ഞാൻ ചെറുപ്പമായിരുന്നപ്പോൾ, കന്യകയായിരിക്കുന്നതിലും അവിവാഹിതനായിരിക്കുന്നതിലും കാമുകൻ ഇല്ലാത്തതിലും വ്യത്യാസങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. ഇപ്പോൾ എല്ലാവരും ഒരു ‘പേർസണൽ ലൈഫ്’ ശൈലിയിലേക്ക് മാറിയിരിക്കുന്നു. കൗതുകം തോനുന്ന ആ മറുപടി ഇങ്ങനെ.

മുൻ ബോളിവുഡ് നടിയും ടെലിവിഷൻ അവതാരകയുമാണ് പൂജാ ബേദി. കലാരംഗത്ത് അറിയപ്പെടുന്ന കുടുംബത്തിലാണ് താരം ജനിച്ചത്. പ്രശസ്ത ക്ലാസിക്കൽ നർത്തകി പ്രൊതിമ ബേദിയുടെയും അന്താരാഷ്ട്ര ചലച്ചിത്ര നടൻ കബീർ ബേദിയുടെയും മകളാണ് പൂജ.

1991 മുതൽ 1995 വരെ പൂജ ബോളിവുഡ് സിനിമകളിൽ ശ്രദ്ധേയമായ വേഷങ്ങൾ ചെയ്തു. അതേസമയം, പൂജ നിരവധി പരസ്യങ്ങളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ഒരു കാമസൂത്ര ഗർഭനിരോധന ഗുളികയുടെ പരസ്യത്തിലാണ് പൂജയെ കണ്ടത്. 1991 -ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ വിശാങ്കന്യ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അവർ അഭിനയരംഗത്തെത്തിയത്.

1992 ൽ ജോ ജീതാ വാഹി സിക്കന്ദർ ആമിർ ഖാനൊപ്പം അഭിനയിച്ചു. അവൾ ഇപ്പോൾ പൂജ മൃഗശാല ചാനലിന്റെ ജസ്റ്റ് ജസ്റ്റ് പേജ് -3, ജസ്റ്റ് പൂജ എന്നീ ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. അഭിനയ രംഗത്തും അവതരണ മേഖലയിലും വ്യത്യസ്തത സൃഷ്ടിച്ച് താരം ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയിട്ടുണ്ട്.

1995 ൽ നടി വിവാഹിതയായി. നടന്റെ ജീവിതപങ്കാളിയാണ് ഫർഹാൻ അബ്രഹാം. വിവാഹത്തിന് ശേഷം നടി അഭിനയം നിർത്തി. വിവാഹമോചനത്തിനുശേഷം 2022 ൽ അവൾ അഭിനയം പുനരാരംഭിച്ചു. നടിക്ക് രണ്ട് കുട്ടികളുണ്ട്. തുടർച്ചയായ രണ്ടാം തവണയും താരം പ്രേക്ഷകരെ ആകർഷിക്കുന്നു.

അവൾ നിലവിൽ ഹാബിറ്റാറ്റ് ഫോർ ഹ്യുമാനിറ്റി, എച്ച്ഐവി / എയ്ഡ്സ് അവബോധം, സ്തനാർബുദ ബോധവൽക്കരണ പരിപാടികൾ എന്നിവയ്ക്ക് പിന്നിലാണ്. അതുകൊണ്ടാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും താരത്തിന് നിറഞ്ഞ കൈയ്യടിയും പ്രേക്ഷക പിന്തുണയും മികച്ച ആരാധക കമന്റുകളും ഉള്ളത്.

ഇപ്പോൾ സാമൂഹ്യമാറ്റത്തെക്കുറിച്ച് താരം എടുത്ത വാക്കുകളിലേക്ക് ആരാധകർ എത്തിയിരിക്കുന്നു. യുവാക്കൾ മുതൽ യുവാക്കൾ വരെ ഒരുപാട് മാറ്റങ്ങൾ സംഭവിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് താരം പറഞ്ഞു. ഞാൻ ചെറുപ്പമായിരുന്നപ്പോൾ,
കന്യകയായിരിക്കുന്നതിലും അവിവാഹിതനായിരിക്കുന്നതിലും കാമുകൻ ഇല്ലാത്തതിലും വ്യത്യാസങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. ഇപ്പോൾ എല്ലാവരും ‘വ്യക്തിപരമായ’ ജീവിതശൈലിയിലേക്ക് മാറിയെന്ന് താരം പറഞ്ഞു.