ആരും ശല്യം ചെയ്യരുത് ഞാന്‍ ഒന്ന് വിശ്രമിക്കാന്‍ പോകുവാ… ” ഒന്ന് റിലാക്സ് ആകട്ടെ ” കിടിലന്‍ ഫോട്ടോസ് പങ്കുവെച്ച് താരം

ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന വാക്ക് സിനിമാ സീരിയൽ നടിമാരേക്കാളും സെലിബ്രിറ്റികളേക്കാളും കൂടുതൽ കേൾക്കുന്നു.

കാരണം സിനിമയിലും സീരിയൽ വ്യവസായത്തിലും പോലും പ്രത്യക്ഷപ്പെടാതെ ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയ ധാരാളം സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ നമുക്കുണ്ട്.

ഈ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികളെ ആയിരക്കണക്കിന് ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകർ പിന്തുടരുന്നു. സിനിമകളും സീരിയലുകളും അവരെ വിട്ടുപോയപ്പോൾ, അവരുടെ കഴിവുകൾ പുറത്തെടുക്കാൻ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഉപയോഗിച്ചു. അവയിൽ ചിലത് പൂർണ്ണമായും വിജയിച്ചു.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തിളങ്ങുകയും തുടർന്ന് സിനിമ-സീരിയലുകളിലേക്ക് പോകുകയും ചെയ്യുന്ന ധാരാളം ആളുകൾ ഉണ്ട്. നമ്മുടെ മലയാള സിനിമയിൽ പോലും പിന്നീട് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാകാൻ അവസരം ലഭിച്ചവരുണ്ട്.

ചുരുക്കത്തിൽ, പലരും ഇപ്പോൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സെലിബ്രിറ്റി, ഫേസ്ബുക്ക് സെലിബ്രിറ്റി, ടിക്ക് ടോക്ക് സെലിബ്രിറ്റി എന്നിങ്ങനെ അറിയപ്പെടുന്നു. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലൂടെ ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയ താരമാണ് പ്രിയ തിവാരി. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ നടി പതിവായി തന്റെ കൊലയാളി ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർക്കായി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം താരത്തിന് 5 ലക്ഷത്തിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സ് ഉണ്ട്. അതുകൊണ്ടാണ് നടി പങ്കുവയ്ക്കുന്ന ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പെട്ടെന്ന് വൈറലാവുന്നത്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ താരത്തിന്റെ അവസാനമായി അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ഫോട്ടോ ഇപ്പോൾ വൈറലാണ്.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ‘റിലാക്സ്ഡ്’ എന്ന അടിക്കുറിപ്പോടെയാണ് നടി തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോ പങ്കുവെച്ചത്. കുട്ടിക്ക് ഇണങ്ങുന്ന ചൂടുള്ള ബോർഡ് വസ്ത്രത്തിലാണ് നടി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. ഹരിയാന നടിക്ക് ചെറുപ്പം മുതലേ മോഡലിംഗിൽ താൽപ്പര്യമുണ്ടായിരുന്നു.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ താരം വൈറലായി. ഇപ്പോൾ നടി ഏതാണ്ട് വ്യത്യസ്ത ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു.

PRIYA T PHOTOS
PRIYA T PHOTOS
PRIYA T PHOTOS

PRIYA T PHOTOS
PRIYA T PHOTOS
PRIYA T PHOTOS

PRIYA T PHOTOS
PRIYA T PHOTOS
PRIYA T PHOTOS