സൂപ്പർ താര ചിത്രണോ എങ്കില്‍ കുഴപ്പമില്ല🤨🤨, ഒരു ദേശീയ അവാർഡ് ജേതാവായ ഞാന്‍ എന്തിന് ടിനി ടോമിന്റെ നായികയായി അഭിനയിക്കണം😏😏; ഇതാണ് പ്രിയാമണി പറഞ്ഞത്…🙄😲


തികഞ്ഞ ഒരു നര്‍ത്തകിയും മോഡലും ആണ് പ്രിയാമണി, പൃഥ്വിരാജിന്റെ നായികയായി മലയാള ചിത്രം വര്‍ഗത്തിലുടെയാണ് മലയാളത്തില്‍ അരങ്ങേറിയത് എങ്കിലും. 2003 ൽ തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് പ്രിയാമണി അഭിനയരംഗത്തേക്ക് പ്രവേശിച്ചതും സിനിമ ലോകം എന്നതില്‍ ചുവടു വെച്ചതും.ചെറിയ കാലയളവില്‍ തന്നെ ദേശിയ അവാര്‍ഡ് അടക്കം താരം സ്വന്തമാക്കിയതും നടിയുടെ കഴിവിനെ എടുത്ത് കാണിക്കുന്നു. മഴവില്‍ മനോരമയിലെ ഡി ഫോർ ഡാൻസിന്റെ വിധികർത്താവ് കൂടിയാണ് പ്രിയമണി. മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ജേഡ്ജ് എന്ന് വേണം പറയാന്‍.
ഓരോ ചിത്രത്തിലെയും മികച്ച അഭിനയ മുഹൂർത്തങ്ങളാണ് താരം പ്രേക്ഷകർക്ക് സമ്മാനിക്കുന്നത്. 2009-ൽ കന്നഡയിൽ പുറത്തിറങ്ങി. ആദ്യത്തേത് റൊമാന്റിക് കോമഡി റാം ആയിരുന്നു. രാവണൻ, രാവണൻ എന്നീ തമിഴ്-ഹിന്ദി ഇതിഹാസ ചിത്രങ്ങളിലൂടെയാണ് നടൻ ഹിന്ദി സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്.


ബഹുഭാഷാ ചിത്രമായ ചാരുലതയിലെ സയാമീസ് ഇരട്ടകളുടെ പ്രകടനവും ശ്രദ്ധേയമായി. ഓരോ കഥാപാത്രത്തെയും പ്രേക്ഷകരെ ആകർഷിക്കുന്ന തരത്തിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്ന താരത്തിന് സോഷ്യൽ മീഡിയയിലാകെ ആരാധകരുണ്ട്.
അതുകൊണ്ടാണ് താരത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വാർത്തകൾ പോലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പലപ്പോഴും തരംഗമാകുന്നത്. താരവുമായുള്ള അഭിമുഖം ഇപ്പോൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുകയാണ്. മലയാളത്തിൽ ടിനി ടോമിനൊപ്പം അഭിനയിക്കില്ലെന്ന് പറഞ്ഞത് എന്തിനെന്ന വിവാദ ചോദ്യത്തിന് മാന്യമായി മറുപടി നൽകി താരം.


എന്തുകൊണ്ടാണ് തനിക്കൊപ്പം അഭിനയിക്കാത്തതെന്നും സിനിമ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിൽ താരം സ്വീകരിച്ച മാനദണ്ഡങ്ങൾ എന്താണെന്നും ടിനിടോം നേരിട്ട് ചോദിച്ചു. അഭിമുഖത്തിനിടെ ടിനി ടോം താരത്തോട് നേരിട്ടുള്ള ചോദ്യം ചോദിക്കുകയും അഭിമുഖം പെട്ടെന്ന് വൈറലാവുകയും ചെയ്തു.
തന്റെ കരിയറിനെ പ്രതികൂലമായി ബാധിക്കുമെന്നതിനാൽ മാത്രമാണ് ആ മലയാള സിനിമ വേണ്ടെന്നുവച്ചതെന്നായിരുന്നു പ്രിയാമണിയുടെ മറുപടി. താരത്തിന്‍റെ മടുപടിയില്‍ പ്രേഷകരും മറ്റു ആരാധകരും പൂര്‍ണ സപ്പോര്‍ട്ട് ആണ് നല്‍കിയത്.