ഇനി തന്‍റെ ദിവസമാ.. സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ തരംഗമായി ഗ്രേസ് ആന്റണിയുടെ ഗ്ലാമര്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌… ഗ്ലാമര്‍ ചിത്രം ആയതിനാല്‍ ആരാധകര്‍ കൂട്ടത്തോടെ താരത്തിന്‍റെ ഇന്സ്ടഗ്രമിലെക്ക് ഇരച്ചുകേറുകയാണ് ഇപ്പോള്‍

കുമ്പളങ്ങി നൈറ്റസ് എന്ന സിനിമയില്‍ ഷമ്മിയുടെ ഭാര്യയായി തിളങ്ങിയ ഗ്രേസ് ആന്റണിയെ മലയാളികൾക്ക് മറക്കാനാവില്ല. ആ സിനിമയിൽ ഗ്രേസ് വളരെ സുന്ദരിയായിരുന്നു. ഷമ്മി എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഫഹദ് ഫാസിലിനൊപ്പം ഗ്രേസ് സഹനടിയായിരുന്നു.

ഒമർ ലുലു സംവിധാനം ചെയ്ത ഹാപ്പി വെഡ്ഡിങ്ങിലൂടെയാണ് ഗ്രേസ് അഭിനയരംഗത്തെത്തുന്നത്. അതിൽ അദ്ദേഹം ഒരു ചെറിയ പങ്ക് വഹിച്ചുവെങ്കിലും ധാരാളം അവസരങ്ങൾ അദ്ദേഹത്തെ പിന്തുടർന്നു. ജോർജേട്ടൻസ് പൂരം, ലക്ഷ്യം, തമാശ, പ്രതി പൂവൻകോഴി തുടങ്ങിയ സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ചിത്രങ്ങളിൽ അദ്ദേഹം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഒരു മാധ്യമത്തിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ, താൻ ഒരുപാട് കഷ്ടപ്പാടുകളോടെയും കഠിനാധ്വാനത്തിലൂടെയുമാണ് ഇവിടെ എത്തിയതെന്ന് താരം പറഞ്ഞു. ആ അഭിമുഖത്തിൽ, തന്റെ പിതാവ് ടൈൽ തൊഴിലാളിയാണെന്നും അത് ഒരിക്കലും അങ്ങനെ തോന്നുന്നില്ലെന്നും ഗ്രേസ് പറഞ്ഞു.

റിച്ചാർഡ് ആന്റണിയാണ് ഗ്രേസിന്റെ ഛായാഗ്രഹണം നടത്തിയത്. കാമില ബോട്ടിക്കാണ് വേഷം. ഫോട്ടോകൾ വിഷ്ണു തച്ചന വീണ്ടും സ്പർശിച്ചു.ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോസ്റ്റ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിക്കഴിഞ്ഞു.

നിരവതി കമന്റുകളാണ് ഫോട്ടോക്ക് വരുന്നത് ഒരു ഗ്ലാമര്‍ ചിത്രം ആയതിനാല്‍ ആരാധകര്‍ കൂട്ടത്തോടെ താരത്തിന്‍റെ ഇന്സ്ടഗ്രമിലെക്ക് ഇരച്ചുകേറുകയാണ് ഇപ്പോള്‍ . രസകരമായ കമന്റുകളുടെ കളിയാണ്‌ അതില്‍. “” ഇങ്ങനെ നോക്കി കൊല്ലല്ലേ”, ഷമ്മിയുടെ ഭാര്യ വേറെ മൂടിലാ, ഗ്ലാമര്‍ ആയിട്ടുണ്ട് എന്നൊക്കെ ഉള്ള കമന്റുകള്‍ ധാരാളം വരുന്നുണ്ട്.

മാത്രമല്ല സിനിമ മേഖലയില്‍ നിന്നുള്ള നിരവധിപേരും കമന്റും ആശംസകളുമായി എത്തുന്നു. ഒരു തനി മലയാളി ലുക്കില്‍ നിന്നും ഗ്ലാമര്‍ ലോകത്തേക്ക് ചുവടുവെച്ചാല്‍ താന്‍ പൊളിക്കും എന്നും ഗ്രസ് ഇതിലുടെ എടുത്തു കാണിക്കുന്നു..

ആരാധകര്‍ ഇത് ഒരു വലിയ കാഴ്ച തന്നെയാണ് ഷമ്മിയുടെ ഭാര്യയായി എത്തിയ താരത്തിന്‍റെ ഈ മാറ്റംകണ്ടു കണ്ണ് തള്ളിയിരിക്കുകയാണ് ഇപ്പോള്‍. ചുരുക്കം ചില സാധാചാര ആങ്ങളമാര്‍ തലപോക്കിയിയ്ട്ടുന്ദ്. ആ കമന്റ്സ് ഒന്നും താരം കാര്യമായി എടുക്കുന്നില്ല..