വല്ലാതെ പേടിച്ചിരുന്നു അത്കൊണ്ടാണ് നിര്‍ത്താതെ പോയത് ⚠️⚠️ “” എല്ലാത്തിനും ഒടുവില്‍ മാപ്പും പറഞ്ഞു”” പക്ഷെ അങ്ങനെ നിര്‍ത്താതെ പോകാന്‍ പാടുണ്ടോ ..❌❌

തൃശൂരിലെ ഗായത്രി ആർ സുരേഷ് മലയാളത്തിലെ മുൻനിര യുവതാരങ്ങൾക്കൊപ്പം അഭിനയിച്ച നടിയാണ്. കുഞ്ചാക്കോ ബോബന്റെ നായികയായി ജംനാ പരിയോടെയായിരുന്നു തുടക്കം. താരം ഇപ്പോൾ ഒരു അപകടത്തിലാണ്. കാറിൽ കാക്കനാട്ടേക്ക് പോവുകയായിരുന്ന ഗായത്രിയും സുഹൃത്തും ഒരു വാഹനവുമായി കൂട്ടിയിടിക്കുകയായിരുന്നു,

ഇത് നടിയും സുഹൃത്തും വാഹനം നിർത്താത്ത സംഭവത്തിലേക്ക് നയിച്ചു. ഈ വീഡിയോ ഒരു വാഹനാപകടത്തിൽ നിന്നുള്ളതാണ്. ഗായത്രിയെയും കൂട്ടുകാരിയെയും മറ്റ് യാത്രക്കാർ തടഞ്ഞുനിർത്തി നടിയോട് ആക്രോശിക്കുന്നതാണ് വീഡിയോയിലുള്ളത്. വീഡിയോ വൈറലായതോടെ വിശദീകരണവുമായി ഗായത്രി സുരേഷ് രംഗത്തെത്തി. ‘ ഒരു വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി.

പലരും അതിനെക്കുറിച്ച് മെസേജ് അയച്ചും ഫോൺ വിളിച്ചും അന്വേഷിച്ചു. നിങ്ങൾക്ക് എന്നെക്കുറിച്ച് ഒരു മോശം മതിപ്പ് ഉണ്ടാകാതിരിക്കാൻ ഞാൻ ഇപ്പോൾ ഈ വീഡിയോ പങ്കിടുന്നു. ഞങ്ങൾ കാക്കനാട്ടേക്ക് പോവുകയായിരുന്നു. അപ്പോൾ മുന്നിൽ ഒരു വണ്ടി ഉണ്ടായിരുന്നു.

അതിനെ മറികടക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടെ അപ്രതീക്ഷിതമായി മറ്റൊരു വാഹനം വന്ന് അപകടം വരുത്തി. വാഹനത്തിന്റെ സൈഡ് മിറർ പോയി. മറ്റാർക്കും പരിക്കില്ല. ഞങ്ങൾ ഒരു തെറ്റ് ചെയ്തു, കാർ നിർത്തുമെന്ന് ഭയന്ന് ഞങ്ങൾ പോയി. ഞാൻ ഒരു നടിയാണ്.

ആ വാഹനത്തിൽ അവർ എന്നെ കണ്ടപ്പോൾ, അവിടെയുള്ള ആളുകൾ ഈ സാഹചര്യം എങ്ങനെ കൈകാര്യം ചെയ്യുമെന്ന് ഞങ്ങൾ ഭയപ്പെട്ടു. അവൻ ഭയപ്പെട്ടു, നിർത്തിയില്ല. ആ തെറ്റ് മാത്രമാണ് ഞങ്ങൾ ചെയ്തത്. പക്ഷേ, ഒരുപാട് വാഹനങ്ങളുമായി ഒരു സിനിമാറ്റിക് ശൈലിയിൽ അവർ ഞങ്ങളെ പിന്തുടർന്നു. പിന്നെ ഞങ്ങൾ അവരോട് ദീർഘനേരം ക്ഷമ ചോദിച്ചു.


എന്നാൽ പോലീസ് വരാതെ തങ്ങൾ പോകില്ലെന്ന് അവർ പറഞ്ഞു. ഭയം കാരണം വാഹനം നിർത്തിയില്ല.തുടർന്ന് പോലീസ് എത്തി പ്രശ്നം ഒത്തുതീർപ്പാക്കി. സംഭവത്തിൽ ആർക്കും പരിക്കില്ല. നിങ്ങൾ സ്വയം മോശമായി ചിന്തിക്കാതിരിക്കാനാണ് ഞാൻ ഈ വീഡിയോ പോസ്റ്റ് ചെയ്തതെന്ന് ഗായത്രി സുരേഷ് പറഞ്ഞു.

അപകടമുണ്ടാക്കുന്നത് തെറ്റാണോ എന്ന് തത്സമയം ചോദിച്ചപ്പോൾ, അത് മനalപൂർവ്വമോ അല്ലാതെയോ അല്ലെന്ന് ഗായത്രി മറുപടി പറഞ്ഞു. ഇന്ന് രാവിലെ മുതൽ പലരും അപകടത്തിന്റെ വീഡിയോ കാണുന്നുണ്ടെന്നും അവരുടെ ആരോഗ്യം മോശമാണെന്നും ഗായത്രി പറഞ്ഞു.