ഇന്ത്യന്‍ ടീമിന് എന്തുപറ്റി..🏏🏏 അഫ്ഘാന്‍ നല്ല ഫോമിലുമാണ്..🏏🏏 ഇന്ന് ഇന്ത്യ തോറ്റാല്‍ ഉള്ള അവസ്ഥ മറ്റൊന്ന്..🏏🏏 ഇപ്പോൾ അഫ്ഗാനിസ്ഥാൻ അത്ര ചെറിയ ടീമല്ല..🏏🏏

Advertisement

ഇന്ത്യ VS അഫ്ഗാനിസ്ഥാൻ മത്സരത്തിന്റെ കാര്യത്തിൽ ഇന്ത്യൻ ടീമിനേക്കാൾ വളരെ ചെറിയ ടീമാണെങ്കിലും, ഇപ്പോൾ അഫ്ഗാനിസ്ഥാൻ അത്ര ചെറിയ ടീമല്ല. ട്വന്റി20 ലോകകപ്പിലെ ക്രിക്കറ്റിലെ രണ്ട് തോൽവികളും ഇന്ത്യ വാങ്ങിയ ഷെൽഫിലാണ്. ആദ്യ മത്സരത്തിൽ പാക്കിസ്ഥാനോട് 10 വിക്കറ്റിന് തോറ്റിരുന്നു.

Advertisement

രണ്ടാം മത്സരത്തിൽ ന്യൂസിലൻഡിനോട് എട്ട് വിക്കറ്റിന് തോറ്റിരുന്നു. അതേസമയം, സ്‌കോട്ട്‌ലൻഡിനെ 130 റൺസിനും നമീബിയയെ 62 റൺസിനുമാണ് അഫ്ഗാനിസ്ഥാൻ പരാജയപ്പെടുത്തിയത്. റണ് റേറ്റില് ബഹുദൂരം മുന്നിലുള്ള അഫ്ഗാനിസ്ഥാന് ഈ മത്സരവും ജയിച്ചാല് സെമിയിലെത്താനാണ് സാധ്യത.

Advertisement

Advertisement

ബുധനാഴ്ച തോറ്റാൽ ഇന്ത്യ ലോകകപ്പിൽ നിന്ന് പുറത്താകും. ക്യാപ്റ്റൻ വിരാട് കോഹ്‌ലിയുടെ ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും കറുത്ത അധ്യായമായിരിക്കും ഇത്. ആദ്യ രണ്ട് മത്സരങ്ങളിലും ഇന്ത്യൻ ടീം തകർന്നടിഞ്ഞിരുന്നു. രണ്ട് മത്സരങ്ങളും ടോസ് നഷ്ടപ്പെട്ട് കളിക്കാൻ ഇറങ്ങി.

Advertisement

വരുൺ ചക്രവർത്തിയുടെ വ്യാപക തോൽവിയും രോഹിത് ശർമയ്ക്ക് പകരം ഇഷാൻ കിഷന്റെ വരവും മുഹമ്മദ് ഷമിയുടെ ഫോം ഇല്ലയിമയും ഇന്ത്യൻ ടീമിന് കനത്ത തിരിച്ചടിയായി. അശ്വിൻ ഇന്ന് ഇറങ്ങണമെന്നാണ് ഒരു വിഭാഗം മുൻ താരങ്ങൾ പറയുന്നത്.

ഇന്ത്യയും അഫ്ഗാനിസ്ഥാനും ഇതുവരെ രണ്ട് തവണ ഏറ്റുമുട്ടിയപ്പോൾ രണ്ട് തവണ ഇന്ത്യ വിജയിച്ചു. ഇന്ന് വൈകിട്ട് 7.30ന് അബുദാബിയിൽ ആണ് മത്സരം

Advertisement
Advertisement