വേഗം എണീറ്റ് പോരെ വല്ല ആപ്പിള്‍ വീണാല്‍ തീര്‍ന്നുട്ടോ😜😜.. പുതിയ ഒരു ന്യൂട്ടന്‍റെ വരവ്🍎🍏… പ്രിയതാരത്തിന്‍റെ വൈറല്‍ ഫോട്ടോസ് ഇതാ❤️👍🏻..

വ്യത്യസ്തമായ ഒരു ഫോട്ടോ പങ്കുവെച്ചിരിക്കുകയാണ് മലയാളികളുടെ പ്രിയ താരം. മരത്തിന്റെ ചുവട്ടിലെ മരത്തിൽ ചാരി. തൊപ്പി കൊണ്ട് മുഖം മറയ്ക്കുന്നത് ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ പിടികിട്ടുന്നില്ല. ആ നാളുകൾ തിരിച്ചുവരും എന്നാണ് ചിത്രത്തിന്റെ അടിക്കുറിപ്പ്.

സന്തോഷകരമെന്നു പറയട്ടെ, മരങ്ങളുടെ തണലിലും ടാഗുകൾ കാണാം. അവൾ ഒരു പിങ്ക് ടോപ്പും കറുത്ത ജീൻസും ധരിച്ചിരിക്കുന്നു. വെള്ള ഷൂസും തൊപ്പിയുമായി വരുന്നു. സോഷ്യൽ മീഡിയ മുഴുവൻ അയാൾ ആരാണെന്ന് അന്വേഷിക്കാൻ തുടങ്ങി.

നടി ഉടൻ തന്നെ ഒരു ക്ലോസപ്പ് ഫോട്ടോ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു. അതിൽ മുഖം കാണാം. തൊപ്പി തറയിൽ കിടക്കുന്നു. മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ഗായികയായിരുന്നു മഞ്ജരി. നിരവധി റിയാലിറ്റി ഷോകളിലൂടെ ടെലിവിഷൻ പ്രേക്ഷകർക്ക് സുപരിചിതയാണ് മഞ്ജരി.

ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ താരം ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. സിനിമാ നടിമാരെ വെല്ലുന്ന മനോഹരമായ ചിത്രങ്ങളും ആരാധകര് എടുക്കാറുണ്ട്. അതിന് താഴെ സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കുന്നതിനെ കുറിച്ചുള്ള കമന്റുകൾ കാണാം.

പുതിയ ചിത്രങ്ങൾക്ക് താഴെ സമാനമായ കമന്റുകൾ വന്നിട്ടുണ്ട്. ചേച്ചിക്ക് ന്യൂട്ടൺ ആകണോ എന്ന് ആരോ കമന്റിൽ ചോദിച്ചു. മരത്തിനടിയിലിരുന്നാൽ ആപ്പിൾ ന്യൂട്ടന്റെ തലയിൽ വീഴുമെന്നായിരുന്നു കമന്റ്. മഞ്ജരി ചിരിച്ചു കൊണ്ട് മറുപടി പറഞ്ഞു.

ഈ സാഹചര്യത്തിൽ സ്റ്റൈൽ, ചേച്ചി കൂടുതൽ സുന്ദരി എന്നിങ്ങനെ നിരവധി കമന്റുകളാണ് ചിത്രത്തിനെതിരെ ഉയരുന്നത്. ആദ്യ ഫോട്ടോ കണ്ടപ്പോൾ ആളെ മനസ്സിലായില്ലെന്നാണ് ചിലർ പറയുന്നത്. ജീൻസും ടോപ്പും നന്നായി ചേരുമെന്ന് കമന്റുകളിൽ പറയുന്നവരുണ്ട്.

ഫോട്ടോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പെട്ടെന്ന് വൈറലായി. അച്ചുവിന്റെ അമ്മ മഞ്ജരിയെ പ്രേക്ഷകർ ആദ്യം തിരിച്ചറിഞ്ഞത് ഇളയരാജ ആലപിച്ച ‘താമരക്കുരുവിക്ക് തട്ടമിടു’ എന്ന ഗാനത്തിലൂടെയാണ്. “അനന്ത ഭദ്രത്തിലെ പിണക്കമാണോ എന്നോട് ഇനക്കാമാടോ”, രസതന്ത്രത്തിലെ ‘ആട്ടിങ്കര ഓരത്ത്’,

മായാവിയിലെ ‘മുറ്റത്തെ മുല്ലേ ചൊല്ല്’ തുടങ്ങി നിരവധി ഹിറ്റ് ഗാനങ്ങൾ മഞ്ജരി പാടിയിട്ടുണ്ട്. രണ്ടു തവണ കേരള സർക്കാരിന്റെ മികച്ച ഗായികയ്ക്കുള്ള പുരസ്‌കാരം മഞ്ജരിയെ തേടിയെത്തിയിട്ടുണ്ട്. ടെലിവിഷൻ സ്‌ക്രീനുകളിലെ സംഗീത റിയാലിറ്റി ഷോകളിലും മഞ്ജരി വിധികർത്താവായിരുന്നു.