വിശ്വാസം വരാത്ത ആളുകള്‍ ഇപ്പോളും ഉണ്ട്…. കുറുമ്പും കുസൃതിയും, കള്ളചിരിയുമായി എത്തിയ ഈ കാന്താരി കുട്ടി ആരാധകരെ വിട്ട് പിരിഞ്ഞിട്ട് 9 വര്ഷം ആയിരിക്കുന്നു..

ചുരുങ്ങിയ കാലം കൊണ്ട് മലയാള സിനിമാ ലോകത്ത് ഏറെ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ട ബാലതാരമാണ് തരുണി. പരസ്യചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചാണ് തരുണി ക്യാമറയ്ക്ക് മുന്നിൽ എത്തുന്നത്. പിന്നീട് വിനയൻ സിനിമയിലൂടെ അഭിനയത്തിന്റെ ലോകത്തേക്ക് കടന്നു. മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെക്കാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

വളരെ കുറച്ച് സിനിമകളിലൂടെയും പരസ്യങ്ങളിലൂടെയും ആരാധകർക്കിടയിൽ ഏറെ ശ്രദ്ധ നേടിയ താരം. സിനിമകളിൽ കുറുമ്പി എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് അദ്ദേഹം അവതരിപ്പിച്ചത്. വെള്ളി നക്ഷത്രം എന്ന ചിത്രത്തിലെ പല രംഗങ്ങളും ഇന്നും പ്രേക്ഷകർ മറക്കില്ല.

പക്ഷേ ആ കൊച്ചു സുന്ദരി എല്ലാവരോടും സങ്കടത്തോടെ യാത്ര പറഞ്ഞു മെയ് മാസത്തിൽ 9 വയസ്സ് തികഞ്ഞു. അഭിനയത്തിലൂടെ ഏറെ പ്രശംസ നേടിയ താരത്തിന് ഇനിയും അഭിനയ ലോകത്ത് തിളങ്ങാൻ സാധിക്കുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലായിരുന്നു എല്ലാവരും. കാരണം അത്ര രസകരവും രസകരവുമായ രീതിയിലാണ് താരം ഓരോ കഥാപാത്രങ്ങളെയും അവതരിപ്പിച്ചത്.

തരുണിയെ പൊഖാറയിൽ നിന്ന് വിനോദസഞ്ചാര കേന്ദ്രത്തിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകുകയായിരുന്ന വിമാനം പൊഖാറയിൽ നിന്ന് ജോംസോമിലേക്കുള്ള 60 കിലോമീറ്റർ പറക്കലിനിടെ തകർന്നുവീണ് മരിച്ചു. ലാൻഡിംഗിന് തൊട്ടുമുമ്പ് ആയിരുന്നു ഇത് ഇന്ത്യക്കാരടക്കം 15 പേർ മരിച്ചതായി അന്നത്തെ വാർത്താ മാധ്യമങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു.

മരിക്കുമ്പോൾ പെൺകുട്ടിക്ക് 14 വയസ്സ് മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ. തരുണിക്കൊപ്പം ‘അമ്മ ഗീത സച്ചിദേവും മരിച്ചു. അപകടത്തിന് മുമ്പ് തരുണി തന്റെ സുഹൃത്തുക്കളെ കണ്ടിരുന്നുവെന്നും യാത്ര പറഞ്ഞു, നിങ്ങളെ ഇനി കാണാൻ സാധിച്ചില്ലങ്കിലോ എന്ന് പറയുകയും “ വിമാനത്തിൽ കയറുന്നതിന് മുമ്പ് സുഹൃത്തിന് മെസേജ് അയച്ചിരുന്നു,

രസ്ന, വിഐപി, കോൾഗേറ്റ്, ഐസിഐസിഐ, സഫോല തുടങ്ങി നിരവധി പരസ്യചിത്രങ്ങളിൽ തരുണി അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. സ്റ്റാർ പ്ലസിലെ ‘ബോല്‍ ബേബി ബോല്‍’ എന്ന പരിപാടിയിലൂടെയും താരത്തിന് ഒട്ടേറെ ആരാധകരെ ലഭിച്ചു. മരിച്ച് ഒമ്പത് വർഷം പിന്നിട്ടിട്ടും താരത്തിന്റെ മരണം വിശ്വസിക്കാനാകാത്ത നിരവധി ആരാധകരുണ്ട്.