ഈ പ്രമുഖ നടിയുടെ രഹസ്യം പുറംലോകം അറിഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ..🤩🤩 ശരത്കുമാറിന്റെ മകൾ വരലക്ഷ്മി പങ്കുവെച്ച ചിത്രങ്ങൾ ആണ് രഹസ്യം പുറത്താക്കിയത്😇😇😇😇

ഐശ്വര്യ റായിയാണ് സൗന്ദര്യമെന്ന വാക്കിലെ നായിക. സുന്ദരിയായ ഒരു വീടിന്റെ ഉടമയാണ് നടി. സുന്ദരിയായ ഒരു സ്ത്രീയെ പൂർണ്ണതയിൽ വരയ്ക്കുന്ന ഒരു മികച്ച ചിത്രകാരിയെപ്പോലെയാണ് ഐശ്വര്യ റായ്. അതുകൊണ്ടാണ് ഈ സുന്ദരി ലോകസുന്ദരി പട്ടം നേടിയത്.

ഐശ്വര്യ റായ് ഒരു നടി മാത്രമല്ല, മോഡലും നർത്തകിയും നിർമ്മാതാവുമാണ്. ബോളിവുഡ് മസിൽമാൻ സൽമാൻ ഖാനുമായിട്ടായിരുന്നു ഐശ്വര്യ റായ് ബച്ചന്റെ ആദ്യ പ്രണയം. എന്നാൽ, 1999ൽ തുടങ്ങിയ ഇവരുടെ പ്രണയം 2000ൽ അവസാനിച്ചു.

വാക്കുകളും ശാരീരികവുമായ പീഡനങ്ങൾ അവസാനിപ്പിക്കുകയാണെന്ന് ഐശ്വര്യ അന്ന് മാധ്യമങ്ങളോട് പറഞ്ഞു. പിന്നീട് ബോളിവുഡ് റൊമാന്റിക് ഹീറോ വിവേക് ​​ഒബ്‌റോയിയുമായി പ്രണയത്തിലായി, എന്നാൽ 2005 ആയപ്പോഴേക്കും ഐശ്വര്യ റായ് ആ പ്രണയത്തിനും ഫുൾ സ്റ്റോപ്പ് ഇട്ടു.

ഐശ്വര്യ റായ് ബച്ചനുമായി പ്രണയത്തിലായ അഭിഷേക് ബച്ചൻ സിനിമയിൽ സജീവമല്ലെങ്കിലും ഗോസിപ്പ് കോളങ്ങളിലെ സ്ഥിരം സാന്നിധ്യമാണ്. വിവാഹത്തിനും ജനനത്തിനും ശേഷം ഐശ്വര്യ റായിയും അഭിഷേക് ബച്ചനും വേർപിരിയുകയാണെന്ന് അഭ്യൂഹങ്ങളുണ്ട്.

എന്നാൽ താര കുടുംബം ഇന്നും മാതൃകാപരമായ കുടുംബ ജീവിതം നയിക്കുന്നു. ഐശ്വര്യ റായിയുടെ ചിത്രങ്ങളും വാർത്തകളും വളരെ പെട്ടെന്നാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത്. ചിത്രം ഇപ്പോൾ വൈറലാണ്. അതുകൊണ്ടാണ് പുതുച്ചേരിയിൽ ശരത്കുമാറിന്റെ കുടുംബത്തോടൊപ്പം ഐശ്വര്യ റായ്, അഭിഷേക് ബച്ചൻ, മകൾ ആരാധ്യ എന്നിവർ ഒന്നിച്ചുള്ള ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത്.

തമിഴ് നടി ശരത്കുമാറിന്റെ മകൾ വരലക്ഷ്മി തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ടിലൂടെയാണ് ഈ ചിത്രം പങ്കുവെച്ചത്. കറുത്ത നിറത്തിലുള്ള മനോഹരമായ വസ്ത്രത്തിലാണ് ഐശ്വര്യ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്, അവളുടെ മുടി മെടഞ്ഞു, ലളിതവും ഊഷ്മളവുമായ ലുക്കിൽ അവൾ സുന്ദരിയായി കാണപ്പെട്ടു.

എന്നാൽ ഐശ്വര്യ റായിയുടെ വയറ്റിൽ ബേബി ബമ്പ് പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടതോടെ ചിത്രം ചർച്ചയായേക്കും. നടി രണ്ടാമതും ഗർഭിണിയാണോ എന്നാണ് ആരാധകർ ഉറ്റുനോക്കുന്നത്. വ്യക്തിപരമായ കാര്യങ്ങൾക്ക് അധികം പബ്ലിസിറ്റി ലഭിക്കാത്ത താരമാണ് ഐശ്വര്യ റായി ബച്ചൻ. അതിനാൽ ഐശ്വര്യ റായിയുടെയും അഭിഷേക് ബച്ചന്റെയും പ്രതികരണത്തിനായി കാത്തിരിക്കുകയാണ് ആരാധകർ.