ഫാന്‍ പേജുകളില്‍ തരംഗമായി ഐഷുവിന്‍റെ പുത്തന്‍ ഫോട്ടോസ്.. ചിത്രങ്ങള്‍ വൈറല്‍

അഭിനയത്തിലും മോഡലിങ്ങിലും ഒരുപോലെ കഴിവുള്ള നടി വർണ്ണാഭമായ സാന്നിധ്യത്തോടെ തിളങ്ങുന്നു. തന്റെ കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെ വളരെ ചുരുങ്ങിയ സമയത്തിനുള്ളിലാണ് താരം ഈ നേട്ടം കൈവരിച്ചത്. അംഗമെന്ന നിലയിൽ പ്രിയപ്പെട്ട യുവനടിയാണ് ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മിയെ കാണുന്നത്

2017 മുതൽ ചലച്ചിത്രരംഗത്ത് സജീവമാണ് താരം. 2017 ൽ ഞണ്ടുകളുടെ നാട്ടിലെ ഒരു ഇടവേളയിലൂടെയാണ് നടി മലയാള സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. പിന്നീട് അദ്ദേഹത്തിന്റെ മായാനദി എന്ന ചിത്രവും വൻ വിജയമായിരുന്നു. രണ്ട് ചിത്രങ്ങളും ഒരേ വർഷം റിലീസ് ചെയ്യുകയും മികച്ച അവലോകനങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുകയും ചെയ്തു.

നടിക്ക് എംബിബിഎസ് ബിരുദം ഉണ്ട് എന്നത് അഭിനയത്തിനും മോഡലിംഗിനും അപ്പുറം ചിന്തിക്കേണ്ട ഒന്നാണ്. എറണാകുളം ശ്രീനാരായണ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മെഡിക്കൽ സയൻസസിൽ നിന്ന് എംബിബിഎസ് നേടി. ബിരുദം നേടി. ഹൗസ് സർജൻസി നടത്തുന്നതിനിടെയാണ് അദ്ദേഹത്തിന് ആദ്യ സിനിമ ചെയ്യാനുള്ള അവസരം ലഭിച്ചത്.

പ്രേമം എന്ന ചിത്രത്തിൽ മേരി എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് നടി അവതരിപ്പിക്കേണ്ടിയിരുന്നത്. എന്നിരുന്നാലും, തിരക്ക് കാരണം തനിക്ക് സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാൻ കഴിയില്ലെന്ന് താരം പിന്നീട് വെളിപ്പെടുത്തി. ഞണ്ടുകളുടെ നാട്ടിലെ ഒരു ഇടവേള എന്ന സിനിമയിലാണ് അവർ ആദ്യം അഭിനയിച്ചത്.

ഫ്ലവർ വേൾഡ്, സാൾട്ട് സ്റ്റുഡിയോ, സ്ത്രീകൾ, FWD. ജീവിതത്തിന്റെയും മറ്റ് മാസികകളുടെയും കവർ പേജുകളിൽ താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. കരികിനേത്ത് സിൽക്സ്, ലാ ബ്രെൻഡ, ഈശ്വ, അക്ഷയ ജ്വല്ലറി എന്നിവയുടെ പരസ്യങ്ങളിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

വരത്തൻ എന്ന സിനിമയിലെ കഥാപാത്രം ധാരാളം പ്രേക്ഷക പിന്തുണ നേടിയിരുന്നു. അതുപോലെ, വിജയ് സൂപ്പറും പൗർണ്ണമിയും കഥാപാത്രം പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്ന് നല്ല സ്വീകാര്യത നേടി.

തന്റെ കരിയറിൽ ഇത്രയും പക്വതയുള്ള ഒരു കഥാപാത്രം നടൻ ചെയ്തിട്ടില്ലെന്നും പക്വമായ വേഷങ്ങൾ അദ്ദേഹത്തിന് നന്നായി ചേരുമെന്നും ആരാധകർ പറഞ്ഞിരുന്നു.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ നടിയുടെ പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ഇപ്പോൾ പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ തരംഗമാകുന്നു. ഒരിക്കൽ കൂടി, നടി ഭീമാകാരമായ ലുക്കിൽ ഫോട്ടോയ്ക്ക് പോസ് ചെയ്തു. ഗ്ലാമറസ് വസ്ത്രങ്ങൾക്ക് താൻ അനുയോജ്യനാണെന്ന് തെളിയിക്കാൻ നടിക്ക് കഴിഞ്ഞു.

ഇപ്പോള്‍ വൈറല്‍ ആകുന്ന ചിത്രം ഇന്ടഗ്രമില്‍ ഉള്ള ഫാന്‍ പേജില്‍ ആണ് തരംഗം ഉണ്ടാക്കുനത്, പൂളില്‍ നിക്കുന്ന ഒരു ഫോട്ടോ ആണ് ഇതില്‍ ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ വൈറല്‍. മിക്ക ഇന്‍സ്റ്ഗ്രം ഫാന്‍പേജിലും മറ്റു ചില പേജിലും ഹിറ്റ്‌ ആയി മുന്നേറുകയാണ്.