വിദ്യാ ബാലനുമായി ഡേറ്റ് ചെയ്യണമെന്നാണ് ആരാധകന്റെ ആഗ്രഹം. എന്നാല്‍ ആ ആരാധകനെ നിരാശപ്പെടുത്താതെ താരം.

Advertisement

Advertisement

Advertisement

വിദ്യ ബാലന്‍ മികച്ച പ്രകടനത്തിലൂടെ ആരാധകരെ ആകർഷിക്കാനും താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു. നായിക വേഷങ്ങളിലൂടെ ഏറെ ശ്രദ്ധ നേടിയ താരമാണ്.

Advertisement

അത്തരം നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ 18 വർഷമായി ഹിന്ദി ചലച്ചിത്രമേഖലയിലെ താരമാണ് വിദ്യാ ബാലൻ.

Advertisementതന്റെ അഭിനയ മികവ് കൊണ്ട് ഒരുപാട് ആരാധകരെ സ്വന്തമാക്കാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ താരത്തിന് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം മൂന്ന് മില്യണിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സ് ഉണ്ട്.

അഭിനയ മികവിന് നിരവധി പുരസ്‌കാരങ്ങളും താരത്തെ തേടിയെത്തിയിട്ടുണ്ട്. 2014ൽ ഇന്ത്യാ ഗവൺമെന്റിന്റെ നാലാമത്തെ പരമോന്നത ബഹുമതിയായ പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചു. 2011-ൽ ദി ഡേർട്ടി പിക്ചറിലെ അഭിനയത്തിന് മികച്ച നടിക്കുള്ള ദേശീയ അവാർഡ് നേടി.

പാ, ഇഷ്‌കിയ, ദം മറു ദം, കഹാനി, ഹമാരി ആധുരി കഹാനി, മഹാഭാരത്, തീൻ എന്നിവയാണ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രധാന ചിത്രങ്ങൾ. അഭിനയ മികവിനും ആവിഷ്‌കൃതമായ പെരുമാറ്റത്തിനും പേരുകേട്ട നടി ചെയ്ത എല്ലാ വേഷങ്ങളും മികച്ചതാക്കാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ തരംഗമാകാൻ ചോദ്യോത്തര വേളയിൽ വിദ്യയോട് ഒരു ആരാധകൻ ചോദിച്ച ചോദ്യവും അതിന് താരം നൽകിയ മറുപടിയുമാണ് ഇപ്പോൾ ആരാധകർക്കിടയിൽ കാട്ടുതീ പോലെ പടരുന്നത്.

തനിക്ക് വിദ്യയുമായി ഡേറ്റ് ചെയ്യാൻ കഴിയുമോ എന്ന് ഒരു ആരാധകൻ ചോദിച്ചു. ആരാധകനെ നിരാശപ്പെടുത്താതെയാണ് താരം പ്രതികരിച്ചത്. തീർച്ചയായും അതിന് കഴിയും. അതൊരു ജീവിതരീതിയാണ്. ഒരു പാത്രത്തിൽ ഡേറ്റ് എന്ന് ഇംഗ്ലീഷ് പറയുന്ന ഈത്തപ്പഴം കഴിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് നടി പോസ്റ്റ് ചെയ്തത്.

Advertisement
Advertisement