ഇവര്‍ക്കാണോ താരത്തിനെ കെട്ടിക്കാന്‍ തിരക്ക്..💥 കല്യാണത്തിന് അത്രക്ക് തിരക്ക് ആക്കുന്നില്ല;👰‍♀️👨‍⚖️ എന്തായാലും രണ്ടു വർഷം കഴിയട്ടെ.!😝😜 മാധ്യമങ്ങളോട് പ്രതികരിച്ച് റിതു ❤️👍🏻…

2013ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ബദാഷ എന്ന തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് റിതു വർമ്മ അഭിനയരംഗത്തേക്ക് എത്തുന്നത്. എന്നാൽ കുറച്ചുകാലം തെലുങ്ക് സിനിമകളിൽ അഭിനയിച്ചെങ്കിലും പെട്ടെന്ന് അപ്രത്യക്ഷയായി.

പിന്നീട് ദുല്ഖര്‍ സൽമാനൊപ്പം കണ്ണും കണ്ണും കൊള്ളയടിത്താൽ എന്ന ചിത്രത്തിലും ദുൽഖർ അഭിനയിച്ചു. ദേസിംഗ് പെരിയസാമി സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രത്തിലെ അഭിനയത്തിലൂടെ റിതു വർമ്മയുടെ കരിയറിന് വഴിത്തിരിവായി.

തെലുങ്കിലും തമിഴിലുമായി ഒരുപിടി ചിത്രങ്ങളുടെ തിരക്കിലാണ് താരം ഇപ്പോൾ. തന്റെ പുതിയ സിനിമയുടെ പ്രമോഷനുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഒരു അഭിമുഖത്തിലാണ് റിതു വർമ്മ തന്റെ വിവാഹത്തെക്കുറിച്ച് പറഞ്ഞത്. താൻ ഇപ്പോൾ വിവാഹ തിരക്കിലല്ലെന്നാണ് നടി പറയുന്നത്.

“എനിക്ക് ഇനിയും ഒരുപാട് ദൂരം പോകാനുണ്ട്. തിരക്കൊന്നുമില്ല. ഒന്നോ രണ്ടോ വർഷത്തിനുള്ളിൽ ഞാൻ ആലോചിക്കാം. കല്യാണം കഴിക്കാൻ തീരുമാനിക്കാനുള്ള സ്വാതന്ത്ര്യം അച്ഛനും അമ്മയും എനിക്ക് തന്നു. അവർ എന്നെ ശല്യപ്പെടുത്തുന്നില്ല, പക്ഷേ ചിലപ്പോൾ അവർ എന്നെ ഓർമ്മിപ്പിക്കുന്നു.

വിവാഹിതയായി,” റിതു വർമ പറഞ്ഞു. പേളി ചോപ്സ്റ്റിക്കുകൾ. നല്ല അവസരങ്ങൾ ലഭിച്ചില്ല എന്നതാണ് സത്യം. പക്ഷേ തമിഴിൽ ഒന്നോ രണ്ടോ സിനിമകൾ ചെയ്തു. എന്നാൽ പാതിവഴിയിൽ ഉപേക്ഷിച്ചു. നന്മയ്ക്കായി കാത്തിരിക്കുന്നു. അവസരങ്ങൾ. ”