സ്റ്റാർ മാജിക്കിന് ഒരു വിമർശനം പോസ്റ്റ് ചെയ്ത യുവാവിനെ സ്വകാര്യമായി മറുപടി കൊടുത്ത് താരം ; സ്റ്റാർമാജിക് താരം അനുമോളിനെതിരെ തെളിവുമായി യുവാവ്.

Advertisement

Advertisement

കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് ദിവസങ്ങളായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഏറ്റവുമധികം ചർച്ച ചെയ്യപ്പെട്ട മലയാളം റിയാലിറ്റി ഷോയാണ് സ്റ്റാർ മാജിക്. സ്റ്റാർ മാജിക് ഒരു വലിയ പ്രോഗ്രാം ആണ്, നിരവധി മലയാള കലാകാരന്മാർ ഒരുമിച്ച് ഒരു വേദിയിൽ വ്യത്യസ്ത ഗെയിമുകൾ കളിക്കുന്നു.

Advertisement

ടിആർപി റേറ്റിംഗ് ഉണ്ടായിരുന്നിട്ടും, സ്റ്റാർ മാജിക് മുന്നിലാണ്. കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളിൽ സ്റ്റാർ മാജിക് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ച ചെയ്യപ്പെടാൻ കാരണം, ചലച്ചിത്ര നടൻ സന്തോഷ് പണ്ഡിറ്റിനെ പരിപാടിയിലേക്ക് ക്ഷണിച്ചതിന് ശേഷം, മലയാള നടി നവ്യ നായർ ഉൾപ്പെടെയുള്ള സ്റ്റാർ മാജിക്കിലെ മറ്റ് അംഗങ്ങൾ,

Advertisement

സന്തോഷ് പണ്ഡിറ്റിനെ പരസ്യമായി വിമർശിച്ചു എന്നതാണ്. ഇത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വലിയ ചർച്ചയായി മാറിയിരുന്നു. സന്തോഷ് പണ്ഡിറ്റ് തന്നെ ഫേസ്ബുക്കിൽ തത്സമയം വന്നു. ഇപ്പോൾ സ്റ്റാർ മാജിക് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടു.

Advertisement

സ്റ്റാർ മാജിക്കിലെ മത്സരാർത്ഥിയായ അനുമോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തന്റെ ആരാധകരോട് മോശമായി പെരുമാറിയതാണ് ചർച്ചയ്ക്ക് പ്രധാന കാരണം. ഭീഷണിപ്പെടുത്തുന്ന വ്യക്തിഗത സന്ദേശം അയച്ചതിന് അനുമോൾ അത്തരം വിമർശനത്തിന് വിധേയനായി.

സന്തോഷ് പണ്ഡിറ്റ് വിവാദത്തെ തുടർന്നാണ് ചർച്ച നടക്കുന്നത്. സ്റ്റാർ മാജിക്കിനെതിരെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വ്യാപക പ്രതിഷേധം ഉയരുന്നതിനിടയിൽ, ഒരു യുവാവ് സ്റ്റാർ മാജിക്കിൽ അനുമോൾ മെസഞ്ചറിൽ വന്ന് മോശം പെരുമാറ്റത്തിന്റെ തെളിവുകളുമായി ഒരു സ്ക്രീൻഷോട്ട് പങ്കിട്ടു.

സ്റ്റാർ മാജിക്കിനെ വിമർശിച്ചതിന് ശേഷം, ഒരു കാരണവശാലും സ്റ്റാർ മാജിക്കിനെ വിമർശിക്കരുതെന്ന് അനുമോൾ ഒരു വ്യക്തിഗത സന്ദേശവുമായി എത്തി. അയാൾ അത് അർഹിക്കുന്നില്ല, കുറഞ്ഞത് നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ഓസ്കാർ അവാർഡ്, കുറഞ്ഞത് ഒരു ഭാരത് അവാർഡ്.

നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ജോലിയുണ്ടോ? നിങ്ങൾ വെറുപ്പുളവാക്കുന്നതാണെന്ന് അനുമോൾ സന്ദേശത്തിൽ മറുപടി നൽകി. വിവാദമായ ഈ ചാറ്റും സ്ക്രീൻഷോട്ടും പങ്കുവച്ചുകൊണ്ടാണ് അനുമോൾ പുറംലോകത്തിന് തന്റെ പ്രത്യേകത കാണിച്ചത്.

ഒരു നടിയെങ്കിലും ആ സ്വഭാവം കാണിക്കുന്നുണ്ടോ എന്ന് സമൂഹം ചോദിക്കുന്നു. സമൂഹത്തിലെ അത്യാവശ്യ സെലിബ്രിറ്റി പദവിയുള്ള ഒരു താരത്തിന്റെ ഇത്തരത്തിലുള്ള മനോഭാവം ആരാധകരെ വളരെയധികം അസ്വസ്ഥരാക്കി.

Advertisement
Advertisement