വിവാഹം കഴിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല. കാരണം എന്റെ സുഹൃത്തുക്കൾ. അനുമോൾ തുറന്നു പറഞ്ഞു

തമിഴ് സിനിമയിൽ നിന്ന് മലയാളത്തിലേക്ക് വന്ന വളരെ പ്രശസ്തനായ നടനാണ് അനുമോൾ. മലയാള സിനിമയിലെ അഭിനയ പ്രതിഭ എന്നാണ് താരം അറിയപ്പെടുന്നത്. ഗോഡ് ഫോർ സെയിൽ, പടക്കങ്ങൾ, അമീബ, ചിലി, റോക്ക്സ്റ്റാർ എന്നിവയാണ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ ശ്രദ്ധേയമായ ചിത്രങ്ങൾ.

കണ്ണുക്കുലെ എന്ന തമിഴ് ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് താരം അഭിനയ ലോകത്തേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നത്. താരത്തിന്റെ ആദ്യ മലയാള ചിത്രം ഇവാൻ മേഘരൂപൻ ആണ്. വെടിവഴിപാട് എന്ന സിനിമയിൽ രാജ്ഞിയുടെ വേഷമാണ് നടി ചെയ്തത്.

കഥാപാത്രത്തിന് മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രതികരണവും പിന്തുണയുമുണ്ടായിരുന്നു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമാണ് താരം. സാമൂഹിക വിഷയങ്ങൾക്കെതിരെ സംസാരിക്കുന്നവരിൽ ഒരാളാണ് താരം. ഇപ്പോൾ, തന്റെ വിവാഹത്തെക്കുറിച്ച് നടി പറഞ്ഞത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാണ്.

താരത്തിന്റെ വാക്കുകൾ പെട്ടെന്ന് പ്രേക്ഷകർ ഏറ്റെടുത്തു. ഇന്നത്തെ വിവാഹിതരിൽ പലരും അവരുടെ ബന്ധത്തിൽ നിന്ന് അകന്നു ജീവിക്കുന്നതായി കാണാമെന്നും അദ്ദേഹത്തിന്റെ പല സുഹൃത്തുക്കളും അങ്ങനെയാണെന്നും താരം പറയുന്നു.

അത് കാണുമ്പോൾ തനിക്ക് ഭയമുണ്ടെന്നും പണ്ട് താൻ എല്ലാം സഹിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും എപ്പോഴും അങ്ങനെ അല്ലെന്നും താരം പറയുന്നു. തനിക്ക് വിവാഹം കഴിക്കാൻ ആഗ്രഹമില്ലെന്നും വിവാഹം കഴിക്കണമെന്നോ പ്രണയത്തിലാകണമെന്നോ ഒരിക്കലും തോന്നിയിട്ടില്ലെന്നും താരം പറഞ്ഞു.

തന്റെ വിവാഹിതരായ സുഹൃത്തുക്കളിൽ 80 ശതമാനവും ഇപ്പോൾ വിവാഹമോചിതരാണ്, അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. “ഞാൻ ഒരിക്കലും ആരുമായും പ്രണയത്തിലായിട്ടില്ല, ലിവിംഗ് ടുഗെദറിൽ എനിക്ക് താൽപ്പര്യമില്ല, എന്റെ ജീവിതത്തിൽ ആരെങ്കിലും വന്നാൽ അവൻ എന്നെ മനസ്സിലാക്കുമോ എന്ന് ഞാൻ ഭയപ്പെടുന്നു,

” അവൾ പറഞ്ഞു. “ഞാൻ ഇത്രയും കാലം സ്വതന്ത്രമായി ജീവിച്ചു, പെട്ടെന്ന് വന്നാൽ അയാൾക്ക് എങ്ങനെ എന്നെ ഉൾക്കൊള്ളാൻ കഴിയുമെന്ന് എനിക്ക് സംശയമുണ്ട്,” എന്നും താരം പറഞ്ഞു. മികച്ച ഒരു സോഷ്യല്‍ മീഡിയ ഇന്ഫ്ലുവന്‍സ്ര്‍ ആണ് ഇപ്പോള്‍ താരം.

ANUMOL PHOTOS
ANUMOL PHOTOS
ANUMOL PHOTOS

ANUMOL PHOTOS
ANUMOL PHOTOS
ANUMOL PHOTOS

ANUMOL PHOTOS
ANUMOL PHOTOS
ANUMOL PHOTOS