ഒരു പാവപ്പെട്ട കുട്ടിയുടെ പ്രതിച്ഛായയാണ് എനിക്കുള്ളത്🤩🤩. പക്ഷെ ഞാൻ അത്ര പാവമല്ല😝😝. പഴയ കാവ്യാ മാധവന്റെ അഭിമുഖം ശ്രദ്ധനേടുന്നു.😆❤️👍🏻

ബാലതാരങ്ങളായി മലയാള സിനിമയിലേക്ക് കടന്നുവന്ന് നായികമാരായി തിളങ്ങിയ നിരവധി നടിമാർ മലയാള സിനിമയിലുണ്ട്. മലയാള സിനിമയ്ക്ക് എവിടെയും അഭിമാനത്തോടെ പറയാൻ കഴിയുന്ന രീതിയിൽ അഭിനയ മികവ് തെളിയിച്ചവരുണ്ട്. ബാലതാരമായി പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയങ്കരിയായി മാറിയ നടിയാണ് കാവ്യാമാധവൻ.

മലയാളത്തിലെ ഒട്ടുമിക്ക സൂപ്പർ താരങ്ങൾക്കൊപ്പവും അഭിനയിച്ച താരത്തിന് മികച്ച അഭിപ്രായമാണ് ലഭിച്ചത്. 1991-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ പൂക്കാലം വരവായി എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ അഭിനയരംഗത്തേക്ക് കടന്നു. പിന്നീട് മലയാള സിനിമയിൽ തിളങ്ങാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു.

സിനിമയിൽ സജീവമായിരിക്കെ നടിയുടെ വിവാഹം വിവാഹമോചനത്തിൽ കലാശിച്ചു. പിന്നീട് മലയാളത്തിലെ ജനപ്രിയ നായകൻ ദിലീപുമായി നടി വിവാഹിതയായി. ഇപ്പോൾ അവർക്ക് ഒരു മകളുണ്ട്. രണ്ടാം വിവാഹത്തിന് ശേഷം ഏറെ വിവാദങ്ങൾ ഉണ്ടായെങ്കിലും മകളുമായി സന്തോഷത്തിലാണ് ഇപ്പോൾ ഇരുവരും.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമല്ലെങ്കിലും താരം പങ്കുവെച്ച ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും വളരെ പെട്ടെന്നാണ് വൈറലായത്. നടൻ ഇപ്പോൾ അഭിനയത്തിൽ നിന്ന് വിരമിക്കുകയാണെങ്കിലും, അദ്ദേഹത്തിന് വലിയതും സജീവവുമായ ഒരു ആരാധകവൃന്ദമുണ്ട് എന്നതിന്റെ തെളിവാണ് ഇത്.

ഇപ്പോഴിതാ താരവുമായുള്ള അഭിമുഖം വൈറലാകുകയാണ്. ചെറുപ്പം മുതലേ മാതാപിതാക്കളെ ആശ്രയിച്ചാണ് ജീവിക്കുന്നതെന്ന് പറഞ്ഞായിരുന്നു താരം തുടക്കം. എനിക്ക് പൊതുവെ ഒരു പാവപ്പെട്ട പെൺകുട്ടിയുടെ പ്രതിച്ഛായയുണ്ട്, അവർ എന്നെ തനിച്ചാക്കിയിട്ടില്ല.

എന്നാൽ താൻ അത്ര ദരിദ്രനല്ലെന്ന് താരം പറഞ്ഞു. “ഞാൻ എത്ര ധൈര്യശാലിയാണെന്ന് എനിക്കറിയില്ല, പക്ഷേ എനിക്ക് പല കാര്യങ്ങളിലും വ്യക്തതയുണ്ട്, എനിക്ക് കാര്യങ്ങൾ അറിയാം,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. മുടികൊഴിച്ചിൽ വലിയ പ്രശ്‌നമാണെന്നും എന്നാൽ ഫാഷനെ കുറിച്ച് തനിക്ക് ബോധമുണ്ടെന്നും

എനിക്ക് അനുയോജ്യമായ മാറ്റങ്ങൾ മാത്രമേ വരുത്താൻ കഴിയൂ എന്നും പറയാനാവില്ലെന്നും നടി പറയുന്നു. “എന്റെ മുടി എനിക്ക് വലിയ പ്രശ്‌നമാണ്. മുടി കൊഴിഞ്ഞപ്പോൾ മുടി കൊഴിഞ്ഞുപോയി, ഭാഗ്യം പോയെന്ന് അമ്മമാർ പറയുന്നു. ചെറു പുഞ്ചിരിയോടെയാണ് നടി ഇതെല്ലാം പറയുന്നത്.

” ട്രെൻഡി ആകാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല. “ഞാൻ നല്ല ഭാവിയുള്ള ഡ്രൈവിംഗ് പഠിച്ചു, ഞാൻ എന്റെ കാറിൽ കയറില്ലെന്ന് താരം പറയുന്നു, എനിക്ക് ഡ്രൈവ് ചെയ്യാമെന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ, അതിന്റെ ആവശ്യമില്ലെന്നായിരുന്നു അവരുടെ പ്രതികരണം.