അങ്ങനെ ചെയ്യുന്നത് സിനിമയിൽ കൂടുതൽ അവസരം നൽകുമെന്ന് എല്ലാവരും പറഞ്ഞു, പക്ഷേ അക്കാലത്ത് അതിനുള്ള ധൈര്യം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. സംവൃതയുടെ വാക്കുകൾ പ്രതിധ്വനിക്കുന്നു.

സംവൃത സുനിൽ ഒരു കാലത്ത് മലയാള സിനിമയിലെ ജനപ്രിയ നടിയായിരുന്നു. മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട നായികമാരിൽ ഒരാളാണ് സംവൃത സുനിൽ. ഷലീന സുന്ദരിയാണ് താരം. നടന്റെ അഭിനയ സൗന്ദര്യം അദ്ദേഹത്തെ ആരാധകരോട് കൂടുതൽ അടുപ്പിച്ചു.

മലയാളത്തിലെ എല്ലാ മുൻനിര താരങ്ങൾക്കൊപ്പവും താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഏവരും സ്വീകരിച്ചതും ഏത് വേഷവും അനായാസം കൈകാര്യം ചെയ്തതുമായ നടി പെട്ടെന്ന് തന്നെ ആരാധകരുടെ പ്രിയങ്കരിയായി. നടന്റെ അഭിനയ മികവ് എല്ലാ മേഖലകളിലും പ്രശംസിക്കപ്പെട്ടു.

ഒരുപാട് മികച്ച കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ച് പ്രേക്ഷകരെ നേടുകയും മലയാള സിനിമയിൽ സജീവമായിരിക്കുകയും ചെയ്ത സമയത്താണ് നടി വിവാഹിതയായത്. തുടർന്ന് ചലച്ചിത്ര ലോകം ഉപേക്ഷിച്ച് താരം അമേരിക്കയിൽ സ്ഥിരതാമസമാക്കി.

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ അദ്ദേഹം സിനിമയിൽ സജീവമായതിനാൽ പലരും പറയുന്ന അഭിപ്രായങ്ങളെക്കുറിച്ചാണ് താരം സംസാരിക്കുന്നത്. വളരെ വേഗം വാക്കുകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും കാട്ടുതീ പോലെ പടരുകയും ചെയ്തു. താരം ഇപ്പോൾ സിനിമയിൽ നിന്ന് അകലെയാണെങ്കിലും,

താരത്തിന്റെ ആരാധകരുടെ എണ്ണത്തിൽ മാറ്റമില്ലെന്ന് ഇത് സൂചിപ്പിക്കുന്നു. അവന്റെ മുൻ പല്ലുകൾ ശരിയായ ക്രമത്തിലായിരുന്നില്ല. അതുകൊണ്ടാണ് താൻ സുന്ദരിയല്ലെന്ന് പറയുന്ന ഒരു കൂട്ടം ആളുകളുണ്ടെന്ന് നടി പറയുന്നത്.

പക്ഷേ താരത്തിന് അത് ഒരു ഐഡന്റിറ്റിയായിരുന്നു. ആ പല്ല് മറ്റുള്ളവയിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമാക്കുകയും നക്ഷത്രത്തിന്റെ ഭംഗി വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തു.

നിലവിലുള്ള പല്ല് വൃത്തികെട്ടതാണെന്ന് പറഞ്ഞ ധാരാളം ആളുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നുവെന്നും അത് മാറ്റിസ്ഥാപിച്ചാൽ സിനിമയിൽ ധാരാളം അവസരങ്ങൾ ഉണ്ടാകുമെന്നും താരം പറയുന്നു. എന്നാൽ സിനിമയിലെ മികച്ച അവസരങ്ങളുടെ ലോകത്തിനായി പല്ല് മാറ്റാനുള്ള ധൈര്യം തനിക്കില്ലെന്ന് താരം പറഞ്ഞു.

SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS
SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS
SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS
SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS

SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS
SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS
SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS
SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS

SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS
SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS
SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS
SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS

SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS
SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS
SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS
SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS

SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS
SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS
SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS
SAMVRUTHA SUNIL GOOGLE PHOTOS