ഓണ്‍ലൈന്‍ പീഡനം ഇപ്പോളും ഉണ്ട്😇😇.. അങ്ങനെ ആ വീഡിയോ ചെയ്യ്തത്തിന്റെ🔥🔥 പേരില്‍ ഇപ്പോളും പല തരത്തില്‍ ഉള്ള ദുരനുഭവവും ഉണ്ടായിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നുണ്ട്😞😞. സ്വരാഭാസ്കര്‍ പറയുന്നു❤️👍🏻

ചുരുക്കം ചില ചിത്രങ്ങളിലൂടെ തന്റെ അഭിനയ മികവ് കൊണ്ട് ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയ നടിയാണ് സ്വര ഭാസ്കർ. വ്യത്യസ്തമായ കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെയാണ് താരം അറിയപ്പെടുന്നത്. മികച്ച കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന താരത്തിന് ആരാധകരും ഏറെയാണ്.

ബോളിവുഡിലെ മുൻനിര നായികമാരിൽ ഒരാളാണ് സ്വര ഭാസ്‌കർ. ബോളിവുഡിലെ മികച്ച നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് സ്വര ഭാസ്‌കർ. അഭിനയത്തിലും അതിനപ്പുറവും വ്യത്യസ്തത പുലർത്തുന്ന താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ സജീവമാണ്.

സംഘപരിവാറിന്റെ ശക്തമായ വിമർശകരിൽ ഒരാളാണ് സ്വര ഭാസ്കർ. അതുകൊണ്ടാണ് താരം പലപ്പോഴും ഓൺലൈൻ ആക്രമണങ്ങൾക്ക് ഇരയാകുന്നത്. അശ്ലീല കമന്റുകൾക്കൊപ്പം അശ്ലീല പരാമർശങ്ങളും നടിമാർ നടത്തുന്നത് പതിവാണെങ്കിലും രൂക്ഷമായ ഭാഷയിലാണ് നടിയെ വിമർശിക്കുന്നത്.

തനിക്കെതിരെ ഉയർന്ന വിമർശനങ്ങളെ കുറിച്ചാണ് താരം ഇപ്പോൾ പറയുന്നത്. വീർ ദി വെഡ്ഡിംഗ് എന്ന ചിത്രത്തിലെ ഒരു സ്വ, യം, ഭോ, ഗ, സീനിലാണ് നടി അഭിനയിച്ചത്. ഇത് വലിയ വിമർശനത്തിന് വഴിവെച്ചിരുന്നു. അതിന്റെ പേരിൽ തനിക്ക് ഇപ്പോഴും ഓൺലൈൻ ട്രോളിംഗ് നേരിടേണ്ടി വരുന്നുണ്ടെന്നും താരം പറയുന്നു.

നടിയുടെ പേര് എന്ത് തന്നെയായാലും സിനിമയിലെ സ്വയംഭോഗ രംഗത്തിനോട് ചേർന്നു നിൽക്കുന്ന വാക്കുകളുടെ പേരിലാണ് നടിയുടെ വിമർശനം. താലിബാൻ വിഷയത്തിൽ നടിയുടെ ഇടപെടലിനെക്കുറിച്ച് കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളിൽ ഒരു വാർത്ത റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരുന്നു.

“ഒരു സിനിമയിൽ അത്തരം രംഗങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുത്തിയാൽ, ഞാൻ ഇപ്പോഴും കടുത്ത ഓൺലൈൻ പീഡനം നേരിടുന്നു. ഇവർക്കെതിരെ കർശന നടപടി സ്വീകരിക്കണം. നമ്മുടെ സൈബർ ഇടങ്ങളിൽ സ്ത്രീകൾ സുരക്ഷിതരായിരിക്കണമെന്നും അവർ പറഞ്ഞു.

അഭിപ്രായങ്ങൾ പങ്കുവെച്ചതിന്റെ പേരിൽ ഓൺലൈൻ ആൾക്കൂട്ട ആക്രമണത്തിന് ഇരയാകുന്നതാണ് ഇപ്പോഴത്തെ അവസ്ഥ. ഇത് അനുവദിക്കാനാവില്ല. സ്ത്രീവിരുദ്ധതയിൽ നിന്നും മതഭ്രാന്തിൽ നിന്നും നമ്മുടെ രാജ്യത്തെ രക്ഷിക്കണം. ഇത്തരക്കാർക്കെതിരെ കർശന നടപടി സ്വീകരിക്കണമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.