചെയ്തില്ല. തീർത്ഥദാനം എന്ന സിനിമയിൽ ഒരു ചെറിയ കഥാപാത്രമായി തിരക്കഥ വന്നു. എംടി വാസുദേവന്റെ കഥയിൽ നടിക്ക് നല്ലൊരു വേഷം ലഭിച്ചു. തന്റെ അക്കാദമിക് ജീവിതത്തിനുശേഷം,

റേഡിയോ മാംഗോയിൽ ആർജെ ആയി ജോലി ചെയ്യുന്നത് തുടരുകയും സിനിമയിലേക്ക് നിരവധി ക്ഷണങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുകയും ചെയ്തു. അപ്പോഴാണ് മറിയത്തിന് പരമ്പരയിൽ തന്റെ കഴിവ് തെളിയിക്കാനുള്ള മികച്ച അവസരം ലഭിച്ചത്. പക്ഷേ, ഉപന്യാസത്തിന് പരീക്ഷയിൽ നൂറു ശതമാനം വിജയിക്കാൻ കഴിഞ്ഞു. അവൾ ഒരു നടിയും നർത്തകിയും മാത്രമല്ല, മോഡലിംഗിലും അവതരണത്തിലും മികവ് പുലർത്തുന്നു.

ഷാഡോ, ഐസിയു, ലക്കി സ്റ്റാർ, ആമേൻ, മോശം പഹയൻ, 101 ചോദ്യങ്ങൾ, സെന്റ് അഗർഭഗതികൾ, നിങ്ങളിൽ നിന്ന് ബ്രൂട്ടസിലേക്ക്, തിങ്കൾ മുതൽ വെള്ളി വരെ, ജോസൂട്ടിയുടെ ജീവിതം, കാന്താരി, ഇരട്ട സമാന്തര, പുതിയ നിയമം, കമ്പോസർ, ബ്ലാക്ക്, കോഫി. . ഈ ഗാനം ഇതിനകം നിരവധി ജനപ്രിയ വിഭാഗങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഒരു കലാകാരൻ എന്നതിനർത്ഥം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമല്ല എന്നതാണ്. അതുകൊണ്ടാണ് എല്ലാ ദിവസവും രചയിതാവ് തന്റെ ആരാധകരുമായി പങ്കിടുന്ന വീഡിയോയ്ക്ക് മികച്ച പ്രതികരണം ലഭിക്കുന്നത്. ഒരു എഴുത്തുകാരൻ തനിക്കെതിരെ മോശം അഭിപ്രായം പറയുമ്പോൾ, അവൻ അതിനെ ചെറു പുഞ്ചിരിയോടെ നേരിടുന്നു.

ഇപ്പോൾ കോമ്പോസിഷന്റെ ഗംഭീര നൃത്ത പ്രകടനം സോഷ്യൽ മീഡിയയിലുടനീളം. തന്റെ നൃത്ത വീഡിയോകൾ പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ടാണ് രചയിതാവ് പലപ്പോഴും എത്തുന്നത്. ഇത്തവണയും എഴുത്തുകാരൻ ആ പതിവ് തെറ്റിക്കാൻ ശ്രമിച്ചില്ല. നിലവിൽ, കോമ്പോസിഷന്റെ വീഡിയോയ്ക്ക് ആരാധകരിൽ നിന്ന് ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ലൈക്കുകളും അഭിപ്രായങ്ങളും ലഭിക്കുന്നു.

Photo