തനിക് ചേരുന്നതും ഇഷ്ടമുള്ളതുമായ കോസ്റ്റ്യൂമുകളേകൊസ്ടുമേ ധരിക്കു.. അത്തരം വേഷങ്ങള്‍ ഇട്ട് ഞാന്‍ അഭിനയിക്കില്ല.. അനുസിത്താര

മലയാളസിനിമാലോകത്ത് അറിയപ്പെടുന്ന നടിയാണ് അനു സിത്താര. തന്റെ കൺമുന്നിൽ വളർന്ന കളിക്കാരനാണെന്ന് പറഞ്ഞാൽ തെറ്റില്ല.

ചുരുങ്ങിയ സമയത്തിനുള്ളിൽ മലയാളി പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിൽ ഇടം നേടാൻ നടന് കഴിഞ്ഞു. ഈ പ്രശസ്തിക്ക് പിന്നിൽ അഭിനയത്തിലെ നടിയുടെ അപാരമായ കഴിവാണ്.

വ്യത്യസ്ത വേഷങ്ങളുള്ള വിരലിലെണ്ണാവുന്ന സിനിമകൾ മാത്രം മതി താര സുന്ദരിക്ക് മലയാള സിനിമാ ലോകത്ത് ഇടം നേടാൻ. ചെയ്ത എല്ലാ വേഷങ്ങളും പരസ്പരം മികച്ചതായിരുന്നു. സഹനടിയായി സിനിമയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടെങ്കിലും അഭിനയ മികവുകൊണ്ട് ഇപ്പോൾ മലയാളത്തിലെ തിരക്കുള്ള നടിയാണ്.

തന്റെ ഓരോ കഥാപാത്രങ്ങളെയും മികച്ച രീതിയിൽ അവതരിപ്പിച്ചതിന് നടൻ പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്ന് നല്ല സ്വീകാര്യത നേടി. താൻ ഒരു സിനിമ തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ മികച്ചത് മാത്രമേ ചെയ്യൂ എന്നാണ് താരം പറയുന്നത്.

തുടക്കം മുതൽ, തനിക്ക് അനുയോജ്യമായ വസ്ത്രങ്ങൾ മാത്രമേ താൻ ധരിച്ചിട്ടുള്ളൂവെന്നും തനിക്ക് അനുയോജ്യമല്ലാത്ത ഒരു റോളിൽ അഭിനയിക്കാൻ തനിക്ക് സുഖമില്ലെന്നും നടി പറയുന്നു. “ഇത് സെറ്റിന്റെ പ്രകടനത്തെയും അന്തരീക്ഷത്തെയും ബാധിക്കുന്നതിനാലാണിത്,” താരം പറഞ്ഞു.

വസ്ത്രത്തിന്റെ കാര്യത്തിൽ വാശി പിടിച്ചുനിൽക്കുന്നില്ല. “നിങ്ങൾക്ക് കഴിയുന്നില്ലെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് അത് ചെയ്യാൻ കഴിയും,” താരം പറഞ്ഞു. മാമാങ്കം എന്ന സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കുമ്പോൾ അവൾ വസ്ത്രധാരണത്തിൽ ആശയക്കുഴപ്പത്തിലാവുകയും അതിനെക്കുറിച്ച് തുറന്നു പറയുകയും ചെയ്തു.

കോസ്റ്റ്യൂം ടീമാണ് പ്രശ്നം കൈകാര്യം ചെയ്തതെന്ന് നടി പറഞ്ഞു. മലയാള ചലച്ചിത്ര മേഖലയിൽ സുപരിചിതയാണ് നടി ഷലീന സുന്ദരി. ആകർഷകമായ സൗന്ദര്യം തന്നെയാണ് ഇതിന് കാരണം. താരത്തിന്റെ സൗന്ദര്യത്തെ പുകഴ്ത്താത്തവരായി ആരുമില്ല.

ഉണ്ണി മുകുന്ദൻ പറഞ്ഞത് താരത്തിന്റെ സൗന്ദര്യത്തിന്റെ ആരാധകയാണ് താനെന്ന്. കാവ്യ മാധവനെയും ലക്ഷ്മി ഗോപാലസ്വാമിയെയും പോലെയാണെന്ന് മലയാള സിനിമയിൽ സംസാരമുണ്ട്. കാവ്യ ചേച്ചി അത്ര സുന്ദരിയല്ലെങ്കിലും അത് കേൾക്കുമ്പോൾ വളരെ സന്തോഷമുണ്ടെന്ന് നടി പറയുന്നു.

ലക്ഷ്മി ചേച്ചിയുമായുള്ള മുഖ സാമ്യമുള്ളതിനാലാണ് ‘ഇന്ത്യൻ പ്രണയകഥ’ എന്ന സിനിമയിലേക്ക് തിരഞ്ഞെടുത്തതെന്ന് നടി പറഞ്ഞു.