മറ്റൊരു ബന്ധമുണ്ടെന്നും,🙆‍♀️🙆‍♀️ കുട്ടികൾ വേണ്ടെന്നും എന്നൊക്കെ അവർ പ്രചരിപ്പിച്ചു..🤰🤰 ‘- അപവാദങ്ങളോട് ശക്തമായി പ്രതികരിച്ച് സാമന്ത ❤️👍

സാമന്തയുടെയും നാഗചൈതന്യയുടെയും വിവാഹമോചനം കഴിഞ്ഞ ഏതാനും ആഴ്ചകളായി തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമകളിൽ വാർത്തയായിരുന്നു. ഇരുവരും തമ്മിലുള്ള വേർപിരിയൽ ആരാധകരെയും സിനിമാ പ്രേമികളെയും ഒരുപോലെ അസ്വസ്ഥരാക്കി.

സോഷ്യൽ മീഡിയ അക്കൗണ്ടുകളിലൂടെയാണ് സാമന്തയും നാഗചൈതന്യയും വേർപിരിയുന്നതായി ആദ്യം അറിയിച്ചത്. വാർത്തകൾ നിറഞ്ഞപ്പോൾ, പല പ്രമുഖ മാധ്യമങ്ങളും ഓൺലൈൻ മാധ്യമങ്ങളും യൂട്യൂബ് ചാനലുകളും പിളർപ്പിന് സ്വയം കുറ്റപ്പെടുത്തി.

പലതും അപവാദങ്ങളും തെറ്റായ കഥകളുമായിരുന്നു എന്നതാണ് സത്യം. സാമന്തയ്ക്കെതിരെ കൂടുതൽ കൂടുതൽ നുണകൾ പ്രചരിച്ചു. ഒരു തരത്തിൽ, മാധ്യമങ്ങൾ അവരുടെ വിവാഹമോചനം ആഘോഷിക്കുകയായിരുന്നു. ഇപ്പോൾ ഇതിനെതിരെ സാമന്ത പരസ്യമായി പ്രതികരിച്ചു.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ കഥ പോസ്റ്റ് ചെയ്തായിരുന്നു താരത്തിന്റെ പ്രതികരണം. എന്റെ വ്യക്തിപരമായ പ്രതിസന്ധിയിൽ നിങ്ങളുടെ വൈകാരിക ഉൾപ്പെടുത്തൽ എന്നെ കീഴടക്കി. നിങ്ങളുടെ അഗാധമായ സഹതാപങ്ങൾക്കും ആശങ്കകൾക്കും വ്യാജ കിംവദന്തികൾക്കും കഥകൾക്കുമെതിരെ സ്വയം പ്രതിരോധിച്ച എല്ലാവർക്കും നന്ദി.

എനിക്ക് മറ്റൊരു ബന്ധമുണ്ടെന്നും ഒരിക്കലും കുട്ടികളെ ആഗ്രഹിച്ചിട്ടില്ലെന്നും ഞാൻ ഒരു അവസരവാദിയാണെന്നും ഒടുവിൽ ഞാൻ ഗർഭച്ഛിദ്രം നടത്തിയെന്നും അവൾ എന്നോട് പറഞ്ഞു. വിവാഹമോചനം തന്നെ വളരെ വേദനാജനകമായ കാര്യമാണ്.

എല്ലാം നേരെയാക്കാൻ സമയം അനുവദിക്കുക. വ്യക്തിപരമായി എനിക്ക് നേരെയുള്ള ഈ ആക്രമണം നിരന്തരമാണ്. എന്നാൽ ഇവിടെ ഞാൻ നിങ്ങൾക്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു .. ഇതും മറ്റൊന്നും എന്നെ നശിപ്പിക്കാൻ ഞാൻ ഒരിക്കലും അനുവദിക്കില്ല ..

’, സാമന്ത ദേഷ്യത്തോടെ പ്രതികരിച്ചു. താരത്തിന്റെ പ്രതികരണം സോഷ്യൽ മീഡിയയിലുടനീളം ആരാധകർ സ്വീകരിച്ചു. വ്യാജ വാർത്ത നൽകുന്നവർക്കെതിരെ നടി നിയമനടപടി സ്വീകരിക്കുമെന്ന് അഭ്യൂഹങ്ങളുണ്ട്. എന്തായാലും വലിയ വാര്‍ത്ത‍തന്നെയായിരുന്നു ഇവ