ആളൊഴിഞ്ഞ സ്ഥലത്ത് വെച്ച് യുവതികളെ പിന്തുടര്‍ന്ന് മാറില്‍ പിടിക്കുന്ന ആളെ അറസ്റ്റ് ചെയ്യ്തു..🤜🏻🤜🏻🤜🏻 ഇവനൊക്കെ എന്തിന്‍റെ ******* ആണ്🤜🏻🤜🏻🤜🏻

ഒറ്റയ്ക്ക് യാത്ര ചെയ്ത യുവതിയെ കടന്നു പിടിച്ച യുവാവിനെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. എടക്കര കാവുക്കാട് സ്വദേശി ശ്രീജിത്ത് (35) ആണ് അറസ്റ്റിലായത്. ശ്രീജിത്തിന്റെ ആക്രമണത്തിനിരയായ യുവതിയുടെ പരാതിയിലാണ് അറസ്റ്റ്.

ഈ മാസം 13നായിരുന്നു സംഭവം. രാത്രി ഏഴരയോടെ ജോലി കഴിഞ്ഞ് സ്കൂട്ടറിൽ വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങുകയായിരുന്ന പെൺകുട്ടിയെ ആളൊഴിഞ്ഞ സ്ഥലംവരെ പിന്തുടര്‍ന്ന ശേഷം മാറില്‍ കയറിപിടിക്കുകയായിരുന്നു. അക്രമത്തിന്റെ അഗതത്തില്‍ വണ്ടിയില്‍ നിന്നും വീണ നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയത്.

പെട്ടെന്നുണ്ടായ ആക്രമണത്തിൽ യുവതി സ്കൂട്ടറുമായി മറിഞ്ഞു. താഴെ വീണ പെൺകുട്ടിയുടെ മൃതദേഹം പിടിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടെ യുവതി ബഹളം വയ്ക്കുകയായിരുന്നു. യുവതി ബഹളം വച്ചതോടെ ശ്രീജിത്ത് ബൈക്കിൽ രക്ഷപ്പെട്ടു.

ഹെൽമറ്റ് ധരിച്ചിരുന്നതിനാൽ ആളെ തിരിച്ചറിയാനായിട്ടില്ല. പിന്നീട് അയൽവാസികൾ നൽകിയ രഹസ്യവിവരത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ പോലീസ് നടത്തിയ അന്വേഷണത്തിലാണ് പ്രതിയെ കണ്ടെത്തിയത്. പ്രതികൾ മുൻപും സമാനമായ രീതിയിൽ പെൺകുട്ടികളെ ആക്രമിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു.