സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെലോകം മുഴുവനും വൈറല്‍ താരമായി മാറാന്‍ ഇറങ്ങിയ യുവതിക്ക് കിട്ടിയത് എട്ടിന്റെ പണി.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരമാകാൻ ഇറങ്ങിയ യുവതിക്ക് കിട്ടിയത് എട്ടിന്റെ പണി. ന്യൂയോർക്ക് സ്വദേശിയായ ലിസെറ്റ് കാൽവെറോയാണ് ഇത് നിർമ്മിച്ചത്. ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ അഭിനയിക്കാൻ ഇറങ്ങിയപ്പോൾ കിട്ടിയത് കടങ്ങൾ മാത്രം.

2016 ൽ, 26 കാരനായ കാൽവെറോ തന്റെ മിക്ക യാത്രകളും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രമായി ചെലവഴിച്ചു. തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ചിത്രങ്ങൾ മെച്ചപ്പെടുത്താൻ അവൾ വിലകൂടിയ ബ്രാൻഡഡ് വസ്ത്രങ്ങളും സൗന്ദര്യവർദ്ധക വസ്തുക്കളും വാങ്ങി. ഓരോ ഷോപ്പിംഗിന്റെയും വില $ 200-ന് മുകളിലാണ്.

മാസത്തിലൊരിക്കൽ, ഡിസൈനർ ബാഗുകൾക്കും മറ്റ് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്കുമായി $ 1000-ത്തിലധികം ചെലവഴിക്കുന്നു. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലെ ചിത്രങ്ങൾക്കായി അവർ പതിവായി പുറത്ത് ഭക്ഷണം കഴിക്കാറുണ്ട്. അതും ആഡംബര ഹോട്ടലുകളിൽ നിന്ന്.

നഗരത്തിലെ മനോഹരമായ സ്ഥലങ്ങളിൽ അവർ സമയം ചെലവഴിക്കുന്നു. യാത്രാച്ചെലവിന്റെ കാര്യത്തിൽ കടം. ഒടുവിൽ, തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ദുരന്തത്തെക്കുറിച്ച് ലിസെറ്റ് ഒരു ടെക് മീഡിയയോട് പ്രതികരിച്ചു. കാൽവരി തന്റെ പഴയ ജീവിതത്തെക്കുറിച്ച് ഇന്ന് ബോധ്യപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരമാകാൻ ആവേശത്തിലായ യുവതിയോട് കാൽവെറോ തന്റെ ജീവിതം പറയുന്നു. ഇപ്പോൾ കാൽവെറോ ആ കടമെല്ലാം മറികടന്നു. അതിനായി ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ നിന്ന് അകലം പാലിച്ചിരിക്കുകയാണ് കാൽവെറോ.