ആ സൂപ്പര്‍ താരത്തിന്‍റെ വിവാഹം.. തന്റെ ഹൃദയം തകര്‍ന്ന ദിവസം.. ആ വിവാഹത്തെ കുറിച്ച് മീന പറഞ്ഞത്..

Advertisement

Advertisement

ഒട്ടും പ്രതിക്ഷിക്കാതെ സിനിമ മേഖലയില്‍ എത്തിയ നടിയാണ് മീന. ശിവജി ഗണേശൻ നായകനായ ‘നെഞ്ചങ്ങൾ’ എന്ന സിനിമയിൽ ബാലതാരമായാണ് മീന അഭിനയ ജീവിതം ആരംഭിച്ചത്. ഒരു ജന്മദിന പാർട്ടിയിൽ മീനയെ കണ്ടപ്പോൾ ശിവജി ഗണേശനെ സിനിമയിലേക്ക് ക്ഷണിച്ചു.

Advertisement

അത് മീനയുടെ ജീവിതത്തിൽ ഒരു വഴിത്തിരിവായി. പിന്നീട്, മീന നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ കുട്ടിയായി അഭിനയിച്ചു. ഒരു പുതിയ കഥൈ എന്ന തമിഴ് ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് മീന അഭിനയരംഗത്തെത്തിയത്. സാന്ത്വനം എന്ന മലയാള ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് മീന അഭിനയരംഗത്തെത്തിയത്.

Advertisement

ചിത്രത്തിൽ മോഹൻലാൽ, മമ്മൂട്ടി, ജയറാം, മുകേഷ്, ശ്രീനിവാസൻ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചത്. ദൃശ്യം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് താരം മലയാളത്തിലേക്ക് തിരിച്ചെത്തിയത്. ഷൈലോക്ക് എന്ന മലയാള ചിത്രത്തിലാണ് മീന അവസാനമായി അഭിനയിച്ചത്.

Advertisement

തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ടിലൂടെയാണ് താരം തന്റെ എല്ലാ അനുഭവങ്ങളും പങ്കുവെക്കുന്നത്. നടി തന്റെ പഴയ ഓർമ്മകളിലൂടെ കടന്നുപോകുന്നു. ബോളിവുഡ് സൂപ്പർ താരം ഹൃത്വിക് റോഷന്റെ വിവാഹ റിസപ്ഷൻ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു.

ഹൃത്വിക് റോഷൻ മീനയുമായി കൈ കൊടുത്ത് നില്‍കുന്ന നിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോയാണിത്. പെൺകുട്ടികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട നായകൻ സ്റ്റൈലിഷ് ഹീറോ ട്വിക്ക് റോഷനായിരുന്നു. “എന്റെ ഹൃദയം തകർന്ന ദിവസം” എന്ന അടിക്കുറിപ്പോടെയാണ് താരം ഫോട്ടോയ്ക്ക് അടിക്കുറിപ്പ് നൽകിയത്.

ബാംഗ്ലൂരിലെ ഒരു വിവാഹ വിരുന്നിൽ എന്റെ എക്കാലത്തെയും പ്രിയപ്പെട്ട നടൻ ഹൃതിക്കിനെ കണ്ടപ്പോൾ, ഞാൻ അത് സിനിമയ്‌ക്കൊപ്പം എഴുതി. നിരവധി ആരാധകർ പോസ്റ്റിന് താഴെ കമന്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. എത്ര പേർ നിങ്ങളുടെ വിവാഹത്തിന് ഹൃദയം തകർന്നു. ‘ഒരു ആരാധകൻ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.

MEENA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS
MEENA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS
MEENA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS
MEENA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS

MEENA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS
MEENA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS
MEENA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS
MEENA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS

MEENA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS
MEENA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS
MEENA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS
MEENA GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS

Advertisement
Advertisement