വിവാഹം കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ തന്നെ പണി ഏറ്റുവാങ്ങി റെബേക്ക😝😝.. ഇപ്പോഴേ വേണമായിരുന്നോ എന്ന് ആരാധകര്‍😕☹️..

നടി റെബേക്ക സന്തോഷും സംവിധായകൻ ശ്രീജിത്ത് വിജയനും ഇന്നലെ വിവാഹിതരായി. ഇരുവരുടെയും സുഹൃത്തുക്കളായ താരങ്ങൾ വിവാഹത്തിൽ പങ്കെടുത്തിരുന്നു. ഏറെ നാളത്തെ പ്രണയത്തിനൊടുവിലാണ് ഇരുവരും വിവാഹിതരായത്. ഫെബ്രുവരിയിലായിരുന്നു വിവാഹ നിശ്ചയം.

ശ്രീജിത്തിനൊപ്പമുള്ള ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും റബേക്ക സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. വിവാഹശേഷം ശ്രീജിത്ത് പങ്കുവെച്ച വീഡിയോയാണ് ഇപ്പോൾ വൈറലാകുന്നത്. വെഡ്ഡിംഗ് കൺസെപ്റ്റ് വേർഷൻ 2 എന്ന തലക്കെട്ടിലാണ് ശ്രീജിത്ത് പുതിയ വീഡിയോ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

ശ്രീജിത്ത് റെബേക്കയെ ഉണർത്താൻ ശ്രമിക്കുന്നതും റെബേക്ക എഴുന്നേൽക്കാൻ മടിക്കുന്നതും പുതിയ വീഡിയോയിൽ കാണാം. നിരവധി പേരാണ് വീഡിയോയ്ക്ക് കമന്റുകളുമായി എത്തിയത്. എലീന പടിക്കലിന്റെ അഭിപ്രായം മോശമായിരുന്നു.

ജോലി കിട്ടിയെന്ന് റെബേക്ക മറുപടി പറഞ്ഞു. സാരമില്ല, ഫ്രഷ് ആയി തുടങ്ങൂ എന്നായിരുന്നു എലീനയുടെ പ്രതികരണം. രോഹിതിനൊപ്പം എലീനയും വിവാഹത്തിൽ പങ്കെടുത്തിരുന്നു. കസ്തൂരിമാൻ എന്ന പരമ്പരയിലൂടെയാണ് റബേക്ക ആരാധകരുടെ മനസ്സ് കീഴടക്കിയത്.

മാർഗം കളി, കുട്ടനാടൻ മാർപ്പാപ്പ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങൾ സംവിധാനം ചെയ്തത് ശ്രീജിത്താണ്. തങ്ങൾ പ്രണയത്തിലാണെന്ന് നേരത്തെ റബേക്കയും ശ്രീജിത്തും പറഞ്ഞിരുന്നു.