സൽമാൻ ഖാൻ – ഐശ്വര്യ റായ് ജോഡികളെ കുറിച്ച് പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ : നിങ്ങൾ അവരെ കൊന്നാൽ, അവർ നിത്യ പ്രണയ ജോഡികളായി മാറും

സൽമാൻ ഖാനും ഐശ്വര്യ റായിയും തമ്മിലുള്ള പ്രണയം ബോളിവുഡിലെ ഏറ്റവും ചൂടേറിയ വിഷയങ്ങളിലൊന്നായിരുന്നു. വർഷങ്ങളായി ഇരുവരും പ്രണയത്തിലായിരുന്നു. 1990 കളുടെ അവസാനത്തിലും 2000 കളുടെ തുടക്കത്തിലും അവർ പ്രണയത്തിലായി.

2002 ൽ ദമ്പതികൾ വിവാഹമോചനം നേടി. ഐശ്വര്യ റായ് നേരത്തെ സൽമാൻ ഖാനെതിരെ ശക്തമായ ആരോപണങ്ങൾ ഉന്നയിച്ചിരുന്നു. എന്നാൽ അതിനുശേഷം ഇരുവരും തമ്മിൽ ഒരു സംഭാഷണവും നടന്നിട്ടില്ല. ഇക്കാര്യത്തിൽ സൽമാൻ ഖാൻ അതീവ ഗൗരവമുള്ളയാളാണെന്നാണ് വിവരം.

അതുകൊണ്ടാണ് ഐശ്വര്യ അദ്ദേഹത്തെ നിരുത്സാഹപ്പെടുത്താതിരുന്നത്. സൽമാൻ ഖാൻ കുറച്ചുകാലമായി വിഷാദരോഗം അനുഭവിക്കുന്നതായി വൃത്തങ്ങൾ പറയുന്നു. ഈ ബന്ധത്തിൽ നിന്ന് കരകയറാൻ സൽമാൻ ഖാൻ വർഷങ്ങൾ എടുത്തു എന്നാണ് പറയപ്പെടുന്നത്.

ഇരുവരും വിവാഹിതരാകാൻ പദ്ധതിയിട്ടിരുന്നു. സൽമാന്റെ പിതാവ് സലിം ഖാൻ ബന്ധം അംഗീകരിച്ചു. ഇതായിരുന്നു അദ്ദേഹത്തിന്റെ വാക്കുകൾ. “അവരെ വെറുതെ വിടൂ, അവർ ഒരുമിച്ച് ജീവിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, അവർ ഒരുമിച്ച്.

നമ്മൾ എന്തിനാണ് അവരെ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്? നിങ്ങൾ ഇപ്പോൾ അവരെ കൊല്ലുകയാണെങ്കിൽ, അവർ നിത്യ സ്നേഹമുള്ള ദമ്പതികളായിരിക്കും. അല്ലെങ്കിൽ അവർ പരസ്പരം കാണുന്നില്ലെങ്കിൽ അവർ പിരിഞ്ഞുപോകും. ” രണ്ടാമത്തെ കാര്യം എന്തായാലും സംഭവിച്ചുവെന്ന് സഹീർ ഖാൻ പറഞ്ഞു.

അവർ വഴി പിരിഞ്ഞു. അതിന് ശേഷം ഇരുവരും പരസ്പരം സംസാരിച്ചിട്ടില്ല. ഐശ്വര്യ റായിയും സൽമാൻ ഖാനും ഇപ്പോൾ സിനിമയിൽ സജീവമാണ്. മണിരത്നത്തിന്റെ പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് ഐശ്വര്യ റായ് ഇപ്പോൾ അഭിനയിച്ചത്.