തമിഴ് നടൻ അജിത്തിന്റെ വീടിന് മുന്നിൽ സ്വയം തീകൊളുത്തി ആത്മഹത്യക്ക് ശ്രമിച്ചു.. ശാലിനിക്കെതിരെ ഗുരുതര ആരോപണവുമായി യുവതി

തമിഴ് സിനിമയുടെ തല എന്നാണ് അജിത്ത് അറിയപ്പെടുന്നത്. മലയാളികൾ ഉൾപ്പെടെ നിരവധി ആരാധകരുണ്ട് അജിത്തിന്. വർഷത്തിൽ ഒരു സിനിമ മാത്രം ചെയ്യുന്ന അജിത് എപ്പോഴും തന്റെ സിനിമകൾക്കായി കാത്തിരിക്കുകയാണ്. വാലിമൈയാണ് താരത്തിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രം.

അതേസമയം, അജിത്ത് ഇപ്പോൾ ലോകമെമ്പാടും ബൈക്കുകൾ ഓടിക്കുന്നു. ഇതിനിടെ അജിത്തിന്റെ വീടിനു മുന്നിൽ ഒരു യുവതി ആത്മഹത്യക്ക് ശ്രമിച്ചു. നഴ്സായ ഫർസാന സ്വയം തീകൊളുത്തി ആത്മഹത്യക്ക് ശ്രമിച്ചു. മുങ്ങാൻ ശ്രമിച്ച ഒരു സ്ത്രീയെ പോലീസും നാട്ടുകാരും ചേർന്ന് രക്ഷപ്പെടുത്തി.

അജിത്ത് കാരണം താൻ ആത്മഹത്യ ചെയ്യുകയാണെന്ന് യുവതി പറയുന്നു. ഫർസാന ഒരു സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയിൽ ജോലി ചെയ്തു. അജിത്തും ശാലിനിയും ചികിത്സയ്ക്കായി ആശുപത്രിയിൽ എത്തിയപ്പോൾ ഫർസാന അവരോടൊപ്പം ഒരു വീഡിയോ എടുത്തു.

ഇത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവയ്ക്കുകയും ചെയ്തു. ഇതോടെ ഫർസാനയെ ആശുപത്രി ജോലിയിൽ നിന്ന് പിരിച്ചുവിട്ടു. ജോലിസ്ഥലത്തെ നിയമങ്ങൾ ലംഘിച്ചുവെന്ന് ആരോപിച്ച് ഫർസാനയെ ആശുപത്രി അധികൃതർ പുറത്താക്കി. ഇതോടെ ഫർസാന ശാലിനിയെ കണ്ട് സഹായം അഭ്യർത്ഥിച്ചു.

എന്നാൽ ഫർസാനയുടെ അഭ്യർത്ഥന ശാലിനി ശ്രദ്ധിച്ചില്ല. ഇതോടെ ഫർസാന അജിത്തിന്റെ വീടിനു മുന്നിൽ ആത്മഹത്യ ഭീഷണി മുഴക്കി. ജോലി നഷ്ടപ്പെടാൻ കാരണം അജിത്ത് ആണെന്നും അജിത്തിനെ കാണാൻ ആഗ്രഹമുണ്ടെന്നും പറഞ്ഞ് അവർ കരയാൻ തുടങ്ങി.

താരത്തിന്റെ വീട്ടിൽ കാവൽ നിൽക്കുന്ന പോലീസ് അവരെ തടഞ്ഞു. ഇതോടെ ഫർസാനയ്ക്ക് തീപിടിച്ചു. എന്നാൽ, പോലീസും ചില നാട്ടുകാരും സ്ഥലത്തെത്തി അവരുടെ ശരീരത്തിൽ വെള്ളം ഒഴിച്ച് തീ കൊളുത്തി.

പിന്നീട് അവരെ അറസ്റ്റ് ചെയ്ത് കൗൺസിലിംഗ് നൽകി വിട്ടയച്ചു. അവർക്കെതിരെ ഒരു കേസും രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിട്ടില്ല.