ഈ കഷ്ടപ്പടിന്റെ ഫലമാണ് ഈ സൗന്ദര്യവും ഈ ലുക്കും..🔥💃🏻 പ്രിയ താരം യോഗ ചെയ്യുന്നത് കണ്ടാല്‍ ഞെട്ടി പോകും..😳😳 ഇങ്ങനെ ഒക്കെ ചെയ്യാന്‍ എങ്ങനെ പറ്റുന്നു…🥳🥳

Advertisement

ഇന്ത്യയിലെ മുൻനിര നായികമാരിൽ ഒരാളാണ് കീർത്തി സുരേഷ്. മലയാളം, തമിഴ്, തെലുങ്ക് ഭാഷകളിൽ താരം തന്റെ കഴിവ് തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ബാലതാരമായാണ് താരം സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. പിന്നീട് സപ്പോർട്ടിംഗ് റോളിൽ തിളങ്ങി.

Advertisement

ഇപ്പോൾ തെന്നിന്ത്യയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആവശ്യപ്പെടുന്ന നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് അവർ. ചലച്ചിത്ര നടി മേനക സുരേഷിന്റെയും നിർമ്മാതാവ് ജി സുരേഷ് കുമാറിന്റെയും മകൾ എന്നും അവർ അറിയപ്പെടുന്നു. സിനിമാ പാരമ്പര്യമുള്ള കുടുംബത്തിൽ നിന്ന് വന്ന താരം ആദ്യ മൂന്ന് ചിത്രങ്ങളിലും ബാലതാരമായാണ് അഭിനയിച്ചത്.

Advertisement

2000-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ പൈലറ്റ്സ് എന്ന മലയാളം ചിത്രത്തിലൂടെ അഭിനയരംഗത്തേക്ക് കടന്നു. ,അച്ഛനെയാണെനിക്കിഷ്ടം, കുബേരനിൽ ബാലതാരമായി അഭിനയിച്ചു. മികച്ച പ്രേക്ഷക സ്വീകാര്യതയാണ് താരത്തിന് ലഭിക്കുന്നത്.

Advertisement

ഗീതാഞ്ജലി എന്ന മലയാള ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നടി ആദ്യമായി അഭിനയിച്ചത്. നിരവധി തമിഴ് ചിത്രങ്ങളിൽ താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. ഒരുപാട് നല്ല സിനിമകളുടെ ഭാഗമാകാനും കഥാപാത്രങ്ങളെ നന്നായി അവതരിപ്പിക്കാനും താരത്തിന് കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

Advertisement

അഭിനയത്തിന് മികച്ച നടിക്കുള്ള ദേശീയ അവാർഡ് നേടി. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ താരം തന്റെ ഇഷ്ട ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും സിനിമാ വിശേഷങ്ങളും മറ്റും ആരാധകരുമായി പങ്കുവെക്കാറുണ്ട്. നിരവധി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിലും താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്.

ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ മാത്രം 85 ലക്ഷം ഫോളോവേഴ്‌സാണ് താരത്തിനുള്ളത്. താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത്. അടുത്തിടെ യോഗ ചെയ്യുന്ന ഫോട്ടോകൾ താരം ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

താരത്തിന്റെ ഫ്ലെക്സിബിലിറ്റിയെ പുകഴ്ത്തുകയാണ് ആരാധകർ. താരയുടെ യോഗാ ഗുരു താര സുദർശൻ തന്റെ യോഗ ചിത്രങ്ങൾ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്.

Advertisement
Advertisement