നല്ല ബെസ്റ്റ് ആളാ സാമന്തയെ ഉപദേശിക്കുന്നത്.. വേര്‍പിരിഞ്ഞ സമാന്തക്ക്,, വേര്‍പിരിയലില്‍ പേരുകേട്ട വനിതാ വിജകുമാര്‍ കൊടുത്ത ഉപദേശം വൈറല്‍ ആകുന്നു..

Advertisement

Advertisement

തെന്നിന്ത്യൻ താരജോഡികളായ സാമന്തയും നാഗചൈതന്യയും വേർപിരിഞ്ഞു എന്ന വാർത്ത കേട്ട് ആരാധകർ ഞെട്ടി. തങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട താരങ്ങളുടെ വേർപിരിയൽ വാർത്ത ആരാധകർക്കിടയിൽ വലിയ നിരാശയുണ്ടാക്കി.

Advertisement

അവരുടെ ആരാധകർ സ്നേഹപൂർവ്വം ചായ്‌സാം എന്ന് വിളിക്കുന്ന താരങ്ങൾ തങ്ങളുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പോസ്റ്റിലൂടെ വിവാഹമോചനം പ്രഖ്യാപിച്ചു. തങ്ങൾ വിവാഹമോചനം നേടുകയാണെന്നും സുഹൃത്തുക്കളായി തുടരുമെന്നും ദമ്പതികൾ പ്രഖ്യാപിച്ചു.

Advertisement

എന്നാൽ ഇതിന് ശേഷം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നടി സാമന്ത കടുത്ത വിമര്‍ശനം നേരിട്ടു. വിവാഹമോചനത്തിന് കാരണം സാമന്തയുടെ മോശം പ്രവൃത്തികളാണെന്നാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ ചർച്ച. സാമന്തയ്ക്ക് മറ്റൊരു പ്രണയമുണ്ടെന്നും അവസരവാദിയാണെന്നും വിമർശകർ ആരോപിച്ചു.

Advertisement

എന്നാൽ സാമന്ത മറുപടിയുമായി എത്തി. ഇത്തരം ആരോപണങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്നെ തകർക്കാൻ കഴിയില്ലെന്ന് താരം പറഞ്ഞു. വിമർശനത്തിന് ശേഷം, അതിനെ ചോദ്യം ചെയ്യാൻ സാമന്ത ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോയി. “ഒരു സമൂഹമെന്ന നിലയിൽ, ഞങ്ങൾക്ക് അടിസ്ഥാനപരമായി ധാർമ്മികതയില്ല,”

സാമന്ത പോസ്റ്റിൽ പങ്കുവെച്ചു. ഇപ്പോൾ നടി വനിതാ വിജയകുമാർ സാമന്തയുടെ പിന്തുണയുമായി എത്തിയിരിക്കുകയാണ്. തന്റെ പോസ്റ്റ് പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ടാണ് നടി പ്രതികരിച്ചത്. “ഇവിടെ ഒരു സമൂഹവുമില്ല, കുഞ്ഞേ,

നിങ്ങളുടെ ജീവിതം നയിക്കുക. പ്രേക്ഷകർ നിങ്ങളുടെ ചിത്രങ്ങൾ മാത്രമാണ് നോക്കുന്നത്. വീഡിയോ വ്യത്യസ്തമാണ്. ജീവൻ വിലപ്പെട്ടതാണ്. സംഭവിക്കുന്ന എല്ലാത്തിനും ഒരു കാരണമുണ്ട്. “ശക്തി ഉണ്ടാകട്ടെ,” സ്ത്രീ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ എഴുതി.

samanthaa NSTAGRAM

samanthaa NSTAGRAM

samanthaa NSTAGRAM

samanthaa NSTAGRAM

Advertisement
Advertisement