പ്രണയത്തെ കുറിച്ച് ബിഗ്‌ബോസ് താരം ഋതു മന്ത്ര തുറന്ന് പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ.🔥👍🏻. ഒരുമടിയും കൂടാതെ തന്നെ😍😍 നമുക്ക് ഇഷ്ടമില്ലാത്ത ബന്ധത്തോട് നോ പറയുക💔💔 വായികുക


ഏഷ്യാനെറ്റിൽ സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യുന്ന ബിഗ് ബോസ് സീസണിന് മുന്നോടിയായി അറിയപ്പെടുന്ന നടനാണ് ഋതുമന്ത്ര. മോഹൻലാൽ അഭിനയിച്ച ബിഗ് ബോസ് സീസൺ ത്രീ ഷോയുടെ അവസാനം വരെ തോൽവിയറിയാതെ തുടർന്നു, അത് സീസണിലെ ഏറ്റവും മികച്ചതായിരുന്നു.
ഗുരുതരമായ കൊറോണ സാഹചര്യങ്ങളെ തുടർന്ന് ഷോ നിർത്തുകയും പിന്നീട് പുനരാരംഭിക്കുകയും ചെയ്തു. ബിഗ് ബോസ് സീസൺ 3 മത്സരാർത്ഥികളിൽ അഡോണി, രമ്യ പണിക്കർ, നോബി, റംസാൻ, മണിക്കുട്ടൻ, സൂര്യ, ഭാഗ്യ ലക്ഷ്മി, ഫിറോസ് ഗാന്, കിടിലൻ ഫിറോസ്, സന്ധ്യ, ഋതു മന്ത്ര, ടിംബൽ ബാൽ എന്നിവരും ഉൾപ്പെടുന്നു.

100 ദിവസത്തിന് ശേഷം നടന്ന ചടങ്ങിലാണ് മണിക്കുട്ടനെ ബിഗ് ബോസ് കിരീടമണിയിച്ചത്. ഇതിനിടെ പ്രേക്ഷക ശ്രദ്ധ നേടിയ മറ്റൊരു താരമായിരുന്നു ഋതു മന്ത്ര. ബിഗ് ബോസ് ഇപ്പോൾ രണ്ടാം സീസണിലാണ്. പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുത്ത എല്ലാവരും ഓരോ വിഷയങ്ങൾ സംസാരിക്കണം എന്നതായിരുന്നു ചുമതല.


ബ്രേക്ക് അപ്പ് ആയിരുന്നു ഋതു മന്ത്രയ്ക്ക് നൽകിയ ടാസ്ക്. വേർപിരിയലിനെക്കുറിച്ചുള്ള നടിയുടെ വാക്കുകൾ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശ്രദ്ധ നേടുകയാണ്.

തനിക്ക് ആദ്യം വേണ്ടത് തന്നോടുള്ള സ്നേഹമാണെന്നും ഇഷ്ടമില്ലാത്ത ഒരാളുമായി ഒത്തുപോകാൻ കഴിയില്ലെന്ന് തോന്നിയാൽ ഒരു ബ്രേക്ക് ആപ്പ് ഉണ്ടാക്കുന്നത് നല്ലതായിരിക്കുമെന്നും നടി പറയുന്നു. അപ്പോൾ നമുക്ക് സ്വയം മനസ്സിലാക്കാം.


ഋതു മന്ത്രയുടെ പ്രണയത്തെക്കുറിച്ച് നിരവധി ഗോസിപ്പുകളുണ്ടായിരുന്നു. കാമുകനോടൊപ്പമുള്ള ചിത്രങ്ങൾ പുറത്തുവന്നപ്പോൾ റിതു അത് നിഷേധിച്ചു. ഇത് തകർന്ന താരത്തിന്റെ പ്രണയത്തെ കുറിച്ചാണോ എന്നാണ് പ്രേക്ഷകർ ഉറ്റുനോക്കുന്നത്.
ബിഗ് ബോസിൽ എത്തിയപ്പോഴാണ് താരത്തിന്റെ പ്രണയം പ്രേക്ഷകർ അറിയുന്നത്. നടിയും മോഡലുമായ ജിയ ഇറാനി അവർക്കൊപ്പമുള്ള നിരവധി ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ പിന്നീട് താരം തന്നെ ആരോപണം നിഷേധിച്ചു.