നിത്യാനന്ദയുടെ ആശ്രമത്തിലേക്ക് പോകാന്‍ ഒരുങ്ങി നടി മീര മിഥുൻ🔥❤️👍🏻, .. എനിക്ക് അദ്ദേഹത്തെ കാണണം🥳🥳, എത്രയും വേഗം അദ്ദേഹത്തിന്റെ അടുത്തെത്തണം🤩🤩, അദ്ദേഹത്തിന്‍റെ സാന്നിധ്യം അത്യാവശ്യമാണ്🥰🥰,

ഇന്ന് ഭാരതത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ കച്ചവടങ്ങളിലൊന്നായി ഭക്തി മാറിയിരിക്കുന്നു. ഇതിന്റെ ഫലമായി വിവിധ ദൈവങ്ങളുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള സൈബർ കുറ്റകൃത്യങ്ങൾ ചർച്ച ചെയ്യപ്പെട്ടു. ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും വിവാദപരമായ വ്യക്തികളിൽ ഒരാളാണ് തമിഴ്നാട്ടിലെ നിത്യാനന്ദ സ്വാമി.

നവമാധ്യമങ്ങളിലും സൈബർ ഇടങ്ങളിലും നിത്യാനന്ദയെ ചുറ്റിപ്പറ്റി ഒട്ടേറെ വിവാദങ്ങളും വിമർശനങ്ങളും ഉയർന്നിരുന്നു. നിത്യാനന്ദ താൻ ദൈവമാണെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചുവെന്ന വാർത്ത അതിവേഗം വൈറലാവുകയാണ്. വിവാദ ആൾദൈവങ്ങളുടെ പട്ടികയിൽ നിത്യാനന്ദയുടെ പേരും ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

നടി രഞ്ജിതയുൾപ്പെടെ രണ്ട് സ്ത്രീകൾക്കൊപ്പം നിൽക്കുന്ന വിവാദ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രചരിച്ചതോടെയാണ് നിത്യാനന്ദ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അറിയപ്പെടുന്നത്. നിരവധി വിവാദങ്ങൾക്കിടയിലും സ്വാമി സമൃദ്ധമായ ജീവിതം നയിക്കുന്നു.

സ്വാമിയെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയുള്ള പ്രശ്‌നങ്ങൾക്കിടയിലും നിത്യാനന്ദയ്ക്ക് സിനിമാ മേഖലയിൽ അടക്കം നിരവധി ആരാധകരുണ്ട്. അതിലൊരാളാണ് മീര മിഥുൻ. നിത്യാനന്ദയുടെ വലിയ ഭക്തയായ മീര ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തന്റെ വാക്കുകൾ പങ്കുവെക്കുകയാണ്.

മോഡൽ എന്നതിലുപരി ഒരു സെലിബ്രിറ്റിയാണ് മീര. വിവാദങ്ങൾക്കിടയിലും തനിക്ക് ദൈവിക ശക്തിയുണ്ടെന്ന് മീര പറയുന്നു. അവനെ കാണണമെന്ന് മീര കൂട്ടിച്ചേർക്കുന്നു. ഇക്വഡോറിൽ ഒരു ദ്വീപ് വാങ്ങുകയും രാജ്യത്തിന്റെ സ്വയം പ്രഖ്യാപിത ഭരണാധികാരി കൈലാഷ് എന്ന് പുനർനാമകരണം ചെയ്യുകയും ചെയ്ത,

നിത്യാനന്ദ, കൈലാസത്തെക്കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ തന്റെ വെബ്‌സൈറ്റിൽ പങ്കിട്ടു. ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ഹിന്ദുക്കളെ സ്വാഗതം ചെയ്യുന്ന ഒരു വീഡിയോ സ്വാമി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു. അതിന് പിന്നാലെയാണ് മീരയുടെ വാക്കുകൾ ഇപ്പോൾ സൈബർ ഇടങ്ങളിൽ നിറയുന്നത്.