പുതിയ വെറൈറ്റി ഫോട്ടോകള്‍ ശ്രദ്ധ നേടുന്നു. ക്യുട്ട് ചിത്രങ്ങള്‍ പങ്കിട്ട് അനിഖ സുരേന്ദ്രന്‍.

വൈവിധ്യമാർന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ എടുക്കുന്നതിൽ വിദഗ്ദ്ധനായ ഒരു ഫോട്ടോഗ്രാഫറാണ് മഹാദേവൻ തമ്പി. സെലിബ്രിറ്റി ഫാഷൻ ഫോട്ടോഗ്രാഫർ മഹാദേവൻ തമ്പി ഒരു പുതിയ പരീക്ഷണവുമായി എത്തിയിരിക്കുന്നു. നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ ബാലതാരമായി അഭിനയിച്ച അനിഖ സുരേന്ദ്രൻ ഈ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ തിളങ്ങി.

‘മെഴുകുതിരി കന്യക’ എന്ന പ്രമേയത്തിൽ മഹാദേവൻ തമ്പിയാണ് ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തിയത്. ഇരുണ്ട തണലിൽ ഭീതിയുടെ സ്പർശത്തോടെയാണ് ഫോട്ടോഷൂട്ട് എടുത്തത്. മെഴുകുതിരി പുറകിൽ കത്തുന്നു, അനികയുടെ തലയിൽ ഒരു മെഴുകുതിരിയും ഒരു കൈയുടെ തോളിൽ ഒരു രൂപകൽപ്പനയും ഉണ്ട്.

തല ഒരു മെഴുകുതിരി കിരീടം പോലെ കാണപ്പെടുന്നു. കറുത്ത വസ്ത്രം ധരിച്ച അനിഖ ഒരു ഡ്രാക്കുള മോഡൽ പോലെയാണ്. മഹാദേവൻ തമ്പി തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ടിൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിന്റെ ഒരു വീഡിയോ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

സോഷ്യൽ മീഡിയ അനുസരിച്ച്, ഇത് മുമ്പ് കണ്ടിട്ടില്ല. മഹാദേവൻ തമ്പിയുടെ വിവിധ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ഇതിനകം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശ്രദ്ധ നേടിയിട്ടുണ്ട്.

ഇവ മാത്രമല്ല മറ്റു ഇന്സ്ടഗ്രം ഫാന്‍ പേജില്‍ താരത്തിന്‍റെ പുത്തന്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ ഇപ്പോള്‍ വൈറല്‍ ആകുന്നുണ്ട്. ഗ്ലാമര്‍ ലുക്കില്‍ ഉള്ള ഫോട്ടോസ് ആണ് ഇപ്പോള്‍ വൈറല്‍ ആകുന്നത്. നിരവധി ഫാന്‍ പേജില്‍ ഇപ്പോള്‍ ഈ ഫോട്ടോസ് തരംഗം സൃഷ്ടിച്ച് കൊണ്ടിരിക്കുന്നു.

നിരവധി മികച്ച സിനിമകളിൽ താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മികച്ച പ്രേക്ഷക പിന്തുണയും അംഗീകാരവും നേടി. എല്ലാ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും താരം സജീവമാണ്. നടി തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും സിനിമാ കുടുംബ കഥകളും പ്രേക്ഷകരുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നു.

മികച്ച ആരാധക പിന്തുണയോടെ, നിങ്ങൾ പങ്കിടുന്നതെല്ലാം വൈറലാകും. നടി നിരവധി ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകളിൽ പങ്കെടുക്കുകയും ആരാധകരുടെ കൈയ്യടി നേടുകയും ചെയ്തു. നായികയായി അരങ്ങേറ്റം കാത്തിരിക്കുന്ന നടിയുടെ പുതിയ ഫോട്ടോകൾ ഇപ്പോൾ തരംഗമാകുന്നു. മനോഹരമായ കറുത്ത നിറത്തിലുള്ള മനോഹരമായ ചിത്രങ്ങൾ ഇപ്പോൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.