സാരിയിൽ ആരുടെയും മനം മയക്കുന്ന ലുക്കിൽ പ്രിയനടി ശ്രദ്ധ ദാസ്…🤩🔥🤩🔥 ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യല്‍ ലോകം കീഴടക്കുന്നു..💥💥

2008ൽ സിദ്ധു ഫ്രം ശിക്കാകുളം എന്ന തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് ബോളിവുഡിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. 2010ൽ ലാഹോർ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അവർ ബോളിവുഡിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. താരത്തിന്റെ ആദ്യ കന്നഡ ചിത്രമാണ് ഹോസ പ്രേമ പുരാണ.

ഒട്ടുമിക്ക തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമകളിലും ഈ മുംബൈകാരി അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ താരത്തിന് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം 20 ലക്ഷം ഫോളോവേഴ്‌സ് ഉണ്ട്. കഥാപാത്രങ്ങളുടെ മികച്ച പ്രകടനമാണ് നടന്റെ പ്രശംസയ്ക്ക് കാരണം.

തെന്നിന്ത്യയിലെ അറിയപ്പെടുന്ന നടിയാണ് ശ്രദ്ധ ദാസ്. അഭിനേത്രി, മോഡൽ, ഗായിക എന്നീ നിലകളിൽ തന്റെ കഴിവ് തെളിയിച്ചിരിക്കുകയാണ് താരം. മിക്കവാറും എല്ലാ ഭാഷകളിലും അഭിനയിച്ച് തന്റെ കഴിവ് തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട് താരം.

തന്നിലൂടെ കടന്നുപോയ ഓരോ കഥാപാത്രത്തെയും അനശ്വരമാക്കാൻ നടന് കഴിഞ്ഞു. മലയാള സിനിമയും ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടു. 2013-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ഡ്രാക്കുള 2012 എന്ന മലയാള ചിത്രത്തിലാണ് നടി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. തന്റെ അഭിനയ മികവ് കൊണ്ട് നടൻ തന്റെ ഭാഷകൾക്കപ്പുറം ആരാധകരെ നേടി.

ഓരോ വേഷം ചെയ്യുമ്പോഴും ഒരുപാട് ആരാധകരെയാണ് താരത്തിന് ലഭിച്ചത്. ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിലൂടെ താരം ആരാധകർക്കായി പങ്കുവെച്ച ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും തൽക്ഷണം വൈറലാകുകയാണ്. എല്ലാത്തരം റോളുകളിലും തനിക്ക് ചേരുമെന്ന് അദ്ദേഹം ഇതിനോടകം തെളിയിച്ചു കഴിഞ്ഞു.

ഏത് വേഷത്തിന്റെയും ഫോട്ടോകൾ ഷെയർ ചെയ്യുന്നതിനോട് ആരാധകർ നന്നായി പ്രതികരിക്കുന്നു. സാരിയിൽ നിൽക്കുന്ന താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോയാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാകുന്നത്.

ലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകളാണ് ഫോട്ടോ കമന്റുകളും ലൈക്കുകളും പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. വളരെ മനോഹരമായ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ലുക്കിലാണ് നടി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. [ഫോട്ടോസ് വളരെ ജനപ്രീതി നേടി മുന്നേറിയത് ആണ്.

sradha-dass INsstagram photossssssssss and GGGGGGGGoogle Photos. sradha-dass INsstagram photossssssssss and GGGGGGGGoogle Photos. sradha-dass INsstagram photossssssssss and GGGGGGGGoogle Photos.

sradha-dass INsstagram photossssssssss and GGGGGGGGoogle Photos. sradha-dass INsstagram photossssssssss and GGGGGGGGoogle Photos. sradha-dass INsstagram photossssssssss and GGGGGGGGoogle Photos.